HDQN - Khu vực Spam!

0

• Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Bác được cái hay để ý giống em rồi đấy :))
Trắng bóc , tròn trịa , đầy đặn , mỡ màng đập vào mắt thế , đến thằng xếp bi còn còn vừa xếp vừa di khuôn đảo mắt đến chục lần , huống chi em :))

Bác KIU thích vừa thôi ko là mang bệnh vào người nhé :))

Em thích nhưng mà từ thích đến nghịch dại lại khác bác ợ :-bd
Chứ ai như ai kia , mèo gì lại chê mỡ =))=))

Kinh3D

Em hy sinh lại quả Avatar cho các cụ chém gió Top ten nhá :)):)):)):))

audio&video

Active Member

các bác chém ít thôi không găp gió lào méo hết cả mồm.heee hiii nói thế thôi em cũng muốn tham gia chém cùng các bác.

kiukiu

Well-Known Member

Hehe, Cụ yên chí, cụ kiukiu ăn chắc mặc bền lắm, toàn lồng đôi ba cái 1 lúc thì vô tư :)):)):)):))^:)^^:)^^:)^^:)^
Sao cụ không bảo lúc nào em cũng mặc sẵn luôn đi =)) Chỉ cần hở ra phát nào là vào phát ấy =))=))

hehe chém Xuyên màn đêm hả bác? em chỉ sợ chém Xuyên thế kỉ thôi =))
Like is afternoon

các bác chém ít thôi không găp gió lào méo hết cả mồm.heee hiii nói thế thôi em cũng muốn tham gia chém cùng các bác.

Dễ thôi , cụ cứ xưng danh , cho ae cái contact , lúc nào đi off cụ nhiệt tình đi , thế là về thành chém gió Pro ngay :)) Gì chứ bọn em ọp ẹc không chỉ có hải sản 45kg/con mà còn tòm tem lắm thứ lắm ;))

congiola

Hải sản đó là cá voi hay cá mập mới lớn vậy? Nơi nào ngon, bổ, rẻ chỉ chỗ với :-c:-c~O)~O)~O)~O)!!!!!

Ở Sầm Sơn cóa nhìu lém đó bác ạ. 30/04 bác chủ trì rùi rủ HDHN về Thanh giao lưu đi bác. Em tình nguyện làm Hướng dẫn viên du lịch ;))

kiukiu

Well-Known Member

kiukiu

Well-Known Member

hay hay ok liền :-bd

Từ giờ tới lúc đó em cứ làm bát cơm cầm hơi đã , mà cụ ba phải quá đấy :))
Dê gia lâm cũng muốn , nem thanh hóa cũng muốn :)) Bội thực cho coi >:)
hehehe bác là chỉ được cái ... "tinh" em nào mà gặp bác thì có mà :))

Thôi , thik phim gì thì bác search luôn trên diễn đàn đi , thấy bên đó bác Hưng fix mãi vẫn chưa được thì phải , hoặc ;)) hôm nào off mang bầy đàn bạn gái của bác đi share , ae sẽ lại quả cho bác cóp tẹt ga phim =))

Lâm Gia Trang

Từ giờ tới lúc đó em cứ làm bát cơm cầm hơi đã , mà cụ ba phải quá đấy :))
Dê gia lâm cũng muốn , nem thanh hóa cũng muốn :)) Bội thực cho coi >:)

Thôi , thik phim gì thì bác search luôn trên diễn đàn đi , thấy bên đó bác Hưng fix mãi vẫn chưa được thì phải , hoặc ;)) hôm nào off mang bầy đàn bạn gái của bác đi share , ae sẽ lại quả cho bác cóp tẹt ga phim =))

Bác kia gặp đúng ông Trưởng phòng tổ chức nhân sự rồi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên