HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

MTTV

Active Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Bệnh rồi . ko bít đá nổi ko hix :(

duong-bat-a

vậy mà a đọc nãy giờ ra ngủ bú.thành kg biết là nạn nhân thứ mấy của thầy giáo rồi ta?

èo, hình như anh ấy có định kiến với em kaka

Tại anh tại em,hai anh em đều nhận tội.Tuyên bố cả hai tổ chức 1 chầu giải đen :)) :))

trùm cơ hội!!! mà sao em nhớ tội anh cũng đầy sổ rồi mà ko có chầu giải đen nào ta???
hehe, anh Tuấn mấy bữa nay mất tích thì ra là vậy. ku Thiện coi chừng nha, sắp cưới rồi, đá banh lỡ chân cái là khỏi mần ăn gì luôn =))

hang_gom

Well-Known Member

Lại bão bão bão,bão ngay ngày T6,hi vọng vào buổi sáng rồi đi luôn dùm cái,cho tối T6 trời yên biển lặng.CHán quá đi :(

ImageView.aspx

Theo nhận định, áp thấp nhiệt đới di chuyển chủ yếu theo hướng tây, mỗi giờ đi được khoảng 25km và có khả năng mạnh lên thành bão. Chiều nay 14-11 áp thấp nhiệt đới cách bờ biển các tỉnh Phú Yên đến Bình Thuận khoảng 280km về phía đông. Dự báo rạng sáng mai 15-11, áp thấp nhiệt đới đổ bộ vào đất liền các tỉnh đã nhận định ở trên.

hang_gom

Well-Known Member

Ngày mai,Tùng sẽ dẫn 1 cầu thủ người Hàn Quốc(bạn của đứa em) lên sân chơi,trước nó cũng tham gia mấy giải SV Hàn Quốc, tên : Park Tae Taek

Chỉnh sửa lần cuối:

mrjunmoc86

Member

miễn sao nói tiếng việt lam chú ấy hiểu là dc rồi haha

hang_gom

Well-Known Member

Nghe được chút chút.Nói cũng chút chút :))

duong-bat-a

Ngày mai,Tùng sẽ dẫn 1 cầu thủ người Hàn Quốc(bạn của đứa em) lên sân chơi,trước nó cũng tham gia mấy giải SV Hàn Quốc, tên : Park Tae Taek

Có Kim Tae Hee hay T-ara hay SNSD dắt lên cho ae sung chút anh =))

hang_gom

Well-Known Member

Có Kim Tae Hee hay T-ara hay SNSD dắt lên cho ae sung chút anh =))
Cách đây mấy tháng bên sân số 1 có mấy ẻm nhảy cổ động sao thầy giáo không qua? Được voi mà đòi hai bà Tưng =))
Còn Park Xong Hiep hay Choi Song Zong ko dắt lên luôn cho vui :))
Hai thằng này đá sân kymdan không à,chạy sân cỏ sao nỗi =))

hic nghe nói đến Hàn là" Chim Dang Rung"

p/s keke nghe giống củng Hàn quá phải ko A Tùng

hang_gom

Well-Known Member

Bậy bậy, Choi Hae Rim mới đúng :)) (dịch ra phê liền =)) )

10ph khoa học cộng nghệ : KHÓA TRINH TIẾT ĐÀN ÔNG =)) =)) =))

Một công ty Mỹ vừa tung ra thị trường một loại thiết bị khóa trinh tiết dành riêng cho đàn ông, giúp phụ nữ có thể an tâm về sự chung thủy của chồng mình.

Tự nhận là "hãng đi đầu thế giới về công nghệ giữ gìn trinh tiết của đàn ông", công ty A.L. có trụ sở ở Las Vegas, Nevada, Mỹ đã cho trình làng một bộ sưu tập thiết bị khóa "cậu nhỏ" độc đáo, và lập hẳn trang web CB-X dành riêng cho việc kinh doanh loại sản phẩm này.
Thiết bị khóa trinh tiết CB-X về cơ bản bao gồm ống bao dương vật, phần khóa chân có chốt chắc chắn và một ổ khóa nhỏ để nhốt giữ "cậu nhỏ" khi đã yên vị bên trong nó. Thiết bị được sản xuất với nhiều kích cỡ, phù hợp với mọi loại "súng ống" to, nhỏ khác nhau của phái mạnh và ra mắt thị trường với nhiều chất liệu, kiểu dáng và hoa văn khác nhau, từ chất dẻo trong suốt đến gỗ, crom và kiểu hoa văn ngụy trang.
Theo quảng cáo, sau khi để một nam giới đeo thiết bị CB-X và khóa lại, vợ hoặc người yêu của anh ta sẽ giữ chìa khóa và hoàn toàn yên tâm về việc "một nửa" của họ không thể làm "chuyện ấy" với người phụ nữ khác. Lí do là vì, khi đeo loại khóa trinh tiết này, người đàn ông thậm chí không thể chạm tay vào "cậu nhỏ" của mình, trong khi không hề gặp khó khăn với nhu cầu tiểu tiện thông thường.
Sản phẩm được cho là giúp thỏa mãn tham vọng của phụ nữ trong việc kiểm soát nhu cầu tình dục của chồng hay người yêu.
Jason Yates, giám đốc phụ trách kinh doanh CB-X, tiết lộ chính bố vợ và vợ của ông đã hợp tác phát minh ra sản phẩm này. Doanh nhân này thậm chí quả quyết, đời sống tình dục của vợ chồng ông đã được hâm nóng khi mỗi tối, vợ ông lại rút chìa khóa giấu kín ở áo lót để giải phóng "cậu nhỏ" của chồng.
Mỗi sản phẩm khóa trinh tiết CB-X hiện có giá ít nhất 150 USD. Tuy nhiên, hãng sản xuất cảnh báo khách hàng rằng, phải mất khoảng 3 lần họ mới có thể sử dụng thiết bị một cách trơn tru và rằng hãng sản xuất sẽ không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ thương tổn nào do việc dùng thiết bị gây ra.

PS: cái này mà mấy bà mua về thì bó rim =))

MTTV

Active Member

Mất trinh lâu rồi nên ko cần mua nữa =]]

duong-bat-a

Cách đây mấy tháng bên sân số 1 có mấy ẻm nhảy cổ động sao thầy giáo không qua? Được voi mà đòi hai bà Tưng =))
ko qua nhưng mà bữa đó đá sung hẳn anh à =))
Tình hình điểm danh thế lày chắc tối nay rôm rả ah

Mất trinh lâu rồi nên ko cần mua nữa =]]

cái này là cho mấy bà vợ mua mà, m mua làm j =)) đám cưới tặng quà này dc ko ta????

@anh Khoa: khỏe chưa anh? tối nay ra sân dc ko?

khoatta

Member

@ Nhật: thấy cũng bớt rùi, ngứa giò quá, tranh thủ lên giao lưu với thầy giáo, tối nay đội có tăng cường thêm ngoại binh nữa lên xem giò cẵng coi seo?........:D

mrjunmoc86

Member

chính xác là tuyển VIệt Lam thua haha

hang_gom

Well-Known Member

Bọn này thắng thua thì cứ mặc,nó thích nó đá,bởi vậy hỏi sao bóng đá phong trào thì coi đông mà bóng đá chuyên nghiệp vắng như chùa bà đanh

mrjunmoc86

Member

không biết khi nào sân thống nhất bán vé u19 đá để tranh thủ ra mua vậy a Tùng

hang_gom

Well-Known Member

:)) cái gì mà buôn nôn buồn nóng vậy,từ từ để xem tình hình thế nào,mới có mời chưa có lịch cụ thể,....
Anh em nào ở xa có nhu cầu,nếu đi coi Tùng sẽ mua dùm vé :D

Bên trên