HDQN - Khu vực Spam!

0

• Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Bác kia gặp đúng ông Trưởng phòng tổ chức nhân sự rồi :))
Hê hê , bác có nằm im đó để em điều động lứa này ko =)) , muốn được ăn ngon ăn ngọt mà bố cứ bô bô ra thế là sao =))
Binh gì hả bác???

hehe mang đi cũng được thui nhưng chết nỗi là em đang viêm màng túi :))

Binh ... đó đó =)) , bác này chậm hiểu thật hay giả vờ nhể >:)
Ah , con gái tuổi từ 18~28 chưa chồng thì được miễn bác ạh , bác chỉ phải lo mỗi thân bác thôi , ae HD là ga lăng lắm ;)) trừ khi bác thik lấy le với người đẹp >:)

p/s : em đang ôm bát cơm nên offline YM rồi

Lâm Gia Trang

Ủa? Tưởng anh là độ trưởng Đội Security cơ mà?
Ọp 2 thì xin miễn. Nhìn cái mẹt đã ko thấy có gì đảm bảo rùi ;))

anh nhiều việc lắm em ạ, sáng trước khi chém còn băm bèo chăn lợn đấy :))
đã nhìn thấy mặt đâu mà kêu không đảm bảo, anh là hiền nhất trong đống lộn xộn HDhn đó =))

congiola

đã nhìn thấy mặt đâu mà kêu không đảm bảo, anh là hiền nhất trong đống lộn xộn HDhn đó =))

Vậy thì anh cứ ở nhà chăm cho đàn heo nhà anh nhanh béo tốt đi để anh em HDHN đến giải quyết cho.
Hiền như anh thì kể ra là cũng hơi hiếm đó. Em là em sẽ đề nghị đưa anh vào Guiness Vietnam về cái sự quý và hiếm này. Thích nhá! ;))

kiukiu

Well-Known Member

Nông dân chăm chỉ , người chồng đảm đang , không những thế còn trồng rau , chăn ngựa , nuôi heo >:)

Nhân thể ae đi vắng nói phét j thế lão Lâm ;))

Lâm Gia Trang

Vậy thì anh cứ ở nhà chăm cho đàn heo nhà anh nhanh béo tốt đi để anh em HDHN đến giải quyết cho.
Hiền như anh thì kể ra là cũng hơi hiếm đó. Em là em sẽ đề nghị đưa anh vào Guiness Vietnam về cái sự quý và hiếm này. Thích nhá! ;))
em mà làm hồ sơ đề nghị được anh tặng em 1 con heo ngay =D>
Nông dân chăm chỉ , người chồng đảm đang , không những thế còn trồng rau , chăn ngựa , nuôi heo >:)

nói phét gì đâu bác, sự thật tuy phũ phàng nhưng cũng phải chấp nhận :p

congiola

Xời. Chả mấy khi vắng người. Bác cứ để bác í nói phét tý đi cho thích. Em có thèm để ý nữa đâu mờ ;))

kiukiu

Well-Known Member

hehehe bác cứ nói quá :)) em có PR,PB gì gì đó đâu... =)) em chỉ vào góp vui thôi mà :))

hehe thế con gái cứ chưa chồng là được miễn chớ giề ??? nhưng bác ơi có người iu rồi có tính không :))

Bác này là PG =)) Promotion .... Girl =)) chuyên sô hàng kiếm xèng >:)

Ah , vẫn không tính cho em ý bác ạh , tính thẳng cho bác người yêu em ý :-"

kiukiu

Well-Known Member

hehehe em có kiếm được hào nào đâu mà bác nỡ lòng nói thế tội nghịp em ra :)) nhưng đây là em nó không đi với người yêu của em nó :)) =))

=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

Tới luôn , miễn bác ạh :)) Đừng nói bác là người yêu em nó nhá , gì chứ dính vào các cụ HD thì ... miễn chê , đảm bảo về cho thằng người yêu .... ra đê :))

Lâm Gia Trang

Thêm kỷ lục "Nói phét mà ko bít ngượng" =))
anh mặt trơ trán bóng rồi có gì mà ngượng đâu
Đao này em gió chém bác Lâm nặng đô ra phết đấy =))
dao vẫn cùn lắm bác ạ
hehehe bác cứ nói quá :)) em có PR,PB gì gì đó đâu... =)) em chỉ vào góp vui thôi mà :))

hehe thế con gái cứ chưa chồng là được miễn chớ giề ??? nhưng bác ơi có người iu rồi có tính không :))

tạm xa người iu 1 thời gian đi

kiukiu

Well-Known Member

bác yên tâm vợ xịn em đang học trong sài gòn cơ :))

Sao lại dặn em thế :)) Vợ bác thì can j đến em mà phải yên tâm với lại không yên tâm =))

Thế chốt hạ cụ dẫn được mấy em đi để em còn sắp xếp nhân sự hợp lý nào , có dám đi off với ae ko >:) mất công em tuyển trạch quá , lâu la , ứng viên như bác đáng ra em cho áp chảo từ lâu rồi :-w

Lâm Gia Trang

4ad1d843_5fc61ed8_p1612_05-10-09_resize.jpg">

cho các bác chim ngưỡng dung nhan con bạn em :))

có thấy gì đâu mà khoe

kiukiu

Well-Known Member
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên