Học - Học tiếp - Học suốt !

Antishock

Member
Ðề: Học - Học tiếp - Học suốt !

Hổng đẹp, do background rối và dư sáng quá, cái cột tre vô duyên, trang phục mẫu ko phù hợp để chụp sen, mặt mẫu khá xinh mà lại quay chỗ khác hơi nhiều, hình ko nét. Em ném đá hơi bị nhiều, he he.

Thanks em ! Em có đổ thêm 2 xe đá nữa thì anh cũng nhận >:D< . Vậy là phải mở khẩu và tăng tốc giảm ISO nữa để xóa phông và giảm sáng hả em ?

Rủ AE đi chụp mà kô ai đi , anh tự xử mẫu luôn . Bé này hồn nhiên nên cũng vui , bé tự đạo diễn đến 50% đó !

xenolala

Well-Known Member

đang mùa sen đóa pác ngao, cố gắng làm 1 album về sen luôn...
có tấm hình cũng cho lên luôn, các chém cùng pác ngao.

tusontay

Huyền Thoại

Hổng đẹp, do background rối và dư sáng quá, cái cột tre vô duyên, trang phục mẫu ko phù hợp để chụp sen, mặt mẫu khá xinh mà lại quay chỗ khác hơi nhiều, hình ko nét. Em ném đá hơi bị nhiều, he he.
Theo ý Antishock, bổ xung thêm là 2 bàn tay hơi cứng! :) Bác ngaodusonthuy còn nữa ko? Show luôn đi! :D

tuanc9

Active Member

Mẫu của bác ló hàng kìa drop bớt khúc đó đi bác

Antishock

Member

Em đoán là tấm này có dàn dựng để chụp, em thì khoái chụp lén con nít để nó tự nhiên hay hơn.

Mẫu của bác ló hàng kìa drop bớt khúc đó đi bác

Iem cố ý để như vậy cho bác Tuấn tưởng tượng về tương lai xa mà :))

Em đoán là tấm này có dàn dựng để chụp, em thì khoái chụp lén con nít để nó tự nhiên hay hơn.

Mẹ bé nói : Bác chụp hình kìa con làm duyên đi thế là bé làm điệu luôn , nhìn yêu lắm . Tấm này anh để iso 1250 nên nhìn hình nó làm sao ý (chỉ thêm cho anh nha Hiển) thanks !

Antishock

Member

Chụp thế này mới gọi là chụp chứ, bố cục đẹp, ánh sáng đẹp, chụp được khoảnh khắc đẹp, lại chơi đen trắng nữa quá đúng chất, đẹp lắm anh! Đúng như anh seant nói, nếu có thêm điếu thuốc để suy tư và thêm làn khói trắng là ảnh này đi thi vô địch ảnh chân dung quốc tế luôn, he he :D

-Hình bản quyền đóa !!!!!:))
-Chủ đề của hình : sáng tối ( mặt thì sáng! đầu thì tối????):)):))
-Chủ nhật tới, cho tớ file gốc nhé!

Đề nghị đại ca không bình mẫu nhé ! :-h

Thêm điếu thuốc nữa, là đúng TCS đó! Hình đẹp.

Chỉ anh photoshoop là có đầy đủ thuốc và khói rồi :))

Chụp thế này mới gọi là chụp chứ, bố cục đẹp, ánh sáng đẹp, chụp được khoảnh khắc đẹp, lại chơi đen trắng nữa quá đúng chất, đẹp lắm anh! Đúng như anh seant nói, nếu có thêm điếu thuốc để suy tư và thêm làn khói trắng là ảnh này đi thi vô địch ảnh chân dung quốc tế luôn, he he :D

Thanks em đã kịp thời nhắc nhở và độngg viên :D

Thì thay điếu thuốc bằng cây bút bi roài đóa anh!

Mình khoái cái cổ áo nhàu nhàu dợn sóng ghê ! Sao mà giống áo của mình thế :))

tuanc9

Active Member

Theo tớ thì ủi cho cái trán hói đi 1 tí và thêm chòm râu dê nữa thì giống cụ Hồ đang ngồi lo việc nước:))

Bên trên