Hình ảnh Đại hội Offline miền Bắc "Thắm tình Đoàn kết - Chia sẻ Đam mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Tường thuật trực tiếp ĐẠI HỘI OFFLINE MIỀN BẮC "THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ"

Mình chưa xỉn mà vẫn thấy bác buihung với Mr Milan như 2 anh em ruột. Chả hiểu sao nữa :-"

Hi, Bác Sờ Ty Cô dễ mến & tốt bụng. Xử lý hộ Em vụ này: http://www.hdvietnam.com/diendan/19...ia-se-dam-me-trung-thuong-cr.html#post2698954

Tham khảo thêm vụ này: http://www.hdvietnam.com/diendan/19...-de-tranh-thai-khong-cac-bac.html#post2700136

Em có mấy cái ảnh dìm hàng bác, có muốn em cho lên ko nhỉ? =)) =)) =))

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Tường thuật trực tiếp ĐẠI HỘI OFFLINE MIỀN BẮC "THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ"

Scoty: Anh đâu có thua chú dễ dàng đến thế, của anh cũng lên rồi đây này =))

Cười ko thấy mặt trời, ko thấy đèn trần đâu nữa luôn =)), sướng thế này mà lại vào sg sớm làm j ko biết =))

HDCP

Super Moderators

Cười ko thấy mặt trời, ko thấy đèn trần đâu nữa luôn =)), sướng thế này mà lại vào sg sớm làm j ko biết =))

Đúng là cười không thấy mặt trời đâu nữa ;))

GENERALS

Ban Quản Trị

Dự đại hội Offline kì này GEN được chiêm ngưỡng rất nhiều anh tài chuyên đi làm quen với mấy em gái tên Hò, Huệ, Hoan ^^

hé hé hé ^^

buihung

Administrator

Ơ thế ra sếp ngồi cái mâm trong nhà ấy ạh ?, mèng, thế ông chip lúc ấy ở đâu mà em phải đếm đủ 12 nhát ạh x( (hơn miếng bắt đầu khó chịu ) =))
Hehe, lúc đây bác Chip đang đi gặp Huệ.

GENERALS

Ban Quản Trị

Đích thị đang nghe chuyện tiếu lâm của ông Trung cắm chém mới cười cỡ này...lolzzz

HDCP

Super Moderators

Đích thị đang nghe chuyện tiếu lâm của ông Trung cắm chém mới cười cỡ này...lolzzz

Thủ phạm chính là hắn: Trung cắm L-)

kiukiu

Well-Known Member

chắc đang nhìn lão với poly làm trò mèo con ỉn giữa đường ấy mà =))
Hehe, lúc đây bác Chip đang đi gặp Huệ.

Khiếp, ăn.. à nhầm, phun mảnh kín đáo ghê =)), hài nhất lúc cụ ý lao vào mâm em, thấy hết rượu nhất quyết ngồi lại ... ai dè trước đó 1 phút usb đã gọi 1 áp-sâu-lút ra =))

HDCP

Super Moderators

chắc đang nhìn lão với poly làm trò mèo con ỉn giữa đường ấy mà =))

Khiếp, ăn.. à nhầm, phun mảnh kín đáo ghê =)), hài nhất lúc cụ ý lao vào mâm em, thấy hết rượu nhất quyết ngồi lại ... ai dè trước đó 1 phút usb đã gọi 1 áp-sâu-lút ra =))

Poly đây:

TR0JAN

Em đóng góp bằng video nhé :D
[video=youtube;tMJ4a5AAI_E]http://www.youtube.com/watch?v=tMJ4a5AAI_E[/video]

VIDEO Lên đầu trang đi cho anh em xem.

Cảm ơn Trung cắm đã "đồng hành" cùng anh màn múa may này nhé :)

Báo cáo GEN & Scotty đã đáp xuống TSN lúc 11:15' sáng nay, đúng 13:00 đã có mặt ở Cty làm việc bình thường....

Offline hoành tá tràng, công việc không bỏ dỡ ^^

E xin hết ah...... Ai ko đi được thì cứ ngồi mà mơ với tiếc + than nhé.... hé hé ^^

Bác về gấp quá nên anh không đưa bác đi chơi đc nên thấy áy náy lắm ý :)

Mâm em uống khỏe mà ăn cũng nhanh, em với bác Chip đi chào các mâm 1 vòng quay về đã chả còn cái gì trên mâm, may quá quay sang mâm bên cạnh xin được bát cơm ra ngoài ngồi, bác TJ thương tình mang cho đĩa cá kho tộ không thì đói to.

Quan sát thấy mọi người dùng hết tiệc em thấy sướng lắm anh ơi :D

Mình chưa xỉn mà vẫn thấy bác buihung với Mr Milan như 2 anh em ruột. Chả hiểu sao nữa :-"

Tiệc tan > Bạn về >> Tôi nhớ bạn :)

TỔNG KẾT HẾT CHƯƠNG

Đại hội đã khép lại nhưng dư âm của nó vẫn còn nguyên :D

Trưa nay. Những thiết bị cuối cùng đã rời khỏi hội nghị, hoàn tất việc thanh quyết toán với nhà hàng, Anh em các tỉnh thành đã về đến nhà an toàn, không bị hư hỏng và mất mát bất kỳ một thứ gì cho dù là nhỏ nhất.

hội nghị diễn ra thành công tốt đẹp!

E xin chân thành cảm ơn.
Hẹn gặp lại các bạn ở một kỳ đại hội khác gần nhất!
:x :x :x :x :x :x

.

Chỉnh sửa lần cuối:

GENERALS

Ban Quản Trị

Ko lăn tăn sóng nước gì hết bác ơi, đợt tới em ra bác dẫn em đi ăn chơi nhiều gấp đôi về lượng và chất là "CHUẨN"...hehe

Many thanks bác, lão Q, aTrung cắm, BTC và toàn thể a/e HDHN cũng như tất cả a/e HDVietnam tham dự đại hội ^^

scotty

Well-Known Member

Nãy giờ lo xuất bài vở ra trang chủ với làm mấy việc :D Phải về đúng lịch bác ạ, sáng mai em có 1 sự kiện khá dữ phải làm cho đối tác ^^

_http://i1066.photobucket.com/albums/u402/HDCP123456/Picture1265_1024x683.jpg

Bác CP chớp được những "khoảnh khắc" bá cháy bọ chét lun. Đợi thêm mấy vần thơ 1/1000s của bác nè :p

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Quan sát thấy mọi người dùng hết tiệc em thấy sướng lắm anh ơi :D

TỔNG KẾT HẾT CHƯƠNG

Đại hội đã khép lại nhưng dư âm của nó vẫn còn nguyên :D

Trưa nay. Những thiết bị cuối cùng đã rời khỏi hội nghị, hoàn tất việc thanh quyết toán với nhà hàng, Anh em các tỉnh thành đã về đến nhà an toàn, không bị hư hỏng và mất mát bất kỳ một thứ gì cho dù là nhỏ nhất.

hội nghị diễn ra thành công tốt đẹp!

E xin trân thành cảm ơn.

Hẹn gặp lại các bạn ở một kỳ đại hội khác gần nhất!
:x :x :x :x :x :x
Thanks các vị Bô Lão nhé !
Có cả Video nữa. Ngon Canh roài =P~

hellomoto

Active Member

chương trình phát sóng VTV vào lúc nào thế các bác ?

anbinhdo

Well-Known Member

Đọc nhiều quá tối cả mắt...
Tuyệt quá, không gì hay hơn cả tuyệt vời :-j

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Nãy giờ lo xuất bài vở ra trang chủ với làm mấy việc :D Phải về đúng lịch bác ạ, sáng mai em có 1 sự kiện khá dữ phải làm cho đối tác ^^
Bác CP chớp được những "khoảnh khắc" bá cháy bọ chét lun. Đợi thêm mấy vần thơ 1/1000s của bác nè :p

Sung sướng nhể Lão cười gì mà đắc quá vậy :D

scotty

Well-Known Member

OK, bác Đông. Sẽ có bài tổng hợp đánh giá sự kiện. Rất mong các bác BTC giúp em thêm vài nhời để cho bài viết được chỉn chu hoàn thiện ạ. Cảm ơn các hic.

Chết mạ, mềnh quên cảm ơn em Trung cắm dễ thương và đẹp zai vô cùng. Ngủ nhà em nó còn sướng hơn cả hotel, không tốn một đồng (cả transportation nữa) mà lại khiến được nhớ con trai ở nhà nữa.

Vô cùng xin lỗi em vì vụ Chi bộ Hà Nội (lão cơ trưởng nhắn tin cho thằng em bên đó nói là nó đãi giúp anh 3 vại bia để mừng sinh nhật lão gì đó ^^).

Ý em là còn tình cảm hơn thế này nữa cơ bác ạ :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên