[Hỏi] EURO năm nay có phát HD k?

Tyna_Le

Ðề: [Hỏi] ERURO năm nay có phát HD k?

Mình chưa chắc nhưng tuần sau sẽ có thông báo cho các bạn. Hôm nay mới nghe lỏm được. Tuần sau có văn bản sẽ thông tin lên cả tivi và đài báo mà. Nhưng nói chung là sẽ phát HD Euro 2012 và là HD chuẩn chứ không phải upscale
em nghe đồn là Euro 2012 K+ sẽ phát HD

sodo1102

bạn có thể lên mạng theo dõi qua sopcast kiểu gì chả có kênh hd

cauchudark

kênh của Nga mình thấy nét lắm ai dùng rồi thì sẽ bít :D

nmcgroup

Well-Known Member

VN mà ko có đài nào phát EURO HD thì quá kém giờ HD quá là bình dân, xem HD rồi mình ko bao giờ muốn xem mấy cái kênh của VN nữa, nhiều khi đến thời sự cũng chẳng muốn xem :(

Tyna_Le

Bạn đã xem K+ HD chưa bạn? Nó khác với cái bạn đang nói ở VN đấy. Và đính chính cho bạn là Việt Nam không hề kém nước ngoài bạn nhé. Hề này K+ phát HD Euro nhé
VN mà ko có đài nào phát EURO HD thì quá kém giờ HD quá là bình dân, xem HD rồi mình ko bao giờ muốn xem mấy cái kênh của VN nữa, nhiều khi đến thời sự cũng chẳng muốn xem :(

camninh

Member

VTC và K+ đều có phát HD đợt này nhé các bác! Mỗi thằng phải trả VTV là 1 triệu USD về cái này. Nói chung là sau vụ này VTV nó giầu lại càng giầu thêm.

hminh2005

Member

VTC và K+ đều có phát HD đợt này nhé các bác! Mỗi thằng phải trả VTV là 1 triệu USD về cái này. Nói chung là sau vụ này VTV nó giầu lại càng giầu thêm.

Vậy nguồn của VCTV là HD, do vậy VCTV cũng sẽ phát HD

leech

Member

Đã thấy quảng cáo đâu,nếu có đã quảng cáo ầm ầm để tăng doanh số rồi

mrgins

Ðề: [Hỏi] EURO năm nay có phát HD k?

Chẳng thấy bác nào có thông tin nhỉ, mình chỉ mong anh Mytv sẽ phát HD, giống như các trận ở giải ngoại hạng.

tuancuong05

:D có BLV VN còn nghe đỡ hơn tiếng Nga nói chả hỉu j` cả :D

BLV VN nói nhức đầu vãi hà, cầu thủ rê banh ko đọc tên or chuyên tâm vào trận đấu cứ nói chuyện của ông cố nội + bà cố ngoại gì đó từ năm 1000 900 hồi đó . Còn ko bit tên cầu thủ thì cứ im mồm đi khán giả cũng đâu có chửi còn này nói linh tinh nhức hết cả đầu làm mình cũng phân tâm . Nhiều khi coi mấy kênh nước ngoài vậy mà hay

mytv sẽ tiếp hai kênh vtv2 và vtv3. mytv sẽ không mua bản quyền.

Chưa nói trước được đâu,trong thỏa thuận với Eufa thì VTV không được phát trên hệ thống IPTV và không để lọt sóng ra ngoài lãnh thổ.
Chuyện này rất gây,không biết VTV xử lý sao nữa.

mmtoi2011

Member

Chưa nói trước được đâu,trong thỏa thuận với Eufa thì VTV không được phát trên hệ thống IPTV và không để lọt sóng ra ngoài lãnh thổ.
Chuyện này rất gây,không biết VTV xử lý sao nữa.

mytv giới thiệu như thế mà. chắc chắn là vậy, không có gì thay đổi cả.

BLV VN nói nhức đầu vãi hà, cầu thủ rê banh ko đọc tên or chuyên tâm vào trận đấu cứ nói chuyện của ông cố nội + bà cố ngoại gì đó từ năm 1000 900 hồi đó . Còn ko bit tên cầu thủ thì cứ im mồm đi khán giả cũng đâu có chửi còn này nói linh tinh nhức hết cả đầu làm mình cũng phân tâm . Nhiều khi coi mấy kênh nước ngoài vậy mà hay

cu`ng chung y' tuong... (may dang bi loi ko go tieng viet duoc)

HDVIP2001

Bạn chờ mấy ngày nữa K+ sẽ có thông báo bằng văn bản đàng hoàng nhé

Chờ thử...bỏ 1tr USD để có HD phát trong khi VTV chiếu SD thì liệu có khả thi không? VTV nó phát hết tất cả các trận, trong khi K+ và VTC bỏ tiền ra chỉ được cái cho 1 lượng khách hàng nhỏ của họ, tôi không nghĩ là K+ và VTC dám đầu tư...

Bên trên