HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Kế hoạch có lẽ phải thay đổi, đi từ 5h30, vì 8h30 đã đón khách, 9h bắt đầu rồi, đoàn sẽ phải có mặt từ 8h30.

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Kế hoạch có lẽ phải thay đổi, đi từ 5h30, vì 8h30 đã đón khách, 9h bắt đầu rồi, đoàn sẽ phải có mặt từ 8h30.

Các bác đi sớm vậy nhớ xuống HN ăn sáng để lấy sức chiến đấu với các bác HDHN, lần trước chúng em cũng tơi bời dưới đó đấy.
Bác Hải ra cổng bước chân phải để bốc được quà khủng nhé...:D:D:D:D

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Các bác đi sớm vậy nhớ xuống HN ăn sáng để lấy sức chiến đấu với các bác HDHN, lần trước chúng em cũng tơi bời dưới đó đấy.
Bác Hải ra cổng bước chân phải để bốc được quà khủng nhé...:D:D:D:D

Em đang tính nhảy cả 2 chân cho chắc.

thuybibi

Member
Em đăng kí hơi muộn. Các Bác thông cảm

[video=youtube;DZpMxuSyhUM]http://www.youtube.com/watch?v=DZpMxuSyhUM&list=HL1372224831[/video]

Đầy đủ thông tin các bác nhé

Em một xuất đi Hà Nội các bác nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

binhhc

Moderator

Chắc chắn sẽ phải xuất phát từ Điện lực lúc 5h30.
mình sẽ thông tin cho mọi người biết và đề nghị đi đúng giờ (đoàn sẽ không chờ người đi muộn) :))

Có nhất thiết là phải đi từ 5h30 không hả các anh..????

buithaihai

Active Member

Có nhất thiết là phải đi từ 5h30 không hả các anh..????

Có anh à, em vừa phải sửa lại đấy, vì 8h30 phải có mặt rồi. Anh xem kế hoạch chương trình sinh nhật em copy và để ở trang 1 ấy.

ga_ruou

tối hôm qua em cũng thử kiểm tra lại tửu lượng trước khi đi,nhưng có vẻ kém hơn.
14 người mà chẳng bác nào kẹp nách hay xách háng em chân dài nào nhỉ?

buithaihai

Active Member

tối hôm qua em cũng thử kiểm tra lại tửu lượng trước khi đi,nhưng có vẻ kém hơn.
14 người mà chẳng bác nào kẹp nách hay xách háng em chân dài nào nhỉ?

Chỉ có xách theo chai thôi, chứ xách theo chân dài làm gì cho vướng cẳng.

ga_ruou

Chỉ có xách theo chai thôi, chứ xách theo chân dài làm gì cho vướng cẳng.
anh bỏ riêng cho em 2 chai lavie nhé,hôm trước sinh nhật có thể bỏ qua cho các bác về thái độ không nhiệt tình nhưng lần này về thủ đo mà lại có lý do nữa là em hô hào anh em biểu tình đấy/

Chú cứ thay đổi thời gian, lịch trình làm anh hoa hết cả mắt........anh củng sốt vó lên đây khả năng chỉ có 2 người đi thôi, sao lắm lý do quá ai củng bận

nhoctnvn

Member

Sao bên anh ít thế hả anh Tùng? alo đông đông đi cho vui. Chiều về còn giao lưu mà đỡ mấy anh em thái nguyên chứ bác :D

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Chú cứ thay đổi thời gian, lịch trình làm anh hoa hết cả mắt........anh củng sốt vó lên đây khả năng chỉ có 2 người đi thôi, sao lắm lý do quá ai củng bận

Hôm qua anh Trojan mới up kịch bản sinh nhật lên, 8h30 mình phải có mặt ở đấy rồi, nên lịch trình phải thay đổi.

Sao bên anh ít thế hả anh Tùng? alo đông đông đi cho vui. Chiều về còn giao lưu mà đỡ mấy anh em thái nguyên chứ bác :D

Bắc yên tâm đi , anh hơi rắn đòn trong công việc đối nội đối ngoại đó cho mọi người chọn 1 trong 2 1. đi thì được ăn được uống chụp ảnh với người đẹp khả năng còn lên tivi nhé. 2.ai không đi thì thiệt thân còn chịu trách nhiệm chuẩn bị hậu cần tiếp khách, ai chống đối thì..............em xin .......em xin

nhoctnvn

Member

Dạ! Hay là bác sắp xếp đội hình ở nhà để đón tiếp anh em thái nguyên trên đường về đấy? :D em đang bị tụt huyết áp và đau đầu từ 3h chiều đây. ốm thì toi :(( :(( :((

---------- Post added 28-06-2013 at 08:49:15 PM ----------

Bắc yên tâm đi , anh hơi rắn đòn trong công việc đối nội đối ngoại đó cho mọi người chọn 1 trong 2 1. đi thì được ăn được uống chụp ảnh với người đẹp khả năng còn lên tivi nhé. 2.ai không đi thì thiệt thân còn chịu trách nhiệm chuẩn bị hậu cần tiếp khách, ai chống đối thì..............em xin .......em xin

Dạ! Hay là bác sắp xếp đội hình ở nhà để đón tiếp anh em thái nguyên trên đường về đấy? :D em đang bị tụt huyết áp và đau đầu từ 3h chiều đây. ốm thì toi :(( :(( :((

giomua

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Bọn mình thì thường cuối tháng phải đi các đơn vị để kiểm kê tài sản định kỳ nhưng máu quá nên báo gia đình có việc bận để đi chơi rồi quả này mà sếp biết thì chắc là nghỉ việc luôn hehe :))
Bác cho em cái email của SẾP bác, hôm nào có ảnh em send vài tấm, vui phải biết

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Bác cho em cái email của SẾP bác, hôm nào có ảnh em send vài tấm, vui phải biết

Anh chém thế này nhỡ anh Huy trốn không đi nữa thì làm thế nào? Không có ai ngủ thì chết dở.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên