[Hình Ảnh] Khai trương quán Cafe 3D Feeling Quy Nhơn và giao lưu với HD Đà Nẵng

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: [Hình Ảnh] Khai trương quán Cafe 3D Feeling Quy Nhơn và giao lưu với HD Đà Nẵng

Thay mặt Hội HD Quy Nhơn chân thành cảm ơn Hội HD Đà Nẵng đã tới tham dự buổi khai trương Phòng Chiếu HD - 3D và mừng đại bản doanh Hội HD Quy Nhơn. Thanks...thanks..thanks.

em cũng cảm ơn bác Hoàng đã giúp đỡ em trong những ngày vừa qua =))

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: [Hình Ảnh] Khai trương quán Cafe 3D Feeling Quy Nhơn và giao lưu với HD Đà Nẵng

Hình như topic này ko có ai chém gió nhỉ, chắc ai đó đang tức tưởi vì thèm ko đi được nên ko thèm chém =)) =))

satan85

Well-Known Member

mô phậ mô phật ...

ljonh3art

Active Member

ko bao h thiếu ảnh mấy bác chén mồi nhỉ?

anbinhdo

Well-Known Member

Hình như topic này ko có ai chém gió nhỉ, chắc ai đó đang tức tưởi vì thèm ko đi được nên ko thèm chém =)) =))
Chưa chém đấy thôi :))

mô phậ mô phật ...
Bần tu là kẻ tu hành...8->

ko bao h thiếu ảnh mấy bác chén mồi nhỉ?

Cái ấy thì sao thiếu được, có thực mới vực được đạo ...Bác Quý lâu quá nhỉ :-bd

jackyla0828HD

em cũng cảm ơn bác Hoàng đã giúp đỡ em trong những ngày vừa qua =))

Bác giúp em hay em giúp bác. kakaka,

Hai Bác cứ gọi là tâm đầu ý hợp nhỉ .. :-j

hợp với bác nhiều hơn. 8-X8-X

mô phậ mô phật ...

con xin thầy xuống tóc cho con để ko phải hóng mát như ở Quy Nhơn.

Do_zom

Thèng mô chụp bóng mà xấu quét - mất nét, góc ảnh chả ra làm sao - tui chup ngu nhất đám có lẽ còn dễ nhiìn hơn---->>>> về bán máy đi hi hi tui mua lại dùm cho

makiemsau

Well-Known Member

Thèng mô chụp bóng mà xấu quét - mất nét, góc ảnh chả ra làm sao - tui chup ngu nhất đám có lẽ còn dễ nhiìn hơn---->>>> về bán máy đi hi hi tui mua lại dùm cho

ở đâu ra xuất hiện nhân vật này nhỉ, ăn nói chả đâu vào đâu ^:)^ :))

dino

Active Member

quán đẹp quá anh Hoàng ơi :) lần sau đi công tác QN nhất định sẽ ghé quán... chúc anh thành công

anbinhdo

Well-Known Member

quán đẹp quá anh Hoàng ơi :) lần sau đi công tác QN nhất định sẽ ghé quán... chúc anh thành công

Bác Hoàng nói hồi bữa có tính gửi Bác mấy cái kính 3D đem về tặng Bác , nhưng Em ngại đem về sợ hỏng nên Bác Hoàng nhắc Bác bay vào Sài Gòn lấy luôn , tiện lai rai vài chai :D

vblog_biz

Well-Known Member

Quán Pro dã man :D ... Nhìn mà phê !

jackyla0828HD

Ko phải quán của em. huhuhu

Bác Hoàng nói hồi bữa có tính gửi Bác mấy cái kính 3D đem về tặng Bác , nhưng Em ngại đem về sợ hỏng nên Bác Hoàng nhắc Bác bay vào Sài Gòn lấy luôn , tiện lai rai vài chai :D

em đợi bác Bình và bác Dino ở SG nhé. hihihihi

jackyla0828HD

Hổng phải của mềnh, thì mềnh kiếm xiền về làm cái đẹp hơn cho máu,
Khóc lóc gì chứ !:))

bác chỉ em lấy mấy chục cây kỳ nam để bán, rồi làm 1 cái cho ae có chỗ trú chân nhé. hihihi

Bên trên