HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

tienthanhbk

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

1-0 chẳng biết chú nào đá vô chắc quay bằng 5S nên kg có chức năng phát chậm lại

Mấy giải này phải có chủ nhà họ mới Live, nếu ở VN thì đài VN cũng chẳng rỗi hơi Live các trận khác.

tinkhang

Well-Known Member

thấy có link sopcast footy golo 127224, vừa load tới 100 thì HT

hang_gom

Well-Known Member

Nguyễn Văn Tẻo hết rồi.Đúng ức chế.........Coi thì hình chẳng thấy gì,bình luận thì toàn tiếng Đan Mạch X(

khoatta

Member

4 nho rồi, mí em đá ghê thiệt........:D

hang_gom

Well-Known Member

Hình thì coi trên web,tắt tiếng rồi nghe tiếng trên AVG .Đúng là nặng lắm rồi =)) 6-0

Tuan_TayNinh

Re: Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Mà hôm qua sao không thấy những pha bứt tốc như trâu điên của Tuấn TN nhỉ ? =)) Sân 7 người có rộng quá đâu mà thấy mất hút, cả trận không thấy đâu cả.

k phải k đua tốc độ dc mà vì muốn giữ vị trí,từ tiền đạo riết chạy về đá cặp với a Tùng luôn,mà ra sân 7ng có thấy bao h e đá cá nhân đâu???

hang_gom

Well-Known Member

6-1 thua cái lãng xẹt..............

hang_gom

Well-Known Member

Xác nhận hôm qua,Tuấn TN đá cánh trái nhưng "đói" bóng ,mình đá lệch cánh phải hoàn toàn : A.Thức,A.Hoà,Linhuyen .
Nhưng Tuấn cần rút kinh nghiệm là trau chuốt tận dụng từng cơ hội có được,hôm qua bắn chim 2 trái :))

tinkhang

Well-Known Member

coi xong chả biết kết quả bao nhiêu luôn,hình kg rõ,tiếng thì kg nghe,lâu lâu đứng lại,vậy cũng mang tiếng coi live mới ghê

hang_gom

Well-Known Member

anh mở cái link nghe radio còn đỡ hơn là coi.nhưng ghiền thì chẳng biết làm sao :))

tienthanhbk

Well-Known Member

Xác nhận hôm qua,Tuấn TN đá cánh trái nhưng "đói" bóng ,mình đá lệch cánh phải hoàn toàn : A.Thức,A.Hoà,Linhuyen .
Nhưng Tuấn cần rút kinh nghiệm là trau chuốt tận dụng từng cơ hội có được,hôm qua bắn chim 2 trái :))

Hôm qua ở lại nói chuyện với mấy bác đội bên kia, họ phán 1 câu : Thấy Thành kêu mấy anh em đá 2-4-1 mà lúc sau giữa sân chẳng thấy ai cả.
Quả thực hôm qua đội mình luôn mất cánh trái làm 1 mình mình bao cả nửa sân bên trái. Tuấn hôm qua bắn chim 3 trái chứ ko phải 2, ko hiểu hắn nghĩ sao mà sút mấy trái đó, mất công mấy anh em chạy lên muốn xỉu. Góp ý mấy trái đó em nên tận dụng điểm mạnh là bứt tốc cắm vào trong sút thì sẽ nguy hiểm hơn nhiều, sát khung thành đối phương thì làm vậy sẽ hợp lý.

Hôm qua Hàng gớm hậu vệ rất tốt, ra vào hay áp sát hợp lý, điểm cao nhất đội.

tienthanhbk

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

k phải k đua tốc độ dc mà vì muốn giữ vị trí,từ tiền đạo riết chạy về đá cặp với a Tùng luôn,mà ra sân 7ng có thấy bao h e đá cá nhân đâu???

Ừ, có khi phải bàn lại với các anh em cho phép Tuấn TN đá cá nhân chút cho hiệu quả :D , quả thực đá gò bó với sở trường của mình thường sẽ ko mang lại hiệu quả. Anh thấy Tuấn đá tiền vệ trái tốt đấy sao hay nhận đá hậu vệ vậy?

lehoang40

Đá bóng là trò chơi tập thể, cho dù là Messi hay Ronaldo thì cũng phải chuyền bóng và chạy chổ, đùng tình huống thì phải chuyền bóng, hợp sở trờng thì rê dắt, chứ không phải trái bóng nào cũng rê dắt, tình huống nào cũng rê dắt, đồng đội toàn xách xe không mà chạy theo, khi thuận tiện thì không nhận được bóng, lúc bị vây thì ống Tuấn lại chuyền cho... Để ý xem Tuấn mà đá tiền vệ thì chỉ cần 2, 3 đường banh là anh em không đi theo Tuấn nửa, dồn sang cánh kia thôi, vì chạy theo ống Tuấn muốn đứt hơi mà ổng có đưa banh cho đâu, xăng đâu mà chạy theo hoài được?

Vài dòng góp ý, mong Tuấn tập lại thói quen đá bóng, để đội ngày càng hay hơn.

salenguyenduong

[h=1]Highlight U19 VN vs U19 Dai Loan[/h]

[video=youtube;2B9paG4zdVg]http://www.youtube.com/watch?v=2B9paG4zdVg&feature=youtu.be[/video]

salenguyenduong

Ðề: Re: Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Ừ, có khi phải bàn lại với các anh em cho phép Tuấn TN đá cá nhân chút cho hiệu quả :D , quả thực đá gò bó với sở trường của mình thường sẽ ko mang lại hiệu quả. Anh thấy Tuấn đá tiền vệ trái tốt đấy sao hay nhận đá hậu vệ vậy?

Nhận đâu mà nhận, lúc đầu em và Tùng đá hậu vệ, Tuấn đá tiền vệ trái, đá 1 hồi ổng ko duy trì đc sức bỏ tiền vệ trái, lui về vị trí hậu vệ của em, Em phải lên vị trí tiền vệ trái thay ổng, báo hại chạy lên chạy xuống dc 20p em đuối luôn và ra sân để Nhật vào thay.

hang_gom

Well-Known Member

Đá bóng là trò chơi tập thể, cho dù là Messi hay Ronaldo thì cũng phải chuyền bóng và chạy chổ, đùng tình huống thì phải chuyền bóng, hợp sở trờng thì rê dắt, chứ không phải trái bóng nào cũng rê dắt, tình huống nào cũng rê dắt, đồng đội toàn xách xe không mà chạy theo, khi thuận tiện thì không nhận được bóng, lúc bị vây thì ống Tuấn lại chuyền cho... Để ý xem Tuấn mà đá tiền vệ thì chỉ cần 2, 3 đường banh là anh em không đi theo Tuấn nửa, dồn sang cánh kia thôi, vì chạy theo ống Tuấn muốn đứt hơi mà ổng có đưa banh cho đâu, xăng đâu mà chạy theo hoài được?

Vài dòng góp ý, mong Tuấn tập lại thói quen đá bóng, để đội ngày càng hay hơn.
Cái này A.Linh góp ý đúng.
Nhưng diễn biến trận hôm qua thì Tuấn đá không lừa nhiều như mọi khi.Nhưng mình đá lệch cánh quá nên Tuấn không có banh và Tuấn cũng không bó vào trong nên bị "đói" bóng.nản quá chạy về đá hậu vệ đôn khủng long bư lên luôn.

tinkhang

Well-Known Member

hôm nay trời đẹp từ sáng tới giờ,tối 7g kg biết sao?

hoangquan652001

Active Member

Tối nay xin phép đội trưởng và a/e nghỉ vì phải đi đá với SGB trên sân Phước Long, hẹn gặp lại tuần sau.

hang_gom

Well-Known Member

em cứ tưởng khủng long bú ...
Khủng long bừa
Khủng long bựa
Khủng Long bú
Khủng long bư
Khủng long bự

Chọn cái nào :))

hôm nay trời đẹp từ sáng tới giờ,tối 7g kg biết sao?

Trời không mưa nhưng hiện nay mọi ngã đường đến sân kỳ hoà đều kín như bưng,tạm thời bị phong tỏa,trùng trùng lớp lớp xe :))

Bên trên