HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

MTTV

Active Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

rồi. lên 3 hội cho coi hehe

nghe đồn hồi xưa giang nắng làm hồ nên đc gọi là giang hồ :))
tối nay chắc lên đá ké 1 bữa quá. Nằm nhà ngứa giò vãi :(

Thủ Đức âm u .....

Thầy là chuyên gia chuyển hóa bàn thắng thành cơ hội mà =]]

Từ đầu đến giờ chỉ thấy chú em dặt (ý là cả năm) có mỗi câu: Thủ Đức âm u...

Liên tục mà anh :))
Có ai tham gia sinh nhat diễn đàn HDVN ko nhỉ ?

MTTV

Active Member

Ai rành cho em hỏi cái TV này bị sao vậy ? có cách nào sửa lại ko ? chi phí hết bao nhiu ?

góc dưới bên phải thì màn hình nó rộp rộp lên, ở giữa sao có mấy dấu như nứt nứt chả bít đâu ra . Vẫn coi đc bình thường :(

hang_gom

Well-Known Member

Hư Panel......xong phim.............khỏi bán luôn.Cái 32" đúng?

tinkhang

Well-Known Member

hiện tượng đó giống màn laptop,do lão hóa nó bong tróc gộn sóng từa lưa,sữa tốn tiền thêm,xem đỡ đi e khi nào chết hẳn panel thì quăng

MTTV

Active Member

hixx, chăc quăng ra tiệm cho rồi . coi nó thâu đc nhiu thì thâu quá :(

hang_gom

Well-Known Member

Ngày sinh nhật đội đã gần kề,đề nghị anh em điểm danh đăng ký.Chốt danh sách ngày thứ sáu tuần này,để Tùng đặt bàn

hang_gom

Well-Known Member

THÔNG BÁO KHẨN :
Tùng vừa nhận được thông tin từ bác Tài (Hay&Đẹp).Bác Tài có giới thiệu 1 quán quen của Bác Tài,có voucher uống bia giảm giá,uống càng nhiều trả tiền thả ga =)),thực đơn khá phong phú với nhiều món nước,tiếp viên cực hot,muốn cool thì có cool.Nên phiền anh em tham gia sinh nhật tại địa điểm này.
Quán : Bottoms Up Beer Club - 322 324 Cao Thắng(nối dài) P.12 Q.10 đối diện sân Bi Sắt cũ và Trường Á Châu.
Thời gian : 18g30 ngày thứ hai 30/06/2014.
Mong anh em tham gia đông đủ .

Thông tin quán : Bottoms Up Beer Club | TP. HCM | Foody.vn

hang_gom

Well-Known Member

Vừa có việc đi ngang và check quán.
Chỉ có thể thốt ra thế này : Năm nay sẽ uống nhiều hơn,no bụng thì không rõ nhưng con mắt sẽ no căng.
Sung sướng :
Bàn cao ghế cao,màn hình 300" y như máy quán Bia của Đức hay Anh
Đồng phục nhân viên : áo thun 3 lỗ trắng,quần short jean ngắn nhất có thể.
Cảnh giác :
Nên để tất cả các máy điện thoại thông minh có chức năng ghi hình,smartphone hay đại loại gì đó,cục gạch càng tốt.Vì trong lúc say sưa không cầm lòng,những tấm hình nhạy cảm sẽ bị tung lên mạng.
Đợt này dám chắc sẽ có rất nhiều nhà bị cháy,anh em nào cảm thấy đủ sức thì uống,uống say quá cháy nhà ráng chịu =))

T6 này,trước khi đi đá banh,tiện đường anh em có thể đi ngang nhìn vào sẽ rõ..................

HayvaDep

Em đăng ký 1 vé nhé!
Quán này có thể đặt món trước đó bác Tùng, T6 đá xong đi tiền trạm đặt món luôn cho nhanh !

MTTV

Active Member

Nghe qua tự nhiên mún đốt nhà ghê kakaka

duong-bat-a

oái oái, hấp dẫn vại!!!
Thế lày thì tiệc sinh nhật HDFC có nên gắn mác 18+ ko? Để còn sắp xếp cho ku Nghĩa =))

hang_gom

Well-Known Member

oái oái, hấp dẫn vại!!!
Thế lày thì tiệc sinh nhật HDFC có nên gắn mác 18+ ko? Để còn sắp xếp cho ku Nghĩa =))

Thầy ơi là thầy........Em không đưa thẻ giáo viên chắc anh không tin em là thầy giáo đâu.Nghành giáo dục đi xuống vì có những thầy giáo như em đó :)) Xem truyện tranh 18+,chơi game 18+,coi phim 18+ riết rồi trong đầu lúc nào cũng có suy nghĩ 18+[-X[-X[-X
Quán này không có quy định hoá đơn trên 2tr hay uống trên 3 thùng mới tắm bia hay múa cột mà gắn 18+.
"Hiện vật" chỉ được nhìn cắm sờ mó dưới mọi hình thức nha thầy =)) 14+ là được rồi.

Nhắc lại về voucher : 100 cốc bia tươi giá 500.000đ nha anh em

tính chi li là : 5000đ/ly tương đương 1 chai SG đỏ nhưng giá chỉ có 5000đ =))

tinkhang

Well-Known Member

bia tươi uống dc kg?ae dk với mình T.6 này đá xong ra thử bia

mrjunmoc86

Member

ae biết chỗ nào mua ipad air mới nguyên seal uy tín không chỉ chỗ em với, trừ 2 ông nội Viên Thông A với TG di động ra nhé :D, em cảm ơn

duong-bat-a

haha 18+ là chuyện bình thường ở huyện mà bác mập, ông già 81+ còn thích 18+ nữa mà =)) đâu phải cứ là thầy giáo thì phải đạo mạo :)
hỏi thế để tránh ku Nghĩa xao nhãng chuyện học hành, tại anh bảo toàn đồng phục mát mắt ko khửa khửa

PS: mà cái voucher do bác Tài đưa ah, hay là mua thế nào anh? hấp dẫn thế thì em kéo bạn tới

tinkhang

Well-Known Member

ae biết chỗ nào mua ipad air mới nguyên seal uy tín không chỉ chỗ em với, trừ 2 ông nội Viên Thông A với TG di động ra nhé :D, em cảm ơn
sao kg qua a kiếm cho

duong-bat-a

haha 18+ là chuyện bình thường ở huyện mà bác mập, ông già 81+ còn thích 18+ nữa mà =)) đâu phải cứ là thầy giáo thì phải đạo mạo :)
hỏi thế để tránh ku Nghĩa xao nhãng chuyện học hành, tại anh bảo toàn đồng phục mát mắt ko khửa khửa

PS: mà cái voucher do bác Tài đưa ah, hay là mua thế nào anh? hấp dẫn thế thì em kéo bạn tới

Bên trên