Hình ảnh HD Ủng Hộ Đồng Bào Lũ Lụt - Huyện Hương Khê - Hà Tĩnh

trung_apple

Active Member
Ðề: Hình ảnh HD Ủng Hộ Đồng Bào Lũ Lụt - Huyện Hương Khê - Hà Tĩnh

bác khánh bác hưng bác linh nhà mình pro quá , sao không thấy bác diệp đâu nhỉ . , xin một tràn pháo tay với tất cả các bác ,xin cảm ơn

Tomykhoai

Active Member

Vớ vẩn QHung nhà mình lại mất xènh vào tay em SG ý nhỉ keke :D

QHưng

em núp thôi, chẻn qua là chụp hình cùng người dân Hà tĩnh làm kỉ niệm ấy mà :D ke ke

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Cảm ơn anh em tình nguyện nhiều nhiều. Hình rất thời sự, nhưng bỏ đi được cái watermark thì tuyệt hơn nhiều. Bạn nào up lại hình đi nhỉ, resize cỡ ngang 800 là đẹp nhất.

satan85

Well-Known Member

Nhìn cái hình có lôgo quan cảo nhìn chướng thiệt

coixaygio

Active Member

Cảm ơn anh em tình nguyện nhiều nhiều. Hình rất thời sự, nhưng bỏ đi được cái watermark thì tuyệt hơn nhiều. Bạn nào up lại hình đi nhỉ, resize cỡ ngang 800 là đẹp nhất.

chân thành cáo phó cùng quí quị... do pm chưa crak (ko pro) + non nóng.. khoe nên.. so ry.. để tối về lùm quành tráng up lai nhé..@-)@-)@-)

sieudinh

Thật là hoành tráng, mình không có lời nào để diễn tả hết tâm trạng của mình vào lúc này, chỉ biết rằng tấm lòng của anh em HD trên cả nước đã được đền đáp xứng đáng. Để đạt được tất cả các thành quả trên, đó chính là công sức không nhỏ của anh em HD Đà Nẵng. Thay mặt mọi người, xin cảm ơn anh em HD Đà Nẵng và chúc mừng HD Đà Nẵng đã hoàn thành suất sắc nhiệm vụ trọng đại mà HD Việt Nam giao phó ... Một lần nữa xin chân thành cảm ơn ...

makiemsau

Well-Known Member

chân thành cáo phó cùng quí quị... do pm chưa crak (ko pro) + non nóng.. khoe nên.. so ry.. để tối về lùm quành tráng up lai nhé..@-)@-)@-)

lo mà úp ảnh lại đi nhé ku, cái tội sớn xác :D

kendo

Member

sao ko dùng batch của photoshop resize cho nhanh nhỉ.

HÌnh đẹp quá, forum ngày càng phát triển mạnh và có quy mô. Chúc mừng hdvietnam.

Nữ đâu vừa xinh đẹp, dễ thương lại có tấm lòng nhân hậu nữa, kiếm đâu ra nữa bây giờ. Có sư huynh nào biết bạn này giới thiệu cho e wen với :D

QHưng

sao ko dùng batch của photoshop resize cho nhanh nhỉ.

HÌnh đẹp quá, forum ngày càng phát triển mạnh và có quy mô. Chúc mừng hdvietnam.

Nữ đâu vừa xinh đẹp, dễ thương lại có tấm lòng nhân hậu nữa, kiếm đâu ra nữa bây giờ. Có sư huynh nào biết bạn này giới thiệu cho e wen với :D

:D hàng của anh CỐI đấy :D, cẩn thận . . . cẩn thận . . . ke ke :D

trung_apple

Active Member

hô , hàng này dội hám gái cho ra khỏi danh sách rồi hì

Tomykhoai

Active Member

Không thấy report về Ba ngày hai đêm nặng ân tình của HD nhỉ. Có vụ gì xẩy ra không các Bác ??

makiemsau

Well-Known Member

Không thấy report về Ba ngày hai đêm nặng ân tình của HD nhỉ. Có vụ gì xẩy ra không các Bác ??

cái này thì hỏi Coixaygio ấy, chắc có chiện xảy ra rồi nên ku cậu im thin thít từ ngày hôm qua đến giờ :D

trung_apple

Active Member

mấy cái clip HD chác mấy bác đang biên tập lại cho có nội dung , hi chắc cũng sắp công chiếu rồi :))

makiemsau

Well-Known Member

hy vọng có hàng nóng HD cho anh em xem =))

Bên trên