HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

như vậy anh em mình đá vừa hết tháng 1 luôn nhỉ, quá đẹp. có khi anh em mình nghĩ đến hết tháng 2 luôn đấy, vì tuần sau Tết là ngày 22/2 rồi.
em đăng ký 1 suất tất niên nhé, thành phần tham dự nếu có Nghĩa và Tài thì em nghĩ nên chọn quán mấy em gái mặc ít hở 1 tí, mấy em nó còn đi học không nên ham hố quá sớm:))

salenguyenduong

Re: Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Em nhất trí với anh Thức.
như vậy anh em mình đá vừa hết tháng 1 luôn nhỉ, quá đẹp. có khi anh em mình nghĩ đến hết tháng 2 luôn đấy, vì tuần sau Tết là ngày 22/2 rồi.
em đăng ký 1 suất tất niên nhé, thành phần tham dự nếu có Nghĩa và Tài thì em nghĩ nên chọn quán mấy em gái mặc ít hở 1 tí, mấy em nó còn đi học không nên ham hố quá sớm:))
Hai đứa nó mới nt cho em, nói Chú Lịch kêu Chú Tùng kiếm quán nào có mấy em hở hở xíu cho mát, trời nóng quá kìa.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Em nhất trí với anh Thức.

Hai đứa nó mới nt cho em, nói Chú Lịch kêu Chú Tùng kiếm quán nào có mấy em hở hở xíu cho mát, trời nóng quá kìa.
ông này là trùm xúi bậy nè:))
mà nếu là đi nhậu tổng kết thì chắc anh Linh và Thiện k chở 2 thằng nhóc đi rồi, vướng chân vướng cẳng tăng 2,3 của người lớn hết:))

mrjunmoc86

Member

à,quán Con Gà Trống em ăn rồi, phục vụ tốt, đồ ăn ngon nấu theo kiểu món ăn của dân tộc Khơme, nhưng giá chát

genzo1984

Well-Known Member

à,quán Con Gà Trống em ăn rồi, phục vụ tốt, đồ ăn ngon nấu theo kiểu món ăn của dân tộc Khơme, nhưng giá chát
đồ ăn ngon là được rồi, chơi quán này đi các đại ca, tất niên thì phải hoành tráng chứ

hang_gom

Well-Known Member
Re: Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

đồ ăn ngon là được rồi, chơi quán này đi các đại ca, tất niên thì phải hoành tráng chứ
Chơi quán này anh đi Tràm Chim sướng hơn,giá tương đương nhưng không có phục vụ nữ thì cũng vậy à.Quán đầu tiên A.Thức chọn là quán Hải Sản Amor cũng có mấy bé phục vụ mặc đồ khiêu khích chút :)) . Tiền thì em thấy bên HDSG họp đóng 300/người. Nên con số A.Thức đưa ra cũng tương đối.Ban đầu cứ như vậy,hoành tráng hơn thì campuchia là xong

genzo1984

Well-Known Member

vậy các đại ca chọn quán đi nhé, mấy quán này em chưa đi nên k biết, em chỉ thấy ăn ngon là ok rồi:))

hang_gom

Well-Known Member
Tiện đây để bữa tiệc thêm phần hoành tráng,Tùng kêu gọi các nhà tài trợ thêm "Chuối hột", "Cua Cà Mau chánh hiệu","Khô rắn",... ai có sản vật hay món ngon gì cứ mang thêm

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Tiện đây để bữa tiệc thêm phần hoành tráng,Tùng kêu gọi các nhà tài trợ thêm "Chuối hột", "Cua Cà Mau chánh hiệu","Khô rắn",... ai có sản vật hay món ngon gì cứ mang thêm
đặc sản cây nhà lá vườn hấp dẫn quá

tinkhang

Well-Known Member
để tối nay tuấn nhỏ có ý kiến gì kg,vì phải tập trung và chở giò lan đến quán cũng hơi căng hà

minhtuantkh

Bên VIB tuy hay đá sân 5 người nhưng thực chất là họ có đến 4 đội ( 20 người) đá luân phiên thua ra vào như bên mình (3 đội). Em có hỏi và xem qua hình thì hầu hết là em biết mặt và đúng là đội bóng của họ, thỉnh thoảng em có đá ké tối thứ Hai ( họ đá thứ 2, thứ 6) nên em biết.
Dân ngân hàng ai cũng cao to hết đấy ạ ( ngoại hình là chỉ tiêu tuyển dụng bắt buộc như Toàn - Genzo1984 đang làm ở ACB vậy). Tuy nhiên cũng có 2 người là ngày xưa dân năng khiếu tên là Tuyên và Chí Quan. Đảm bào nếu họ ( nhờ vả người ngoài vào đá) mà lừa HDFC nhà mình, em mà phát hiện ra sẽ cắt cổ ngay mấy tay đó :D ( mấy ku bên VIB sợ em lắm)
Do họ đá gắn bó cũng mấy năm rồi và ngoài 2 trân cố định/ 1 tuần họ cũng đi giao lưu thường xuyên nên phối hợp khá nhuyễn. Hy vọng lần sau gặp lại sẽ khả quan hơn.

Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến con gái em, nay bé cũng đỡ hơn được chút rồi.
@ Anh Linh: em sẽ lưu ý cho bé vấn đề thời tiết anh dặn, quả có đúng như thế thật.

mrjunmoc86

Member
Ðề: Re: Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Chơi quán này anh đi Tràm Chim sướng hơn,giá tương đương nhưng không có phục vụ nữ thì cũng vậy à.Quán đầu tiên A.Thức chọn là quán Hải Sản Amor cũng có mấy bé phục vụ mặc đồ khiêu khích chút :)) . Tiền thì em thấy bên HDSG họp đóng 300/người. Nên con số A.Thức đưa ra cũng tương đối.Ban đầu cứ như vậy,hoành tráng hơn thì campuchia là xong

có mấy em mặc đồ khiêu khích sẵn ăn tráng miệng bưởi luôn :))

mrjunmoc86

Member

Tình hình đội bóng của chúng ta ngày hôm qua ra sân khá rôm rả, tỹ lệ trận đấu hình như là 5-2 ....... :), đội bạn chẳng hiểu tuyển lựa từ nguồn nào mà toàn là dân bự con và cao to cở Tuấn lớn và Lịch trở lên, chạy nhanh, sút giỏi, bên ta có 2 memebers có khả năng so cựa (là Lịch và Tuấn thì đã vắng mặt cho nên ... do đó đội của ta vẩy cờ trắng ... hehe...

@Tuấn: Chúc bé mau chóng hết bệnh, từ nay hể trời trở lạnh em phải đặc biết chú ý cho em bé, nhớ đừng để nó nhiễm lạnh, các bé bị tim và sau PT đặc biệt nhậy với thời tiết.

@Lịch: hic, 2 cánh của đội bạn cao to lực lưỡng và chạy như ngựa vậy mà không có Lịch, nếu có em đội nhà chí ít cũng hạn chế được 2 - 3 bàn thua rồi....... hehe.....

@All: Hôm qua có dịp chạy trên đường Cộng Hòa (khúc gần ngã 3 Trường Chinh - Cộng Hòa), thấy Oulet của Nike nên ghé vào: ở đó họ đang giảm giá rất mạnh các sản phẩm của Nike, rất tiếc đã hết hàng giày đá sân cỏ nhân tạo, chỉ còn giày đá sân cỏ thật (giày đinh lớn), giá sale off đến 70%, nếu mua 2 món trở lên sẽ giảm tiếp 20% trên hóa đơn nửa. Cụ thể hôm qua mình mua được một đôi giày Nike T90 + 1 cái quần short mà tổng số tiền phải trả là 750K, tính ra đôi giày chỉ khoảng 550K mà thôi.

Nike-Total-90-Laser-IV-HG-Nike-Cleats-Wholesale-With-Black-Yellow.jpg

Bác nào có nhu cầu thì đi 2 người, mua 2 đôi giày thì sẽ có giá khá tốt đấy.

hết giày sân cỏ rồi tiếc nhỉ

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Bên VIB tuy hay đá sân 5 người nhưng thực chất là họ có đến 4 đội ( 20 người) đá luân phiên thua ra vào như bên mình (3 đội). Em có hỏi và xem qua hình thì hầu hết là em biết mặt và đúng là đội bóng của họ, thỉnh thoảng em có đá ké tối thứ Hai ( họ đá thứ 2, thứ 6) nên em biết.
Dân ngân hàng ai cũng cao to hết đấy ạ ( ngoại hình là chỉ tiêu tuyển dụng bắt buộc như Toàn - Genzo1984 đang làm ở ACB vậy). Tuy nhiên cũng có 2 người là ngày xưa dân năng khiếu tên là Tuyên và Chí Quan. Đảm bào nếu họ ( nhờ vả người ngoài vào đá) mà lừa HDFC nhà mình, em mà phát hiện ra sẽ cắt cổ ngay mấy tay đó :D ( mấy ku bên VIB sợ em lắm)
Do họ đá gắn bó cũng mấy năm rồi và ngoài 2 trân cố định/ 1 tuần họ cũng đi giao lưu thường xuyên nên phối hợp khá nhuyễn. Hy vọng lần sau gặp lại sẽ khả quan hơn.

Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến con gái em, nay bé cũng đỡ hơn được chút rồi.
@ Anh Linh: em sẽ lưu ý cho bé vấn đề thời tiết anh dặn, quả có đúng như thế thật.
bé nhà anh đỡ rồi thì quá tốt rồi, hy vọng anh được ra sân sớm
bên mình mà đi đầy đủ lực lượng và đá gắn kết lại thì chắc sẽ k thua đâu. họ có 2 người năng khiếu (chắc là 2 người chạy cánh mà bấy bác nói đây) thì bên mình cũng có hơn 2 người năng khiếu mà:))

---------- Post added 21-01-2013 at 04:52:23 PM ----------

Tuấn nhỏ để em hộ tống pác nhé, mang dùm mấy chậu Lan cho pác luôn, pác cho em mấy chậu màu lạ là dc gồi hí hí.
người đàn ông tham lam chính là anh:))
mỗi người đc 1 chậu mà anh đòi vài chậu đẹp nhất:))

tinkhang

Well-Known Member
oh chúc mừng bé gái của bác tuấn khỏe lại,tranh thủ tuần này đi dợt nha còn ngày cuối đó

genzo1984

Well-Known Member

sao cái vụ tất niên ít ai hào hứng thế nhỉ

Bên trên