HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

BTDBRVT

Oái 23 à, em có ca trực rồi :D
Mang tiếng đăng ký thành viên HDVT, em chỉ đam mê truyền hình vệ tinh HD thôi chứ không có đồ chơi HD nào :D

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

Oái 23 à, em có ca trực rồi :D
Mang tiếng đăng ký thành viên HDVT, em chỉ đam mê truyền hình vệ tinh HD thôi chứ không có đồ chơi HD nào :D

bác ơi đam mê là chính ,bác xài K+ là ngon rồi ... ah xài SCTV HD không xem được supper sunday....tức thật....hihihihi.....

doremilangthang

Active Member

bác ơi đam mê là chính ,bác xài K+ là ngon rồi ... ah xài SCTV HD không xem được supper sunday....tức thật....hihihihi.....
E cũng tức quá! Sctv hd lại lên giá nữa mà chất lượng thì có lên đâu... K có xiền chơi k+:D
Hình như hôm nay có thấy bác trưởng hội vào hera palace thì phải... Thấy giống quá!

langthangvn33

Uploader

E cũng tức quá! Sctv hd lại lên giá nữa mà chất lượng thì có lên đâu... K có xiền chơi k+:D
Hình như hôm nay có thấy bác trưởng hội vào hera palace thì phải... Thấy giống quá!

cả 02 bác hội trưởng , hội phó đều có mặt ở Hera Palace , cả 02 bác đều chạy xô 02 cái đám cưới cùng ngày cùng giờ ....cùng 01 địa điểm là Hera Palace..ehheheeh...

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

Đúng rồi! :) Tối qua đi làm về trễ mình có ghé qua đó dự đám cưới. H cũng đi dự tiệc ở đó à?

macmanhha

Member
Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

Bác doremilangthang dự đám cưới ở tầng 2 hay 3 vậy? e cũng dự ở tầng 2. Hẹn 23/12 hội họp thôi, lâu rồi ko 8 HD

tvhabc

Member
BĐH tổ chức buổi offline cuối năm để tổng kết mọi hoạt động trong thời gian qua và hướng phát triển trong thời gian tới.

• Địa điểm: UNO CAFE - 50 Hạ Long (Gần Lan Rừng)
  • Thời gian: 8:00 am Chủ Nhật 23/12/2012 (Tăng 1)
    (Tăng 2 to be continued! :) )
  • Thành phần: các thành viên trong hội HD Vũng Tàu.
Vậy kính mong các các thành viên sắp xếp thời gian tham dự đông đủ.

Thay mặt BĐH
Davidhand
Chương trình off có tăng 3,... không?

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

có tăng 3, tăng 3 là tẩm quất ngoài lề đường ... chú Cường mátxa cho anh Thái ngoài lề đường luôn
Tăng 3 về hẻm nhà bác langthangvn33...Ngọc Thuỷ, Lệ Thuỷ gì đó....Em thấy chỗ đó ngon lắm................

Bên trên