Hình ảnh công tác xã hội ngày 05/09/2010 HỘI HĐ ĐÀ NẴNG

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: Hình ảnh công tác xã hội ngày 05/09/2010 HỘI HĐ ĐÀ NẴNG

Một chuyến đi thật là ý nghĩa, cám ơn các anh em hội HD Đà Nẵng :D . Giữ vưng tinh thần tiên phong nhé các bác :D

ngockute

Nhờ khi tối em canh cho mọi người ngủ nên sáng nay mới hoành tráng thế đấy nhé(em tạm ghi cho em một điểm luôn)

kdq2010

Well-Known Member

Một chuyến đi thật là ý nghĩa, cám ơn các anh em hội HD Đà Nẵng :D . Giữ vưng tinh thần tiên phong nhé các bác :D

A Toàn up hình nhanh lên để em làm cái clip \m/

makiemsau

Well-Known Member

Nhờ khi tối em canh cho mọi người ngủ nên sáng nay mới hoành tráng thế đấy nhé(em tạm ghi cho em một điểm luôn)

con bé này, ko biết có ốm thiệt ko đấy, sao mà post bài khỏe thế nhỉ :D

hddanang

Active Member

Đùa gì kỳ vậy, ốm mà vẫn cố bò lên chém gió^:)^^:)^^:)^

Em nó lên giao lưu, em nó không lên bác réo, em nó len rồi bác lại chém gió em nó!!!Bác này hơi vị vui đấy nhá!

anbinhdo

Well-Known Member

NHờ bác Toàn UP các hình của máy Bác lên luôn thể nhé ! Cảm ơn tất cả các anh em trong ngày hôm nay

HDCP

Super Moderators

Em nó lên giao lưu, em nó không lên bác réo, em nó len rồi bác lại chém gió em nó!!!Bác này hơi vị vui đấy nhá!

bác thông cảm, thấy thương em nó quá, không lên thì nhớ nhưng lên rồi lại sợ đêm hôm dở chứng lọ mọ. :-SS

hddanang

Active Member

bác thông cảm, thấy thương em nó quá, không lên thì nhớ nhưng lên rồi lại sợ đêm hôm dở chứng lọ mọ. :-SS
------------------
Đêm hôm mà còn lọ mọ gì được nữa, vớ va vớ vẩn nồi rơi vỡ đầu àh!\:D/\:D/\:D/

HDCP

Super Moderators

------------------
Đêm hôm mà còn lọ mọ gì được nữa, vớ va vớ vẩn nồi rơi vỡ đầu àh!\:D/\:D/\:D/

Thế bác không thấy đêm vừa rồi à? 4h sáng đấy nhá.^:)^^:)^ Không cẩn thận đầu rơi vào nồi thì khổ;))

hddanang

Active Member

Thế bác không thấy đêm vừa rồi à? 4h sáng đấy nhá.^:)^^:)^ Không cẩn thận đầu rơi vào nồi thì khổ;))

Cái này em chịu bác ơi?Chắc em nó khó ngủ, chứ lọ mọ đêm khuya sao được?Chắc phải nhắc em nó ngủ cho khỏe heeeeeee!

HDCP

Super Moderators

Cái này em chịu bác ơi?Chắc em nó khó ngủ, chứ lọ mọ đêm khuya sao được?Chắc phải nhắc em nó ngủ cho khỏe heeeeeee!

Em vừa khuyên lên khuyên xuống rồi, không biết đêm hôm nay còn lọ mọ không nữa.[-X

immort

Well-Known Member

HDDN nhộn nhịp nhất cả nước lun ấy các bác nhỉ?:)

makiemsau

Well-Known Member

bác này nên chém gió cho đúng topic nhá, ở đây là bình lựng về công tác xã hội của Hôi nhá

Bên trên