HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

lyncean

Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Mình nghỉ thứ 6 tuần này ae cố gắng gom người lên sân đá thử và cảm nhận sân. Khi có đủ thành viên chúng ta sẽ bàn chi tiết về khoảng phí đóng hàng tháng, nói rõ về khả năng của từng thành viên. Bàn cụ thể về thành viên chủ chốt và những người sẽ tham gia để duy trì sân chơi trong 1 buổi / tuần! Cố gắng sang năm phong trào của HDFC sẽ khởi sắc hơn, tưng bừng hơn!

khoatta

Member

Khả năng của em đóng được 200k/tháng, còn thiếu nhiêu anh Hòa tái trợ nhé..................:D

hang_gom

Well-Known Member

Thông báo :
Tuần rồi có trao đổi với anh em,thì đồng ý đá sân 07 mới.
Thành viên bên mình đồng ý tham gia thường xuyên : A.Linh,Nghĩa,Anh Thái Hoà Nguyễn,Anh Hoan Quang , Tùng , Le Trong Thien , Long Nguyễn , Nguyen Minh Thong , Windy Tôn , Giang Cúc Cu , Tirasumie Nguyễn , Khoa , Khang , Cường , Khánh , Dũng Nguyễn Chí , Khả
Tạm thời là 15 người, A.Linh báo là bên Hòa Hảo có trên 5 người.Thêm 1người qua năm Tùng kêu lên đá cũng tạm tạm trên 20 người.Cố gắng duy trì quân số thường xuyên tầm 22 người,chia ra 2 đội đá có người thay ra vào tiện hơn là chia làm 3 đội như tuần rồi
Tiền sân thì như đã thông báo mỗi người đóng 250k/tháng.Nếu tháng nào đá 5 trận thì trận đó mỗi anh em đóng thêm 50k.
Có thêm ý kiến của A.Linh,A.Hòa , để duy trì quỹ của đội anh em có điều kiện thì đóng 300k/tháng (A.Linh,Tùng,A.Hòa đồng ý khoản này,anh em nào muốn đóng 300k thì rất hoan nghênh).
Sân bãi giờ giấc thì như tuần rồi.Tuần này mình đá 1 trận rồi nghĩ Tết,nếu anh em nào máu me muốn đá thêm thì sẽ nhờ A.Hoàn cáp đội đá vào ngày 6/2.
Qua Tết đá lại thứ sáu này anh em sẽ chọn đá vào ngày : 27/2 (Mùng 9 Tết) hay 6/3( Mùng 16 Tết).
Việc đóng quỹ : Nếu đóng luôn ho trận T6 này thì Quỹ còn hơn 2.400.000 nên T6 này anh em chuẩn bị đóng tiền cho tháng 3 (sau Tết khỏi thu)

hang_gom

Well-Known Member

Thông Báo Tất Niên :
Đến hẹn lại lên,Tết lại đến,năm cũng hết nên HDFC tổ chức Tất Niên.Thân mời anh em cầu thủ và cựu cầu thủ HDFC đến tham dự buổi Họp Mặt.Thông Báo này thay cho thư mời.
-Thời gian : 19g ngày thứ Bảy 07/02/2015
-Địa điểm : Nhà Hàng Hải Sản Thiên Thanh (Nằm ngay ngã 3 Đồng Nai Tô Hiến Thành)
Rất mong sự có mặt đông đủ của anh em cầu thủ

tinkhang

Well-Known Member

a 1 vé,ráng đổi ca chơi 1 bữa

hang_gom

Well-Known Member

Tình hình quỹ HDFC

HDSaiGon

Super Moderators

Thông Báo Tất Niên :
Đến hẹn lại lên,Tết lại đến,năm cũng hết nên HDFC tổ chức Tất Niên.Thân mời anh em cầu thủ và cựu cầu thủ HDFC đến tham dự buổi Họp Mặt.Thông Báo này thay cho thư mời.
-Địa điểm : Nhà Hàng Hải Sản Thiên Thanh (Nằm ngay ngã 3 Đồng Nai Tô Hiến Thành)
Chiến thôi chiến thôi....

salenguyenduong

Thông Báo Tất Niên :

Có vẻ hơi im ắng nhỉ

MTTV

Active Member

hnay có ai có kèo dá đấm j ko cho ké với. ở nhà buồn chết huhu

MTTV

Active Member

Tình hình tất niên thế nào mà thấy im re vậy ta ?

hang_gom

Well-Known Member

Đặt 20 chỗ.
A.Linh,A.Hoàn,Lịch,A.Hòa(vợ A.Hòa),A.Tuấn,sau đó điện cho Nhật vừa đi đánh cầu lông về ghé chơi chút.Hết

MTTV

Active Member

Kì vậy chời ? Bữa hỏi thấy cũng đông mà ? Bữa đó sếp ghé nhà nên e bất khả kháng :(

hang_gom

Well-Known Member

Mến thì đến không thì thôi chứ kì cái gì :-??

khunglongbu

Well-Known Member

Cuối năm ai cũng bận mà, a e sắp xếp dc là vui rồi.

hang_gom

Well-Known Member

Anh thấy vậy cũng bình thường mà.Cuối năm có người ăn 4,5 cái tât niên,việc nhiều nữa.
Anh em đi không được cũng chẳng sao,đâu có bắt buộc.Đến ngồi chơi chút vui rồi về thôi.Bất khả kháng thì chịu

MTTV

Active Member

Hix, mấy ngày ăn nhậu liên tục . kiểu này qua tết ra sân là lăn luôn chứ k thể nào chạy đc :(

MTTV

Active Member

Chúc anh em HDFC năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, mạnh khỏe không ngờ >> Ra sân đều đặn. Happy new year hehehe :D

MTTV

Active Member

năm mới phát tài. Thứ 6 này có ra sân ko anh em :D

hang_gom

Well-Known Member

Hết tết là đá thôi.
Ăn nhậu cho cố vào đi rồi T6 này đi bộ.Dặn vợ mang theo bình oxy lên cho mà thở,chứ hai vợ chồng em hô hấp nhân tạo trên sân luôn thì ......anh em khác mệt lắm

Bên trên