HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

minhtuantkh

Em có sự cố rồi, không hiểu sao cả 2 trận CN giao lưu quan trọng thì con em đều nhằm trúng để nhập viện.
Xin phép BLĐ đội và các anh em, lại phải lỡ hẹn vậy. Mai ra sân phía VIB sẽ có mặt 10h ( trước 30') như bên mình để làm quen nhau. Em đã cho họ số đt của anh Linh. Đại diện phía bên VIB là anh Phong - đội trưởng: 0903113577, anh Thuỷ - đội phó: 0913734739 ( những AE lần trước đá giao hữu sân 5 người đã biết 2 anh này rồi ).
Chúc mọi người giao lưu vui vẻ và gắn bó, chắc sẽ có những clip kỷ niệm đáng nhớ.
Mong tin thắng trận.

P/s: giờ em mới từ BV về, tắm rồi làm chén cơm nguội. Sáng sớm còn thay ca cho vợ em.

hang_gom

Well-Known Member
Chúc cho con anh sớm hồi phục,thơi tiết cũng một phần nguyên nhân.Anh chị cố lên

duong-bat-a

Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

@anh Tuấn: tiền đạo mũi nhọn lại vắng mặt rồi :) chúc con anh sớm lành bệnh
@anh Tùng: hehe chào mừng anh quay trở lại

Chúc ae hôm nay ra quân thắng lợi nhé

salenguyenduong

Em srry Anh Linh, Anh Hoàn cùng toàn thể anh em trong đội bóng, sáng nay đang hí hửng trên đường tới sân banh để báo thù trận sân 5 ng lần trước thì người nhà điện em về gấp có việc đột xuất. Em xin lỗi toàn thể anh em, em xin chịu hình phạt.
@ Anh Tuấn: Chúc bé chim út mau lành bệnh.

khoatta

Member

@ Anh Tuấn: Chúc con anh mau chóng khỏi bịnh nhé.
Hôm ni chùi trái banh cai lật so mi cái chân sưng òi.......:d

hang_gom

Well-Known Member
Theo y/c của A.Linh(đội trưởng) A.Thức(đội trưởng ăn nhậu) chuẩn bị quán cho Tất Niên HDFC, em có đi kiếm mấy cái quán gần sân banh.
1. Ẩm thực Hải Sản Amor nằm trên đường Cao Thắng nối dài qua gần trường Á Châu
Em chưa ăn quán này bao giờ,nhưng thấy tối khá đông,có phục vụ nữ,như trong hình :))

2. Quán Phố biển,từ quán đầu chạy lên gần đụng đường LHP nối dài,đối diện Đông Hồ.
Quán nay em ăn rồi,giá đồ ăn khá cao,nhưng được cái có nhiều món hải sản ngon,đồ ăn ít nếu chuyên ăn nhậu thì ok,anh nào phá mồi như em coi như thua,phục vụ nữ tạm ổn

3. Quán Biển Đồng 7 nằm trên đường nối từ Cao Thắng nối dài ra Sư Vạn Hạnh,
Quán này em chưa ăn qua,nhưng thấy phục vụ nữ cũng đông

4.Quán Cây Bồ Đề nằm ngay trên đường Sư Vạn Hạnh gần sân banh nhất,kế cafe Cát đằng,quán này khá bình dân,bày trí bình thường

5. Làng nướng Nam bộ trên đường CMT8,chỗ này khá nổi tiếng rồi,đồ ăn ngon,phục vụ tốt(không có phục vụ nữ),giá vừa phải
6. Quán Con gà Trống nằm kế Làng Nướng Nam bộ,em chưa ăn nhưng thông tin giá cũng khá chát.
Bên Đường Đồng Nai có 2 quán nữa,nhưng khá vắng vẻ,em chưa có ý kiến gì thêm

Anh em cứ chọn và đưa ra ý kiến,có thể đi quán khác ngoài những quán trên,em thì đi đâu cũng được.T6 này cố gắng xong thì em sẽ đi đặt chỗ trước,cuối năm hơi căng nên đặt trước ok hơn.Chi phí thì anh em bàn bạc,em theo số đông.
Còn riêng em thì thích "Tràm Chim" hơn,chỗ này thì "no table" "chim" phải gọi là cả bày và xinh tươi =)),đồ ăn ngon,giá chát,đặc biệt là bo ít nhất phải 2 tờ xanh lá cây :))
Em xin hết

salenguyenduong

Em đã ăn Phố Biển, Cây Đề, nhưng cách đây gần 1 năm rồi, Cây Đề lúc đó đồ ăn cũng tạm, giá cả phải chăng. Phổ Biển thì sang, đồ ăn cũng dc.
Thích Bác Tùng ở chỗ vô quán là kiếm phục vụ nữ trước.

tinkhang

Well-Known Member
cái quán tùng chụp chỗ bia heineken bị che đó là tên gì,chủ yếu có chỗ ngồi để ae giao lưu,mình nghĩ kg cần sang trọng lắm ,ne7u1 sang thì vào tràm chim cho rồi

salenguyenduong

cái quán tùng chụp chỗ bia heineken bị che đó là tên gì,chủ yếu có chỗ ngồi để ae giao lưu,mình nghĩ kg cần sang trọng lắm ,ne7u1 sang thì vào tràm chim cho rồi

Ẩm thực Hải Sản Amor nằm trên đường Cao Thắng nối dài qua gần trường Á Châu.

Nhất trí với anh Thức.

hang_gom

Well-Known Member
Ẩm thực Hải Sản Amor nằm trên đường Cao Thắng nối dài qua gần trường Á Châu.

Nhất trí với anh Thức.

Biết ngay thằng cha này mà,có vợ rồi chứ chẳng phải độc cô cầu bại đâu.Có 2 tấm hình chụp cái quán đó,tấm kia cô phục vụ k lộ hàng nhiều như tấm này,ông chọn liền =))

genzo1984

Well-Known Member

chúc cả nhà một tuần làm việc vui vẻ và thành công
hôm qua nghe nói đội bạn đá bài bản lắm nhỉ? chuyên gia xuống biên lật bóng vào, đội mình chắc sẽ luyện cặp hậu vệ cánh thật vững mới được

lehoang40

Tình hình đội bóng của chúng ta ngày hôm qua ra sân khá rôm rả, tỹ lệ trận đấu hình như là 5-2 ....... :), đội bạn chẳng hiểu tuyển lựa từ nguồn nào mà toàn là dân bự con và cao to cở Tuấn lớn và Lịch trở lên, chạy nhanh, sút giỏi, bên ta có 2 memebers có khả năng so cựa (là Lịch và Tuấn thì đã vắng mặt cho nên ... do đó đội của ta vẩy cờ trắng ... hehe...

@Tuấn: Chúc bé mau chóng hết bệnh, từ nay hể trời trở lạnh em phải đặc biết chú ý cho em bé, nhớ đừng để nó nhiễm lạnh, các bé bị tim và sau PT đặc biệt nhậy với thời tiết.

@Lịch: hic, 2 cánh của đội bạn cao to lực lưỡng và chạy như ngựa vậy mà không có Lịch, nếu có em đội nhà chí ít cũng hạn chế được 2 - 3 bàn thua rồi....... hehe.....

@All: Hôm qua có dịp chạy trên đường Cộng Hòa (khúc gần ngã 3 Trường Chinh - Cộng Hòa), thấy Oulet của Nike nên ghé vào: ở đó họ đang giảm giá rất mạnh các sản phẩm của Nike, rất tiếc đã hết hàng giày đá sân cỏ nhân tạo, chỉ còn giày đá sân cỏ thật (giày đinh lớn), giá sale off đến 70%, nếu mua 2 món trở lên sẽ giảm tiếp 20% trên hóa đơn nửa. Cụ thể hôm qua mình mua được một đôi giày Nike T90 + 1 cái quần short mà tổng số tiền phải trả là 750K, tính ra đôi giày chỉ khoảng 550K mà thôi.

Nike-Total-90-Laser-IV-HG-Nike-Cleats-Wholesale-With-Black-Yellow.jpg

Bác nào có nhu cầu thì đi 2 người, mua 2 đôi giày thì sẽ có giá khá tốt đấy.

salenguyenduong

Bữa em đá sân 5 người thì thấy đội bạn đá nhuần nhuyễn, đập nhả cực tốt nhưng ko thấy ai cao to ta. Hay lại tuyển thêm người rồi ta. Nhưng họ nói thì chưa đá sân lớn bao giờ.
- Chán thật, cứ dịp đá sân lớn thì lại lu bu đủ thứ chuyện, đến giờ e vẫn chưa đá sân lớn cùng đội đc trận nào hichic.

khoatta

Member

@ Lịch vẫn có mấy người bữa đá với mình, còn lại tuyển ở đâu ko bít nữa chuẩn lắm, trung vệ đội bạn đá cũng khét lém Lịch.
@ A.Thức Nhất trí lun anh.A mo......:d:))

genzo1984

Well-Known Member

đội bạn chuyên đá sân 5 người nên khi đá sân 11 người chắc chắn sẽ rủ thêm vài người khác nữa, ngoài ra hàng hậu vệ đội mình thiếu khá nhiều người nên chống cự không nổi là đúng rồi. nếu có anh Lịch và Nhật thủ cánh, anh Linh trung vệ thì đội mình chắc sẽ mạnh hơn hẳn\:D/
nếu đội bạn đá cánh tốt quá thì anh Linh chuyển sang đá cánh sẽ hạn chế được sức tấn công của đội bạn rất nhiều

lehoang40

Ðề: Re: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Bữa em đá sân 5 người thì thấy đội bạn đá nhuần nhuyễn, đập nhả cực tốt nhưng ko thấy ai cao to ta. Hay lại tuyển thêm người rồi ta. Nhưng họ nói thì chưa đá sân lớn bao giờ.
- Chán thật, cứ dịp đá sân lớn thì lại lu bu đủ thứ chuyện, đến giờ e vẫn chưa đá sân lớn cùng đội đc trận nào hichic.

Ta bị thuốc rồi, hôm qua đội bạn ngoài chuyện cao to, kỹ thuật giỏi ra, họ còn trang bị toàn là giày đinh lớn thôi, chứng tỏ các tay này là chuyên gia đá sân lớn rồi .... hehe...
Nhưng không sao các bác à, được đá bóng là vui rồi, thắng thua không quan trọng. Có điều rất vui là hôm qua cả 2 bàn thắng của ta đều có dấu giày của chú Giáp "chân gổ" ... hehe..... cái chú Giáp này đúng là chân tiền.

genzo1984

Well-Known Member

ủa hôm qua anh Linh có đi đá à, vậy mà tưởng đi làm hướng dẫn viên chứ

tinkhang

Well-Known Member
ae vào đăng ký và bàn luận vụ tất niên đi,mình tính vầy ae cho ý kiến nha
* thống nhất chọn 1 trong các quán tùng post hình lên
* phí:khoảng 200k/ng dư thiếu tính sau(phòng hờ có tăng 2, tăng 3)
* time: 19h t.6 01/02/13 ae đăng ký đông đủ,nếu dc thì t.6 tuần này tiến hành thu tiền luôn(để tiện việc đặt quán,món ăn,bia bọt...)
Mong các ae bàn luận và tham gia đông đủ tiệc cuối năm cho vui,ra giêng mình làm tiếp,hehehe....THANKS

Bên trên