HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

MTTV

Active Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

sáng nay đá chầu dùm đội thanh tra quận 1 xong có ông người Đức lại bắt chuyện và ngỏ ý mún gia nhập team đá banh. Có nên kéo ổng qua đá chung với anh em mình ko nhỉ ???

hang_gom

Well-Known Member

Hết cầu thủ HQ đến cầu thủ Đức, quèo com hết :))

MTTV

Active Member

đệt ! nói chuyện với nó thì ào ào. Nhắn 1 tin nhắn cho nó mà google ngữ pháp vãi hết các bộ phận. PHải ôn lại gramma mới ddc hix hix

mrjunmoc86

Member

kéo về đá cho vui haha

hoangquan652001

Active Member

Dear team
Đã fix sân 917A Hoàng Hoa Thám rồi nhé a/e ! 16h00 chiều chủ nhật 1/12, sân 8ng (sân Trung Sơn không còn chỗ)
Thiện cứ mời he về đá với mình thử buổi coi thế nào, thứ sáu tuần sau nè.
(Mới sắm em máy chiếu Optoma HD25 coi đã quá ! sướng quá, khoe chút ! đừng ném đá nhé !)

salenguyenduong

Dear team
Đã fix sân 917A Hoàng Hoa Thám rồi nhé a/e ! 16h00 chiều chủ nhật 1/12, sân 8ng (sân Trung Sơn không còn chỗ)
Thiện cứ mời he về đá với mình thử buổi coi thế nào, thứ sáu tuần sau nè.
(Mới sắm em máy chiếu Optoma HD25 coi đã quá ! sướng quá, khoe chút ! đừng ném đá nhé !)

Sắm hết nhiêu anh.

lehoang40

sáng nay đá chầu dùm đội thanh tra quận 1 xong có ông người Đức lại bắt chuyện và ngỏ ý mún gia nhập team đá banh. Có nên kéo ổng qua đá chung với anh em mình ko nhỉ ???

Welcome him, anh em tranh thủ đa chừng 1 năm thì giỏi luôn tiếng Đức ..hehe...

Xác nhận CN 1/12 nhe bà con, hôm đó vào đá đông vui cho sôm tụ.

MTTV

Active Member

Welcome him, anh em tranh thủ đa chừng 1 năm thì giỏi luôn tiếng Đức ..hehe...

Xác nhận CN 1/12 nhe bà con, hôm đó vào đá đông vui cho sôm tụ.

rất tiếc him xài tíêng anh :))

hang_gom

Well-Known Member

Tiếp nối chương trình " Gương Mặt Triển Vọng HDFC" tuần này Tùng tiếp tục giới thiệu một cầu thủ người nước ngoài.
Hôm nay đi mua giày ở Q.Tân Phú,gặp 1 anh bạn gốc Phi có cái tên dễ thương : Timothy Kanbala,anh này thích thú khi thấy Tùng mặc áo Brazil HDFC.Sau một hồi múa tay muá chân thì anh này cũng đề nghị gia nhập HDFC,và T6 này sẽ gia nhập đội.Hi vọng anh này sẽ là một đối trọng với Tùng cũng như cầu thủ người Đức.Đen hơn Tùng,mập hơn Tùng chắc đi đá để giảm cân =)) =)) =))
Chương trình đến đây là kết thúc :D

MTTV

Active Member

Em có nhóm bạn là cựu học sinh minh khai, học chung với em. Trình độ tương đối khá hơn hdfc mình. Anh em có nhã hứng giao lưu k ? Bên mình setup 2 team thôi, bên kia ưax là 3 thay phiên nhau đá thua ra. Em đá bên hội cựu minh khai. Mọi người thấy sao ?

hang_gom

Well-Known Member

Biết luôn,cái đội vô địch vô đối của trường Minh Khai đây :))
Dự tính ban đầu là đá nội bộ do sân 07 thì xác xuất bàn thắng là ít nên việc các đội thay phiên nhau đá là khó.Quân số hôm đó chưa biết ra sao,nên T6 này anh em lên hội ý,vẫn có khả năng là xếp đá riêng 1 ngày,có đội đá giao lưu là ok

MTTV

Active Member

Biết luôn,cái đội vô địch vô đối của trường Minh Khai đây :))
Dự tính ban đầu là đá nội bộ do sân 07 thì xác xuất bàn thắng là ít nên việc các đội thay phiên nhau đá là khó.Quân số hôm đó chưa biết ra sao,nên T6 này anh em lên hội ý,vẫn có khả năng là xếp đá riêng 1 ngày,có đội đá giao lưu là ok

không phải hội hôm bữa đâu. Hội này của mấy đứa hồi xưa là mấy lớp khác trong trường giờ gom gom lại cũng đc 6,7 đứa nên tụi nó muốn rủ giao lưu ấy mà. Chứ cái hội vô đối đó đã tan rã khi chưa đá đc trận nào :))

tinkhang

Well-Known Member

hội nào cũng múc hết,phi,đức,hàn cũng chơi luôn,dân chơi sao sợ mưa rơi dc.kaka.cái răng hết đau rồi,luyện heineken lấy thể lực lại mới dc

hoangquan652001

Active Member

Em có nhóm bạn là cựu học sinh minh khai, học chung với em. Trình độ tương đối khá hơn hdfc mình. Anh em có nhã hứng giao lưu k ? Bên mình setup 2 team thôi, bên kia ưax là 3 thay phiên nhau đá thua ra. Em đá bên hội cựu minh khai. Mọi người thấy sao ?
Ý của Thiện cũng hay, nhưng we nên giao ữu sân 7ng sẽ hay hơn.

hang_gom

Well-Known Member

hội nào cũng múc hết,phi,đức,hàn cũng chơi luôn,dân chơi sao sợ mưa rơi dc.kaka.cái răng hết đau rồi,luyện heineken lấy thể lực lại mới dc
Dân chơi không sợ mưa rơi,nếu bị đá xấu dân chơi la làng =))
A.Hoàn : ý của Thiện là trận trên sân 07 người sân Hoàng Hoa Thám 1/12 mình đá hội 3 với đội Thiện đó,không phải trên sân Kỳ Hòa
Đội này đã được nhận diên, "Tắc Kè Team" Đỏ,Cam,vàng,hồng =)) =))

MTTV

Active Member

Dân chơi không sợ mưa rơi,nếu bị đá xấu dân chơi la làng =))
A.Hoàn : ý của Thiện là trận trên sân 07 người sân Hoàng Hoa Thám 1/12 mình đá hội 3 với đội Thiện đó,không phải trên sân Kỳ Hòa
Đội này đã được nhận diên, "Tắc Kè Team" Đỏ,Cam,vàng,hồng =)) =))

đc cái tài lanh là hay :)). Sân hoàng hoa thám hay sân anh em mình đang đá đều đc. đá chung ngày t6 lun hoặc đá ngày khác cũng ko sao. tùy anh em quyết định thôi hehe
P/s: Tacke Team nghe cũng hay hay nhỉ :))

hang_gom

Well-Known Member

Gì gì,chú kêu đá sân 07, 3 hội thì chỉ có sân Hoàng Hoa Thám,còn sân Kỳ Hòa thì phải 4 hội đó :))

tienthanhbk

Well-Known Member

Setup CN tuần này làm 1 trận 7 người với đội bạn đi. Chân đã tương đối lành, vô tư ;))

lehoang40

đc cái tài lanh là hay :)). Sân hoàng hoa thám hay sân anh em mình đang đá đều đc. đá chung ngày t6 lun hoặc đá ngày khác cũng ko sao. tùy anh em quyết định thôi hehe
P/s: Tacke Team nghe cũng hay hay nhỉ :))

Nếu giao lưu thì chỉ trên sân 7 người thôi, còn thứ 6 hằng tuần quân so chúng ta tạm đủ rồi, hạn chế tăng thêm.

salenguyenduong

Tiếp nối chương trình " Gương Mặt Triển Vọng HDFC" tuần này Tùng tiếp tục giới thiệu một cầu thủ người nước ngoài.
Hôm nay đi mua giày ở Q.Tân Phú,gặp 1 anh bạn gốc Phi có cái tên dễ thương : Timothy Kanbala,anh này thích thú khi thấy Tùng mặc áo Brazil HDFC.Sau một hồi múa tay muá chân thì anh này cũng đề nghị gia nhập HDFC,và T6 này sẽ gia nhập đội.Hi vọng anh này sẽ là một đối trọng với Tùng cũng như cầu thủ người Đức.Đen hơn Tùng,mập hơn Tùng chắc đi đá để giảm cân =)) =)) =))
Chương trình đến đây là kết thúc :D

Lại giống tay người Hàn phải ko

Bên trên