HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Doandub&w

Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

tay này chắc hắn ở gần nhà ông lang sáu .:)]

hoasimtim

Well-Known Member

Hê hê, iem sờ pam cho vui thôi mà. Chơi zippo nên biết một vài động tác bật thì sẽ sành điệu hơn, trong khi em vẫn bật với động tác như cái 2k/c mà bác đang dùng:D:D:D

Chơi Zippo mà không biết bật thì chơi cái 2K/c còn hơn=))

Doandub&w

cứ ngủ đi không dậy chú đang bị chém đưt cổ rùi kia kìa:)]

0986686958

Active Member

Em thì lại không quá quan trọng với chuyện bật bằng cách nào, chỉ cần lên lửa là em châm thôi:D
Vì thế nên em mới post bài vào topic này...:D, bác cẩn thận quá;));));))

Chỉnh sửa lần cuối:

TuanVy™

Well-Known Member

Chuẩn đấy bác ạ, nhưng vẫn còn hơn biết bật mà không có Zippo mà chơi. =))=))=))
Em cũng bật loại này giỏi lắm ý, cơ mà chả có obama để mua. Hehe

Chỉnh sửa lần cuối:

manhhahd

Member
Ðề: Hình ảnh buổi Offline HD việt nam tại Hà nội

Phải nói Bạn Hường HD-HD càng nhìn càng thấy đẹp, có cái gì đó rất thu hút......Mấy hôm về toàn nghĩ đến bạn ý thôi mới chết chứ!!!!!!

E.Hường ơi! Nhiều người hâm mộ em lắm đấy em có biết không????

Mình đứng vô duyên quá...may mà các bác chưa ném trúng mình...Hehe chạy thôi....!

TuanVy™

Well-Known Member

Nhà mình hôm nay có ai đi xem Quang Lê không nhỉ?

yellowriver

Banned

Ùa, nghe nói hôm nay bội thực nhạc Tây. Các cụ nhà ta tối về đành chém nhạc vàng đổi món hở.

Ae HD vĩnh phúc đúng là phải học hỏi các bác HD-HD nhiều nhiều nữa...

HD-HD Không những có môt mà còn có 2 hoặc hơn thế nữa phái đẹp tham gia nhiệt tình.....ghen tỵ quá đi mất!!!

THÔNG BÁO TUYỂN NGƯỜI GẤP[/B]

Tôi treo thưởng đồng chi nào mà vận động được một người đẹp con nhà lành (chân dài càng tốt) tham gia chính thức hội HD VP đóng góp công sức thời gian như ae nam tôi sẽ thưởng một con HDP Kaiboer mới tinh do KDAudio cung cấp...

Anh em trổ hết tài năng đi để nhận thưởng nhé. (đặc biệt ai chưa mua HDP)

Hạn chót cho thỏa mái đến ngày sinh nhật của HD VP 08-04-2012 kết thúc.

tuanphuong1826

Active Member

Ae HD vĩnh phúc đúng là phải học hỏi các bác HD-HD nhiều nhiều nữa...

HD-HD Không những có môt mà còn có 2 hoặc hơn thế nữa phái đẹp tham gia nhiệt tình.....ghen tỵ quá đi mất!!!

THÔNG BÁO TUYỂN NGƯỜI GẤP[/B]

Tôi treo thưởng đồng chi nào mà vận động được một người đẹp con nhà lành (chân dài càng tốt) tham gia chính thức hội HD VP đóng góp công sức thời gian như ae nam tôi sẽ thưởng một con HDP Kaiboer mới tinh do KDAudio cung cấp...

Anh em trổ hết tài năng đi để nhận thưởng nhé. (đặc biệt ai chưa mua HDP)

Hạn chót cho thỏa mái đến ngày sinh nhật của HD VP 08-04-2012 kết thúc.

Chít thật! bác Bình lại nhấn mạnh các từ như: Gái nhà lành (Chân dài)....@-)@-)@-)
Thưởng một con HDP Kaiboer mới tinh do KDAudio cung cấp...$-)$-)$-)$-)
đặc biệt ai chưa mua HDP:-h:-h:-h
Hạn của bác đến 08-04-2013 đúng ko ạ???

Tôi là chúa ghét cái spam , ở công ty mỗi khi vào email thấy email lạ thường cho nó phát delete luôn.....

Có ông anh làm Giám đốc trung tâm tin học ở sở khoa học công nghệ vĩnh phúc cho cái list địa chỉ email tất cả các ban ngành sếp to sếp nhỏ trong tỉnh từ huyện đến sở bảo gửi email vào đo để thông tin giới thiệu showroom KDAudio nhưng vì ghét spam nên chưa động thủ....Nay thấy ae lại lập ra cái topic spam này ngứa cựa nhảy vào chém phát cho đã tay..... có khi mấy hôm nữa lại mạnh dạn gửi spam đi khắp tỉnh sau đó hàng bán lại không kịp nhập về thì làm thể nào??? các bác cho ý kiến và chém nhẹ tay...

tuanphuong1826

Active Member

Tôi là chúa ghét cái spam , ở công ty mỗi khi vào email thấy email lạ thường cho nó phát delete luôn.....

Có ông anh làm Giám đốc trung tâm tin học ở sở khoa học công nghệ vĩnh phúc cho cái list địa chỉ email tất cả các ban ngành sếp to sếp nhỏ trong tỉnh từ huyện đến sở bảo gửi email vào đo để thông tin giới thiệu showroom KDAudio nhưng vì ghét spam nên chưa động thủ....Nay thấy ae lại lập ra cái topic spam này ngứa cựa nhảy vào chém phát cho đã tay..... có khi mấy hôm nữa lại mạnh dạn gửi spam đi khắp tỉnh sau đó hàng bán lại không kịp nhập về thì làm thể nào??? các bác cho ý kiến và chém nhẹ tay...

Bác cứ chém mạnh tay vào.!người ta phải Hack hoặc quảng cáo chui để giới thiệu sản phẩm của mình, đằng này bác được hậu thuẫn như vậy thì còn gi bằng....:D:D:D

tusontay

Huyền Thoại

Bác Binh_HDvinhphuc ko dùng thì cho E cái danh sách đó nhá.

E đang làm về Internet của FPT, nên cũng cần! :D

0986686958

Active Member

Bác Binh_HDvinhphuc ko dùng thì cho E cái danh sách đó nhá.

E đang làm về Internet của FPT, nên cũng cần! :D

Đến thứ 3 này mụ Tú có lên đi cùng với hội chúng em không ạ, mọi người lại đổi cung đường và chạy qua đường 18 mụ ơi:(. Thật ngại với mụ quá!!!

Bên trên