Himedia Q5ii hàng chính hãng , phiên bản quốc tế , đập hộp từ ngoài vào trong...

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Himedia Q5ii hàng chính hãng , phiên bản quốc tế , đập hộp từ ngoài vào trong...

Cài Explorer vào đọc DVD ISO nha a .
Mình thì vẫn dùng chuột ko dây cho tiện

Anh em ai cũng biết là dùng ES Explorer là chữa cháy thôi,mà bác nói play được thì em sợ bác.Khi nào play bằng trình mặc định của nó thì mới là play được.
Sao bác không nêu nhược của cách này là xem chỉ có tỷ lệ 4:3?
Nói như bác cứ có hình có tiếng là được sao?

ITQ

Member
Re: Ðề: Re: Himedia Q5ii hàng chính hãng , phiên bản quốc tế , đập hộp từ ngoài vào trong...

Anh em ai cũng biết là dùng ES Explorer là chữa cháy thôi,mà bác nói play được thì em sợ bác.Khi nào play bằng trình mặc định của nó thì mới là play được.
Sao bác không nêu nhược của cách này là xem chỉ có tỷ lệ 4:3?
Nói như bác cứ có hình có tiếng là được sao?
Nói chung em có nhu cầu xem phim HD cuối tuần, chơi con này được chứ bác dungtam , voi lại tam 2t thì e thay con này rẻ nhất rồi :)

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Himedia Q5ii hàng chính hãng , phiên bản quốc tế , đập hộp từ ngoài vào trong...

Nói chung em có nhu cầu xem phim HD cuối tuần, chơi con này được chứ bác dungtam , voi lại tam 2t thì e thay con này rẻ nhất rồi :)

Quá ok bác ạ,cứ thế mà chơi.
Rẻ tiền,chất lượng hình ành,mau phê là nó đấy.
Em không pr gì cho các bác sale đâu nhé!

ITQ

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Himedia Q5ii hàng chính hãng , phiên bản quốc tế , đập hộp từ ngoài vào trong...

Quá ok bác ạ,cứ thế mà chơi.
Rẻ tiền,chất lượng hình ành,mau phê là nó đấy.
Em không pr gì cho các bác sale đâu nhé!

OK , cuoi tuan nay ruoc nag ve :D , Bữa giờ đọc thấy các bác chém quá, em đọc mà rối loạn, không biết đâu mà mò....:))

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Himedia Q5ii hàng chính hãng , phiên bản quốc tế , đập hộp từ ngoài vào trong...

Bác cho em hỏi, con này mua về gắn với dàn Logitech Z906 choi phim có ra DTS ko bác, với lại có giao hàng ở xa ko, em book luôn:D:D

OK , cuoi tuan nay ruoc nag ve :D , Bữa giờ đọc thấy các bác chém quá, em đọc mà rối loạn, không biết đâu mà mò....:))

Bác kết nối với Logitech 906 bằng cổng Otical,âm thanh chỉ ra Dolby Digital,DTS thôi nhé!Không ra được Dolby True HD,DTS Master đâu.
Bởi do Z906,không phải do Q5ll đâu nhé!

hd giá rẻ

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Himedia Q5ii hàng chính hãng , phiên bản quốc tế , đập hộp từ ngoài vào trong...

Bác kết nối với Logitech 906 bằng cổng Otical,âm thanh chỉ ra Dolby Digital,DTS thôi nhé!Không ra được Dolby True HD,DTS Master đâu.
Bác ấy chỉ cần ra DTS mà, có cần tới DTS-HD đâu bác :p.

ITQ

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Himedia Q5ii hàng chính hãng , phiên bản quốc tế , đập hộp từ ngoài vào trong...

Ủa, DTS khác với DTS Master nhiều không bác, nếu em dung con Recive nào kết hop với Z906 thì có ra DTS Master ji đó ko ??? :-?

Bên trên