Hiend show 2008

luciano

Active Member
Ðề: Hiend show 2008

ý luci là khách tham quan ít, thì anh em mình mới thoải mái mà ngắm nghía + sờ + mó.. nữa chứ.

lâu lâu mới có một dịp mà không được "chim ngưỡng" thì quả là phí :)

phuong

Member

ý luci là khách tham quan ít, thì anh em mình mới thoải mái mà ngắm nghía + sờ + mó.. nữa chứ.

ngấm nghía thì được, nhưng sờ mó thì e là không :)):)):)):))

phuong

Member

ngắm nghía thì được, nhưng sờ mó thì e là không :)):)):)):))

luciano

Active Member

được seo k?? :p em đứng kế anh Phương, thì ai mà dám không cho :))

Nói giỡn chứ, anh em xác định là đi HT hay là qua Oscar để nghe Hi-end???

dinhvannam

được seo k?? :p em đứng kế anh Phương, thì ai mà dám không cho :))

Nói giỡn chứ, anh em xác định là đi HT hay là qua Oscar để nghe Hi-end???

Đi cả hai luôn bác Luciano ơi.
Cái này chung 1 khu hay phải mua vé 2 lần vậy bác.

dinhvannam

T6 e ngại nhiều a/e sẽ bận công việc, học hành v.v. Đề nghị ta tập trung đi vào ngày t7 là kool nhất ^^

Kế hoạch sơ bộ: toàn thể BQT và các a/e thành viên sẽ tập trung vào buổi trưa khoảng 12h, đi ăn trưa, sau đó cafe giao lưu, tán dóc ở khu vực Q1. Sau đó đến tầm 3-3h30PM là kéo đến Continental tham quan triển lãm. A/e ta sẽ mặc toàn bộ đồng phục của HDvietnam và đi theo nguyên nhóm có tổ chức đàng hoàng, như vậy sẽ rất hoành tráng và bắt mắt... ^^

A/e có gắng thu xếp để đi t7 chung vui nha, lâu lâu mới có dịp thế này và chúng ta phải tận dụng xem như 1 buổi offline của HDVN lun... so kool ^^ A/e nào đi được thì đăng ký tạm tại thớt này lun nha, spam spiec thoải mái ơ đây lun cho dễ theo dõi. Các bác dstuyen, Luciano, dinhvannam, Locke, SK, Havu đâu rùi lên tiếng cái nha ^^

Có Nam đây, seo cũng được, ai ko đi là uổng lắm đấy.

phuong

Member

cơ hội một năm mới có một lần , anh em mình sẽ tham quan hết........từ nghe .......cho đến........nhìn

locke1602

Well-Known Member

ANH EM SAO RỒI, K THẤY AI GÚT LẠI KẾ HOẠCH THỜI GIAN, ĐỊA ĐIỂM VẬY.

GEN, BÁC CHIP, BÁC NAM, B PHƯƠNG ĐÂU RỒI.

kosovo

Tại Oscar có 2 phòng nghe: Tannoy và Sonus Faber - ko bán vé

Lời khuyên cho các bác đừng nên vào phòng Tannoy tại Oscar vào đó về mất ngủ đấy, em ngồi thiếu điều mọc rễ trong đấy ~X(.

Còn phòng Sonus Faber thì được 15", có vẻ cái lỗ nhỉ của em ko hợp lắm với dòng loa này 3:-O

Còn tại Continental: kế hoạch chiều nay em mới đi, đang phân vân đây, về mất ngủ bữa nữa thì khổ.

locke1602

Well-Known Member

Sáng CN, chỉ liên lạc được với SK, và mod nham. Cuối cùng còn có 2 anh em đi.
Lên đó vào phòng nhìn, hơi thất vọng, ít quá, được chưa tới 10 phòng, đi tìm cái máy chiếu full hd mãi chẳng thấy.

Lên phòng nghe, quá phê. Được mở mắt với những bộ dàn "khủng", cái đầu nghe đĩa than >6.000, cái remote theo ông chủ giới thiệu là 2000 USD, kinh vãi.

Đi xong về hối hận, mở cái dàn loa nhà mình lên, ơ sao nó ghe dở thế .. híc híc.. thế mà mới tối qua mình còn đê mê nằm nghe nhạc với em nhà mình...

phuong

Member

hôm bữa bận công việc nên đi chiều thứ 6. Lần này đi xem tệ quá mấy bác nhỉ, nhất là phần nhìn không có gì gọi là ...........thu hút cả.
phần nghe thì không dám có ý kiến,tại vì so với cặp loa ở nhà thì thua xa............loa nhà mình thua đấy nhé.:)):)):))
được tặng cái đĩa đem về hát mà muốn đem cặp loa cho xuống sông cho rôi:(:)(:)(:)((

nguyenphong

Hix cũng vì qua Oscar nghe thử Tannoy làm mình bị viêm màng túi cho dàn loa Tannoy Revolution Signature DC6 series cho hệ thống HT ở nhà

Bên trên