[HDHN] Bàn thảo kế hoạch chương trình từ thiện 1/6

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dh201hy

Well-Known Member
Ðề: [HDHN] Bàn thảo kế hoạch chương trình từ thiện 1/6

dh201hy

Well-Known Member

Dài nhưng không thừa :) vì địa điểm là cụ thể.

Tên các đơn vị đồng hành chỉ có 4 ĐV nên mình ghi tên là đủ, có thể ghi nhỏ mọt chút không sao, họ hỗ trợ mình họ không ngại thì mình ngại gì việc in :D
Vậy cụ ghi như nào? Liệt kê ra để em paste

TR0JAN

Vậy cụ ghi như nào? Liệt kê ra để em paste

Xong rồi paste gi nữa chú. Thêm tên 3 đơn vị trong topic ủng hộ thiết bị vào là xong. (3 thứ tự 1,2 và 3 thôi. Còn lại không cần vì là cá nhân :D )

Cái chữ có vẻ hơi béo nên cảm giác hơi chật chội. Làm mảnh hơn và không có bô-đê xem sao Hiển ơi. (Nếu còn time)

dh201hy

Well-Known Member

Chỉnh gì nữa ko?

dangnhuquynh

Thông tin cập nhật đến thời điểm hiện nay là có thêm 2 bạn phóng viên của báo Vnexpress và báo ione.net đã chính thức tham gia đưa tin chương trình của chúng ta. Hai bạn phóng viên sẽ mở hai chuyên mục Online trên hai báo để cập nhật tin tức và hình ảnh nóng hổi nhất tại khu vực tổ chức. Các bạn không tham gia trực tiếp có thể cập nhật ngay tại hai trang tin điện tử nhé.

Các thành viên đã đăng ký nhớ đúng giờ để Ban Tổ Chức đón nhé. Các thành viên không đăng ký vui lòng không ra khu vực tập trung. Ban Tổ chức đã chốt danh sách và số lượng để đặt ăn và bố trí phương tiện đi lại. Các thành viên tham gia chương trình đều tập trung đi theo phương tiện của Ban Tổ Chức bố trí, các hình thức di chuyển không tập trung khác Ban Tổ Chức không chịu trách nhiệm và bố trí tham gia chương trình. Kính Báo

hoabantrang

Well-Known Member

Các bác update địa điểm, thời gian tập trung, danh sách tham gia, công việc cần chuẩn bị cho ngày mai lên trang đầu đi cho anh em tiện theo dõi !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên