HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

hang_gom

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

có ai đi xem U19 đá không vậy, hình như mai bắt đầu bán vé khán đài B
Một lưu ý cho anh em đi mua vé. Vé sẽ bán vào lúc 10g sáng và 3g chiều.Tại cổng chính đường Nguyễn Kim và cổng phụ đường Đào Duy Từ

Một lưu ý cho anh em đi mua vé. Vé sẽ bán vào lúc 10g sáng và 3g chiều.Tại cổng chính đường Nguyễn Kim và cổng phụ đường Đào Duy Từ

KAKA e đã mua 6 vé, mà sao nó không bán 1 lúc 3 trận , chắc muốn gì đây

hang_gom

Well-Known Member

Sau khi thống nhất ý kiến :
Tháng 01 đội chỉ đá 1 trận ngày 3/01/2014 .Ngày 17/01 sẽ tổ chức Tất Niên.
Tháng 01 sẽ không đóng tiền sân,nhưng anh em sẽ đóng tiền sân cho T02

KAKA e đã mua 6 vé, mà sao nó không bán 1 lúc 3 trận , chắc muốn gì đây
Anh em bé cái lầm hết,nó bán vé từ hôm qua mà chẳng ai biết :( Hôm nay 9g nó sẽ bán tiếp

MTTV

Active Member

có ai dư vé để lại e 1 cặp với :(

hang_gom

Well-Known Member

9g chạy lên sân mua đi.Mua B,C,D,A4 A5

Công nhận trái banh hôm qua đá đúng sướng :))

lehoang40

Mình nhờ người ra xếp hàng mua vé giải U 19 và được báo như sau:
- Chỉ có vé C, D, A4 và A5. Đã hết vé A và B. Không có nhiều người xếp hàng mua.
Do vậy: ai định xem B, A thì chỉ có nước mua vé chợ đen. Bác nào không chê C và D thì lên sân TN mua vé ngay.

MTTV

Active Member

Thủ Đức chạy lên TN là 1 vấn đề :(

hang_gom

Well-Known Member

- Chỉ có vé C, D, A4 và A5. Đã hết vé A và B. Không có nhiều người xếp hàng mua.
Do vậy: ai định xem B, A thì chỉ có nước mua vé chợ đen. Bác nào không chê C và D thì lên sân TN mua vé ngay.

Ngồi C,D có 1 cái dở và 1 cái hay.Cái dở là góc nhìn khá hẹp.Nhưng cái hay là đến giờ giải lao,cổng lên khán đài B sẽ không xét vé,anh em có thể đi qua khán đài B để coi.
Nếu không thích C,D thì Tùng nghĩ anh em ngồi A4 là ok nhất.Coi rất tốt.Tùng thì không đi xem được rồi,đá sớm quá đúng giờ đưa đón con nên không thể đi coi,chỉ ở nhà xem coi :(

hang_gom

Well-Known Member

Có 1 sự là lạ hôm qua khi đá với mấy đứa học sinh.
Ban đầu thì bị tụi nhỏ quần nhưng vẫn tấn công có nét,càng về cuối tụi nhỏ càng đuối,xử lý banh lập bập,anh em mình vẫn làm chủ tình hình dù anh em mình đã đá 45ph mấy đứa nhỏ mới vô.Vậy chẳng lẻ thể lực mình hơn tụi nhỏ ;))

lehoang40

Trừ khán đài A1, A2, A3 có số ghế hẳn hoi, các khán đài còn lại đều không có số ghế. Do vậy nếu đi xem sớm thì không thành vấn đề, còn muốn chỉ xem trần có tuyển U19 VN (trận 18h) thì chỉ có nước tìm vé A1, A2, A3 thôi, các vé khác vào sân trể sẽ không có chổ .. đứng .... (chổ ngồi thì chắc chắn là không rồi ... hehe ...)

lehoang40

Có 1 sự là lạ hôm qua khi đá với mấy đứa học sinh.
Ban đầu thì bị tụi nhỏ quần nhưng vẫn tấn công có nét,càng về cuối tụi nhỏ càng đuối,xử lý banh lập bập,anh em mình vẫn làm chủ tình hình dù anh em mình đã đá 45ph mấy đứa nhỏ mới vô.Vậy chẳng lẻ thể lực mình hơn tụi nhỏ ;))

Mấy đứa nhỏ chỉ quen đa banh nhựa thôi, cái kiểu đá ít dùng sức và lạm dụng kỹ thuật cá nhân kiểu "chấm mút", không che bóng, không đè người ...hehe ..... tụi nó mà đá quen sân rồi thì anh em mình chỉ có nước thua và thua thôi .... :)

hang_gom

Well-Known Member

Tụi nó đá sân 04 người đó anh,chứ không đá banh nhựa đâu.Vào banh cũng khá rát,nhưng nó cứ xà quần riết nên rối
Nhớ hôm qua,A.Thức thằng nhỏ một cái ầm,nằm đúng tội luôn.Ác quá ác quá =))

MTTV

Active Member

Tụi nó đá sân 04 người đó anh,chứ không đá banh nhựa đâu.Vào banh cũng khá rát,nhưng nó cứ xà quần riết nên rối
Nhớ hôm qua,A.Thức thằng nhỏ một cái ầm,nằm đúng tội luôn.Ác quá ác quá =))

nói chung là tụi em nó bụng còn nhỏ >> nhẹ cân >> sao dám tỳ đè với anh em bụng bự nhà ta đc . Bị đè 1 hồi cũng đuối thôi :)) . Với lại tụi nó chắc bình thường chỉ đá khoảng 1 tiếng thôi, giờ đá hơn 1h30p nên đuối chứ :))

hoangquan652001

Active Member

Còn vé A (A3, A4) và B bác Linh có muốn coi tôi mua giúp trận ngày 6/1
Cty tôi là 1 trong các nhà tài trợ nên lấy vé được.
Có ý định coi thì cho biết luôn kẻo trễ bác nhé. Tôi mới mua cho cả đội Master 12 vé B nè.

tinkhang

Well-Known Member

bữa đẩy thằng nhỏ 1 cái nó té chỏng gọng mà kg sao,tay nó trúng chỗ cũ ngay ngực mình,hôm qua nhóc ở nhà bồi thêm cái nữa,giờ ngực nó đau hơn hồi trước,kg lẽ gãy xương nữa ?

hang_gom

Well-Known Member

Ak ak,thằng nhóc mà kungfu dữ thiệt.đánh gãy xương.Rồi rồi đi mổ gấp

tienthanhbk

Well-Known Member

bữa đẩy thằng nhỏ 1 cái nó té chỏng gọng mà kg sao,tay nó trúng chỗ cũ ngay ngực mình,hôm qua nhóc ở nhà bồi thêm cái nữa,giờ ngực nó đau hơn hồi trước,kg lẽ gãy xương nữa ?

2 ba con lại tranh nhau cái gì mà lại bị thằng con nó uýnh tan tác vậy ? Chừa nhé .

tinkhang

Well-Known Member

mình ngủ nó kg dùng cách lay mình dậy,mà chơi nhảy thẳng lên ngực,chắc đi sùng chính quá

hang_gom

Well-Known Member

Chắc giữ mẹ nó chặt quá không buông,nó ức chế nên làm thế Thằng cu chắc coi WWE hay RAW nhiều lắm,chơi đòn sát thủ knockout =)) =))

tienthanhbk

Well-Known Member

Tình hình tất niên như thế nào nhỉ ?

Bên trên