Hình ảnh Đại hội Offline miền Bắc "Thắm tình Đoàn kết - Chia sẻ Đam mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCP

Super Moderators
Ðề: Tường thuật trực tiếp ĐẠI HỘI OFFLINE MIỀN BẮC "THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ"

Hai bác Sơn tây mà em được biết: bác sontay99 và bác vuthehoa

tolydieu

Ðề: Tường thuật trực tiếp ĐẠI HỘI OFFLINE MIỀN BẮC "THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ"

Sáng giờ chả làm được việc gì. Đọc tất cả comment từ page 1 đến page 35. Bây giờ mà nói thì cũng thừa nhưng phải nói: Rất tuyệt vời.

HDCP

Super Moderators

Hai ông tai to mặt nhớn nhất :-"

manhhuy8x

Active Member

lần đầu tiên uống rượu là do bị bác quỳnh ép :(( mới biết cái cảm giác quay cuồng do say :))
còn cái phần thưởng tuần sau mới được nhận :((

dungdt2

lần đầu tiên uống rượu là do bị bác quỳnh ép :(( mới biết cái cảm giác quay cuồng do say :))
còn cái phần thưởng tuần sau mới được nhận :((
Đi chơi lại có thưởng lớn, ngon ăn quá rồi còn khóc nữa

Tụi em còn nhiều trò vui tại tăng 3 và tăng 4 nữa cơ, đại hội kết thúc lúc 10h30 PM tại Sành quán

HDCP

Super Moderators

Bộ ba :))

hellomoto

Active Member

[IVAN];2699407 đã viết:
Nhìn giật mình tưởng hellomoto bay ra HN, hehe
mịa em cũng giật mềnh
Bồ kết pác Quỳnh roài !
Xinh Ghê !=P~
óe óe lão Q có fan hâm mộ kìa
Hai ông tai to mặt nhớn nhất :-"

nhìn như 2 anh em ấy nhỉ, nhất là cái mũi:-j

GENERALS

Ban Quản Trị

Báo cáo GEN & Scotty đã đáp xuống TSN lúc 11:15' sáng nay, đúng 13:00 đã có mặt ở Cty làm việc bình thường....

Offline hoành tá tràng, công việc không bỏ dỡ ^^

E xin hết ah...... Ai ko đi được thì cứ ngồi mà mơ với tiếc + than nhé.... hé hé ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

Xin bái phục chú thanhtung0506 và chú kiukiu, có bác nào quay được màn tập đếm từ 1 đến 11 không nhỉ?

Có GEN anh Hùng ơi, em đang lu bu giải quyết việc ở Cty tí, chiều nay up lên...hé hé hé ^^

manhhuy8x

Active Member

Đi chơi lại có thưởng lớn, ngon ăn quá rồi còn khóc nữa

:D bác dung hôm đấy có đi không nhỷ , không thấy lên giới thiệu

Các bác làm hành tráng thật.Ngưỡng mộ quá.

dh201hy

Well-Known Member

Báo cáo GEN & Scotty đã đáp xuống TSN lúc 11:15' sáng nay, đúng 13:00 đã có mặt ở Cty làm việc bình thường....

Offline hoành tá tràng, công việc không bỏ dỡ ^^

E xin hết ah...... Ai ko đi được thì cứ ngồi mà mơ với tiếc + than nhé.... hé hé ^^

Cho xin ít hình tăng 3, 4, 5 nhé GEN!

HDCP

Super Moderators

Gây sự :|

dungdt2

:D bác dung hôm đấy có đi không nhỷ , không thấy lên giới thiệu
Bác ấy chỉ chém gió từ xa thôi ;))
Chính xác rồi, em chém gió từ xa thôi chứ có tham gia đâu.
Chủ nhật em ăn cưới ở Vũng Xình...à lộn Vũng Tàu, vừa ăn cưới rảnh là ôm cái ipad để xem tềnh hềnh HN ntn, tiếc hùi hụi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên