Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm MiniX và người dùng.

dungtoandung

Well-Known Member
Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm MiniX và người dùng.

Thank bác để em cài thử Kodi 14.2 cho X5 xem sao

sct70

Well-Known Member
Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm MiniX và người dùng.

Lổi wifi khi cập nhật FW 4.4.2 cho em X5 mình lay hoay mãi may mắn cuối cùng em nó cũng chạy tốt.

Chỉnh sửa lần cuối:

babyworm

Well-Known Member
Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm MiniX và người dùng.

Lổi wifi khi cập nhật FW 4.4.2 cho em X5 mình lay hoay mãi may mắn cuối cùng em nó cũng chạy tốt.

Nó lỗi thế nào? Giải quyết thế nào sao bác không nói lên để mọi người học hỏi.

sct70

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm MiniX và người dùng.

Nó lỗi thế nào? Giải quyết thế nào sao bác không nói lên để mọi người học hỏi.

Cũng không xác định được rõ ràng bác ạ. Rút dây, tắt nguồn một lúc rồi cắm lại đừng làm gì cả đợi tí thế là em nó chịu.

lekhanh74

Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm MiniX và người dùng.

Cũng không xác định được rõ ràng bác ạ. Rút dây, tắt nguồn một lúc rồi cắm lại đừng làm gì cả đợi tí thế là em nó chịu.

Bác mà làm bác sĩ thì bệnh nhân được nhờ ...

anhbien93

Member

may bac oi . em up fw 4,4,2 cho x7 bay gio bi loi khong len nguon duoc , den bao cung khong sang gio phai lam sao a?

babyworm

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm MiniX và người dùng.

Bác mà làm bác sĩ thì bệnh nhân được nhờ ...

Vậy nếu làm bác sĩ khi đó nói bệnh nhân nằm nghỉ tí đi. Thế là hết mệt (hết bệnh).

dungtoandung

Well-Known Member

Bác nào dùng phương pháp này rồi cho em tý kinh nghiệm, sau bao lâu thì đi đời android box.

supportitvplus

Bác nào dùng phương pháp này rồi cho em tý kinh nghiệm, sau bao lâu thì đi đời android box.

Ôi.. bác cao thủ quá rồi :D Bác cứ xài thế thoải mái, nhanh như thế chứ nhanh nữa cũng được bác ơi \:D/ Có vấn đề gì thì còn có hãng bảo hành cho bác, bác sợ gì

babyworm

Well-Known Member
Mình mới upgrade X5 firmware từ 4.2.2 lên Kitkat 4.4.2. Có một vấn đề là browser không xem được flash. Cài firefox, Chrome gì cũng không xem được. Youtube cũng không xem được luôn. Xem Youtube trong XBMC thì được.

Có ai bị tình trạng này không? Và ai biết cách khắc phục chỉ mình với.

thuantran170118

MÌnh đang xài con x5 cũng dc gần 2 năm..cam nhận tới bây giờ thì mình không hài lòng về khoảng hỉnh ảnh..nó ko mượt mà và chỉ chơi khoảng Hd là 720.. đặc trưng là ứng dụng youtube.chỉ hỗ trợ ở 720p..còn cắm trực tiếp usb vào chạy 1080 chất lượng cũng không cải thiện lắm..hình vẫn bị vỡ..và có những ô vuông..có ai cảm nhận giống mình không..hay do mình hơi khó tính nên soi kĩ..mình nghe nói androi 4.3 youtube có hỗ trợ 1080p hay 4k j đấy..không biết X5 có lên được không..bạn nào biết cho mình thông tin với.

Mr 2nd

Mng cho mình hỏi hiện tại đầu Minix cấu hình cao nhất là model nào thế ?

trunghaitv

ai chưa up FW 28/04/1025 cho X8H thì đừng up nhé bị lổi với hầu hết các app xem phim : kodi, dangcaphd, htv, utube ... hiện tượng vào app xong out ra bị đen màn hình lag lag 2s-3s những app như kodi ,dangcaphd như bị phé ấy vào chuột bị loạn cảm ứng nhảy loạn xạ tốc độ rẻ chuột cực thấp

-- nản --

huhem35

Well-Known Member

ai chưa up FW 28/04/1025 cho X8H thì đừng up nhé bị lổi với hầu hết các app xem phim : kodi, dangcaphd, htv, utube ... hiện tượng vào app xong out ra bị đen màn hình lag lag 2s-3s những app như kodi ,dangcaphd như bị phé ấy vào chuột bị loạn cảm ứng nhảy loạn xạ tốc độ rẻ chuột cực thấp

-- nản --

đang định up qua FOTA thì đọc được thông tin của bạn,cám ơn bạn rất nhiều.

hunsao

Member

Thật là "nhanh nhẩu đoảng" tôi chót up rồi , biêt làm sao đây ??? Có ai giúp với ...

xibu

Member

Thật là "nhanh nhẩu đoảng" tôi chót up rồi , biêt làm sao đây ??? Có ai giúp với ...

Bác chạy lại về rom cũ của bác là được thôi mà.

hunsao

Member

Bác chạy lại về rom cũ của bác là được thôi mà.
...vấn đề là làm sao để trở về đc rom cũ ? Thôi đành để trải nghiệm 1 thời gian ,khi nào rảnh thì ra "ăn vạ" Thao vậy xibu nhảy .

Bên trên