HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

hang_gom

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

chắc dạo này kg đá sân gỗ,ae kg có chỗ xả stress,lại kg ở nhà xả mà đem vô sân banh làm mình lãnh đủ.đề nghị tuần sau tổ chức đá sân gỗ để phổ biến cách chơi bóng hòa nhã và cách đối phó với kungfu football.hôm qua kg bị lão tuấn cú nào cứ ngỡ khỏe,ai ngờ.....!
Em đã nói rồi có anh đá giao hữu là thua hoài,rồi anh gặp chấn thương liên miên.Chắc phải làm cái gì để thay đổi và sân gỗ là thích hợp nhất.Thôi thì em đang thất nghiệp,ngoại trừ 3,5,7 đưa đón con đi học,ngày khác em ok.Lần này đề nghị đá sân gỗ phải quyết liệt,ít cũng đá.Thấy sao anh iu ? :))

salenguyenduong

Em đã nói rồi có anh đá giao hữu là thua hoài,rồi anh gặp chấn thương liên miên.Chắc phải làm cái gì để thay đổi và sân gỗ là thích hợp nhất.Thôi thì em đang thất nghiệp,ngoại trừ 3,5,7 đưa đón con đi học,ngày khác em ok.Lần này đề nghị đá sân gỗ phải quyết liệt,ít cũng đá.Thấy sao anh iu ? :))

eo ơi, lần này to mồm thế nhỉ, có uống xì tin dâu như lần trước ko

hang_gom

Well-Known Member

eo ơi, lần này to mồm thế nhỉ, có uống xì tin dâu như lần trước ko
Cứ nhắc xì tinh dâu?có ai uống 3 chai xì tin dâu rồi mần 4 chai bia với mấy ly rượu? Nhắc tới rượu thì nhắc luôn cái vụ án mất chai rượu nha em :))

tinkhang

Well-Known Member

t.6 tới đá xong làm đi,tranh thủ ng cũng dc 5 chai.
@mập:link u19 kg biết ok?coi như hôm bữa bực bội quá

tienthanhbk

Well-Known Member

hang_gom

Well-Known Member

Đúng hài,nghe BLV trên radio la vào gần 15s sau mới thấy đá vào =)) thôi ghiền thì chịu

hang_gom

Well-Known Member

Thông Báo Khẩn :
Để thay đổi không khí và nâng trình độ anh em.Cuối tháng 10 này ngày Thứ 6 25/10/2013 HDFC sẽ chuyển qua sân 07 người KV số 2(sân Kỳ Hòa) đá 1 trận.(chỉ đá 1 trận lịch cũ vẫn không đổi).
Thứ 6 tuần sau (11/10 & 18/10) và các thứ 6 tháng 11 vẫn đá bình thường.
Thời gian là 20g30-22g ,do thời gian thay đổi so với bình thường,anh em cố gắng thu xếp tham gia.

Chỉnh sửa lần cuối:

tienthanhbk

Well-Known Member

Thông Báo Khẩn :
Để thay đổi không khí và nâng trình độ anh em.Cuối tháng 10 này ngày Thứ 6 25/10/2013 HDFC sẽ chuyển qua sân 07 người KV số 2(sân Kỳ Hòa) đá 1 trận.(chỉ đá 1 trận lịch cũ vẫn không đổi).
Thứ 6 tuần sau (11/10 & 18/10) và các thứ 6 tháng 11 vẫn đá bình thường.
Thời gian là 20g30-22g ,do thời gian thay đổi so với bình thường,anh em cố gắng thu xếp tham gia.

Hiểu được giờ giấc chết liền

tinkhang

Well-Known Member

chelsea giờ chót vậy mà có tài,qua nay tài đã trở lại,chờ tot và arsenak là đủ bộ

cÓ LINK XEM U19 KO ANH TÙNG ƠI
:((

Bên trên