HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

tinkhang

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

e bán rẻ thì a mua cho ông a,còn trang mua bán thì kg dc bởi vì e bán đồ cùi bắp,haha

khunglongbu

Well-Known Member

Mọi người cho em hỏi sao em tạo post rao bán thiết bị HD ở khu vực chợ trời old không đc vậy ? Hiện đang mún bán con HDP kaiboer k330i đang xài ngon để nâng cấp lên ATV1200 androi . Anh em nào có nhu cầu mua hok em để lại cho hehe

Em vô box chợ trơì chuyên bán sản phẩm hd đó, box old là cấc baì cũ bị chuyển vào đây

hang_gom

Well-Known Member

Mọi người cho em hỏi sao em tạo post rao bán thiết bị HD ở khu vực chợ trời old không đc vậy ? Hiện đang mún bán con HDP kaiboer k330i đang xài ngon để nâng cấp lên ATV1200 androi . Anh em nào có nhu cầu mua hok em để lại cho hehe
Em hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhoa,con ATV đó mua rồi nhiều khi ân hận đó.Chợ trời old là những bài bán cũ chuyển từ chợ trời hD qua thì không post được

minhtuan-tkh

Đưa anh bán cho, hôm qua rao bán bộ CD cứ tưởng phải vài ngày ai dè chưa đầy 24h. Rao 1tr2 mà người mua đòi mua 1tr5! Em choáng chưa?
Rất mát tay, đưa anh bán trong vòng 3 nốt nhạc ( với điều kiện tiền thu được thì tặng lại là từ thiện) :))

hoangquan652001

Active Member

Tối mai 14/7 19h00 sân Trung Sơn (7ng) a/e nào muốn chơi lên sân nhé, không phân biệt tuổi.
Qua cầu Nguyễn văn Cừ chạy thẳng đến Dê Núi Trung Sơn hỏi đường vào sân Trung Sơn (còn gọi là sân Him Lam) hoặc: qua Dê núi TS đến tòa nhà Hoàng Tháp rẽ phải, gặp ngã tư tiếp tục rẽ phải sẽ thấy sân. /e cứ tham gia 1 lần cho biết.

MTTV

Active Member

e bán rẻ thì a mua cho ông a,còn trang mua bán thì kg dc bởi vì e bán đồ cùi bắp,haha
em ko bít giá nên đang rao 1tr , anh mua em để lại 8 xị hehe. Ko thì anh mua đc nhiu nói đc em để cho ^^
Em hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhoa,con ATV đó mua rồi nhiều khi ân hận đó.Chợ trời old là những bài bán cũ chuyển từ chợ trời hD qua thì không post được
bữa đi offline thấy cũng ok lắm mà anh. tại đang có phiếu giảm giá con atv1200 từ 2tr3 xuống 1tr7 nên tính ra hốt về xài. Chủ yếu là coi sopcast trên tv lun, khỏi nối laptop ra tv mất công vướng víu. Nghĩ cũng bực mình, thằng cờ-hó K+ làm anh em mình phải khổ sở thế này. Có chết cũng ko bao giờ lắp đầu thu của nó x(

hang_gom

Well-Known Member

Em điện A.Tài xem sao.Hôm trước A.Tài nói có con Android nào hỗ trợ chạy luôn cả K- đó.Con ATV này hỗ trợ âm thanh kém quá,FW chưa ổn định,nếu như mục địch dùng sopcast qua usb android thì còn nhiều cái lắm.Coi lại nhiều con khác hay hơn đó.

genzo1984

Well-Known Member

Tối mai 14/7 19h00 sân Trung Sơn (7ng) a/e nào muốn chơi lên sân nhé, không phân biệt tuổi.
Qua cầu Nguyễn văn Cừ chạy thẳng đến Dê Núi Trung Sơn hỏi đường vào sân Trung Sơn (còn gọi là sân Him Lam) hoặc: qua Dê núi TS đến tòa nhà Hoàng Tháp rẽ phải, gặp ngã tư tiếp tục rẽ phải sẽ thấy sân. /e cứ tham gia 1 lần cho biết.
tối này chắc em rảnh nè, lâu quá k đá rồi, em chạy đến tham gia cho vui nhé anh

linhuyen

Active Member

Sân này gần nhà em , tối nay cho em xin 1 chân nha anh H

genzo1984

Well-Known Member

có anh nào tham gia tối nay k vậy? đi đủ đội HDFC giao lưu với đội lão tướng đi các anh

mrjunmoc86

Member

có cách nào xem bóng đá K+ mà không cần lắp của nó hả anh Tùng, không lắp chảo vì nhà em không có chỗ lắp :(

hang_gom

Well-Known Member

Lắp OneTv của FPT đó em,nó có gói K+ trong đó,thêm 150K.Còn nếu nhà có cáp thì vẫn coi bình thường vào T7,CN thì dùng Sopcast.

tienthanhbk

Well-Known Member

Chắc mai off quá.
Hôm qua đá 2 trận liên tiếp trong buổi tối nên đã bị chấn thương cổ chân. Hic.

khoatta

Member

Đá 03 trận trên hai sân, wa khâm phục.....................:D

tinkhang

Well-Known Member

còn sân gỗ nữa cho đủ bộ nha thành

khunglongbu

Well-Known Member

Có anh nào dư con điện thoại đập đá nào vài trăm k ko à, em đang kiếm 1 con chống cháy .

Bên trên