Hiend show 2008

phuong

Member
ngày 26 đến ngay 29 tháng 9 năm 2008 tại khách sạn Continental số 132-134 đường Đồng Khởi quận 1 thành phố Hồ Chí Minh có chương trình hiend show, anh em mình hẹn nhau đi xem và cafe luôn nhé:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangtuan_neu

Active Member
Ðề: Hiend show 2008

ngày 26 đến ngay 29 tháng 9 năm 2008 tại khách sạn Continental số 132-134 đường Đồng Khởi quận 1 thành phố Hồ Chí Minh có chương trình hiend show, anh em mình hẹn nhau đi xem và cafe luôn nhé:)):))
Edit lại là từ ngày 26 đến 28.9 nha các bác.
Giới thiệu Hiend Show 2008 PDF In E-mail
Hi-end show là triển lãm chuyên ngành về các thiết bị điện tử cao cấp được tổ chức lần đầu tiên tại Việt Nam nhằm giới thiệu cho người tiêu dùng Việt Nam nói chung, người dân TP Hồ Chí Minh nói riêng phong cách thưởng thức âm thanh, hình ảnh theo mô hình mang tầm cỡ quốc tế. Triển lãm hy vọng sẽ là nơi hội tụ của hàng trăm thương hiệu điện tử nổi tiếng thế giới sử dụng những công nghệ tiên tiến cho ra đời các sản phẩm đặc sắc, mới nhất trên thị trường Điện tử Việt Nam.

Với mục đích là kênh thông tin hữu hiệu giúp các doanh nghiệp quốc tế tìm kiếm đối tác, nhà phân phối cho mình tại thị trường đầy tiềm năng, cũng như tạo điều kiện cho các nhà kinh doanh, sản xuất trong nước tiếp thu các sản phẩm, công nghệ mới, tìm kiếm bạn hàng với nước ngoài làm phong phú thêm thị trường Điện tử nội địa. Với những mục đích như vậy cùng với sự hợp tác của các doanh nghiệp trong và ngoài nước, Hi-end show sẽ trở thành một địa điểm thường niên, một “sân chơi mở”, thu hẹp khoảng cách giữa các nhà sản xuất, nhà phân phối và người tiêu dùng với nhau.

Hy vọng rằng Hi-end show sẽ cùng bạn tận hưởng niềm đam mê với Công nghệ Nghe nhìn.

Bảo trợ
Hiend Show 2008 được bảo trợ bởi Hiệp hội Điện - Điện tử Việt Nam (VEIA) - được thành lập tháng 06 năm 2000 bởi một nhóm các nhà sản xuất thiết bị điện tử để cùng gặp gỡ, xây dựng và phát triển nền công nghiệp điện - điện tử tại Việt Nam.

Thông tin

Thông tin về Hiend Show 2008 được bảo trợ bởi Đài truyền hình thành phố Hồ Chí Minh (HTV) và Tạp chí Điện tử Tiêu dùng. Bên cạnh đó chúng tôi cũng sẽ cung cấp các thông tin cập nhật nhanh nhất về Hiend Show 2008 tại cổng thông tin chính thức:
http://www.hiendshow.com

Sản phẩm
-Loa, Amplifiers, pre-amplifiers
-Đầu VCD, CD, DVD, HDVD, SACD, TAPE
-Tivi Plasma, LCD, CRT, Màn chiếu Projector
-Băng, đĩa & tạp chí.
-Camera/Recorder, Video Recorder, Photo film
-Linh kiện điện tử.

phuong

Member

ơ sao bên nghe nhìn để là từ 26-29 tháng 9

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangtuan_neu

Active Member

Địa điểm: Khách sạn Continental 132-134 Đồng Khởi, Q.1. (KHÁCH SẠN CỔ XƯA NHẤT VIỆT NAM - Khách sạn Continental Sài Gòn 128 tuổi)

Sơ đồ triển lãm

Bonus thêm vài hình ảnh địa điểm nơi tổ chức:

Chỉnh sửa lần cuối:

nham18

Member

Chương trình hấp dẫn quá, hay anh em HDVN mình làm 1 phát offline đi. Mà các bác cho hỏi là đi cái này có cần vé hay phải đăng ký gì ko ạ

hoangtuan_neu

Active Member

Chương trình hấp dẫn quá, hay anh em HDVN mình làm 1 phát offline đi. Mà các bác cho hỏi là đi cái này có cần vé hay phải đăng ký gì ko ạ

Có phải mua vé bác ạ.
Vé bắt đầu được bán từ 15h00 ngày 26/9/2008 đến 17h00 ngày 28/9/2008 tại nơi tổ chức luôn. Giá vé là 50K. Có giá trị cho 1 người.
Khi bác cầm vé đến triển lãm thì sẽ được các cô lễ tân dễ thương gửi tặng 1 đĩa CD Hiend trị giá 250k và kỷ yếu triển lãm.

nham18

Member

Có phải mua vé bác ạ.
Vé bắt đầu được bán từ 15h00 ngày 26/9/2008 đến 17h00 ngày 28/9/2008 tại nơi tổ chức luôn. Giá vé là 50K. Có giá trị cho 1 người.
Khi bác cầm vé đến triển lãm thì sẽ được các cô lễ tân dễ thương gửi tặng 1 đĩa CD Hiend trị giá 250k và kỷ yếu triển lãm.

Thế thì lời quá rùi còn gì, để mình bàn với BQT HDVN xem, nếu thuận tiện thì anh em làm 1 cái offline cho nó hoành tráng

hoangtuan_neu

Active Member

Thế thì lời quá rùi còn gì, để mình bàn với BQT HDVN xem, nếu thuận tiện thì anh em làm 1 cái offline cho nó hoành tráng
Ý kiến hay đó bác, 15h mới khai mạc, 9h sáng mình làm cái Offline nhề, Ăn chơi thác loạn xong thì lượn vào coi khai mạc là vừa.

luciano

Active Member

ngày khai mạc là ngày thứ 6 mà? Giờ đó chắc phần đông anh em còn đi làm! thông tin em nắm được bên Anh Duy (đơn vị có tài trợ) là sẽ chi thành 2 khu vực.

1. Khu vực Continental: chủ yếu về giải trí tại gia, em đồ rằng thế nào cũng sẽ chiếu những thiết bị làm anh em ta chảy nước dãi, do đó, các bác nên mang theo khăn mà chùi, kẻo rớt lên đồ người ta thì khổ.
2. Khu vực khách sạn Oscar: sẽ trưng bày đồ Hi-end.

Lưu ý: 1 vé/ 1 người/ 1 lần, do đó anh em cân nhắc hen! Còn một phần bốc thăm trúng thưởng (trị giá một nửa của bộ thiết bị Hi-end nếu các bác mua - chắc sợ anh em ta...- nên BTC thòng thêm 1 câu. Phần thưởng có thể chuyển nhượng. :)) )

phuong

Member

cơ hội cho anh Nam nhà ta nâng cấp đây rồi, anh Nam nhớ tham gia nhé, xem có nâng cấp gì nữa không

GENERALS

Ban Quản Trị

T6 e ngại nhiều a/e sẽ bận công việc, học hành v.v. Đề nghị ta tập trung đi vào ngày t7 là kool nhất ^^

Kế hoạch sơ bộ: toàn thể BQT và các a/e thành viên sẽ tập trung vào buổi trưa khoảng 12h, đi ăn trưa, sau đó cafe giao lưu, tán dóc ở khu vực Q1. Sau đó đến tầm 3-3h30PM là kéo đến Continental tham quan triển lãm. A/e ta sẽ mặc toàn bộ đồng phục của HDvietnam và đi theo nguyên nhóm có tổ chức đàng hoàng, như vậy sẽ rất hoành tráng và bắt mắt... ^^

A/e có gắng thu xếp để đi t7 chung vui nha, lâu lâu mới có dịp thế này và chúng ta phải tận dụng xem như 1 buổi offline của HDVN lun... so kool ^^ A/e nào đi được thì đăng ký tạm tại thớt này lun nha, spam spiec thoải mái ơ đây lun cho dễ theo dõi. Các bác dstuyen, Luciano, dinhvannam, Locke, SK, Havu đâu rùi lên tiếng cái nha ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangtuan_neu

Active Member

T6 e ngại nhiều a/e sẽ bận công việc, học hành v.v. Đề nghị ta tập trung đi vào ngày t7 là kool nhất ^^

Kế hoạch sơ bộ: toàn thể BQT và các a/e thành viên sẽ tập trung vào buổi trưa khoảng 12h, đi ăn trưa, sau đó cafe giao lưu, tán dóc ở khu vực Q1. Sau đó đến tầm 3-3h30PM là kéo đến Continental tham quan triển lãm. A/e ta sẽ mặc toàn bộ đồng phục của HDvietnam và đi theo nguyên nhóm có tổ chức đàng hoàng, như vậy sẽ rất hoành tráng và bắt mắt... ^^

A/e có gắng thu xếp để đi t7 chung vui nha, lâu lâu mới có dịp thế này và chúng ta phải tận dụng xem như 1 buổi offline của HDVN lun... so kool ^^ A/e nào đi được thì đăng ký tạm tại thớt này lun nha, spam spiec thoải mái ơ đây lun cho dễ theo dõi. Các bác dstuyen, Luciano, dinhvannam, Locke, SK, Havu đâu rùi lên tiếng cái nha ^^
Lại chuyển sang chiều thứ 7 hả bác, bác nào đăng kí đi thứ 6 với em ko ?

luciano

Active Member

he he, ủng hộ 2 tay việc ăn cơm trưa tán dóc, nhưng bác Gen ơi, ăn đến tầm 1h30 là bắt đầu vào xem được rùi! Đi tầm 3h là bắt đầu sẽ đông đó. Em đoán kỳ này chắc đông anh em đi lắm.

đăng ký 2 xuất, Em và bác nghenhin - cha này vợ mới đẻ em bé, mà máu lắm - chắc trốn vợ đi .. :))

Anh em nên thu xếp mua vé trước

locke1602

Well-Known Member

Locke có mặt, ok kế hoạch của Gen.

nham18

Member

Gen ơi sao ko đi buổi sáng cho nó mát mẻ, trưa nóng nực lắm vả lại dạo này sau giờ cơm trưa trở về chiều trời cứ mưa hoài. Sáng là ít mưa nhất. Anh thấy sau khi anh em ta ăn sáng thì cỡ 9h30 có mặt tại triển lãm là hay nhất

luciano

Active Member

sáng thì em kẹt họp ở cơ quan rùi! vả lại đi giờ linh, ít khách tham quan, mình sẽ cảm thấy thoải mái hơn. :p

phuong

Member

đăng ký một vé trưa thứ 7 nào.
anh em nào đi thì vào đây đăng ký đeeeeeeee

GENERALS

Ban Quản Trị

sáng thì em kẹt họp ở cơ quan rùi! vả lại đi giờ linh, ít khách tham quan, mình sẽ cảm thấy thoải mái hơn. :p

Hehehhe... cái quan trọng là mình cần đông vui cho nó xôm tụ, bác Luci bảo đi giờ linh vắng vẻ thì còn gì thú vị... kakaka

Anyway, a/e vote đi, đi trưa T6 or trưa T7, CN thì anh em cho cái vote xem nào ??

locke1602

Well-Known Member

Hehehhe... cái quan trọng là mình cần đông vui cho nó xôm tụ, bác Luci bảo đi giờ linh vắng vẻ thì còn gì thú vị... kakaka

Anyway, a/e vote đi, đi trưa T6 or trưa T7, CN thì anh em cho cái vote xem nào ??

Sáng hoặc trưa thứ 7 đều được, thứ sáu thì chịu, đang đi làm, k ra được.

Bên trên