Hỏi gì đáp nấy

Hd_hpv

Re: Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Giá cả sợi dây đó thế nào hả bác? Bác cho em địa chỉ em qua lấy hàng nhé!

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hỏi gì đáp nấy

Cảm ơn bác ạh! Bi h thì em đã hiểu hơn rồi. Lúc này thì chỉ cần lap + LCD + loa là xem đc HD khỏi cần AVR bác nhỉ!
Bộ Z5500 đã có thể xử lý dc DTS rồi , với các linh kiện bác đưa ra ko cần mua thêm AVR làm gì . Chỉ để dành tiền mà up Level thôi ^^ .

vohaidong

Active Member
Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Trong CLB có Bác nào sưu tầm update phim bộ Hồng Kông cho em copy với

vohaidong

Active Member

Bộ đấy tớ có rồi vì đáng để lưu. Đang thèm mấy bộ mới cơ. Phim lẻ dạo này chẳng có phim nào hay cả toàn hàng kinh dị mà mềnh lại sợ ma nên không dám down về xem. Lự chọn cuối cùng là phim bộ và ca nhạc

---------- Post added 23-11-2012 at 04:50:57 PM ----------

Chưa bao giờ đàn em dám lừa đại ca :)
Mời đại ca qua uống cafe hoặc điều đệ mang ổ qua nhé.

Sáng mai có mặt. Lưu ý tìm loại hàng 20k nhé chứ 15 k uống thấy nó hơi hèn hèn lam sao ý B-)

dragonlee

Well-Known Member

Bộ đấy tớ có rồi vì đáng để lưu. Đang thèm mấy bộ mới cơ. Phim lẻ dạo này chẳng có phim nào hay cả toàn hàng kinh dị mà mềnh lại sợ ma nên không dám down về xem. Lự chọn cuối cùng là phim bộ và ca nhạc
Sáng mai có mặt. Lưu ý tìm loại hàng 20k nhé chứ 15 k uống thấy nó hơi hèn hèn lam sao ý B-)

Vậy mời bác uống G7 của anh Đặng Lê Nguyên Vũ nhé, cái này bác Tài mời :)

hvcong

Member

Các bác cho em hỏi, giờ em mua cái card HD có DTS passthrough, tuy nhiên cái Rcv nhà em nó ko support HDMI, em tính passthrough nó vào LCD, rồi từ LCD lấy đường optical ra cho vào RCV có được ko các bác? Và lấy như vậy liệu có xài được cả cho stereo ko nhỉ?

hvcong

Member
Ðề: Re: Hỏi gì đáp nấy

Ké chút cho em hỏi muốn dàn này chơi nhạc nguồn phát là PC thì phải làm sao ạ

Bác cho mỗi cái hình thì ai biết :) cho thông số input của nó xem có gì, chắc ít nhất có Stereo input (2 cái lỗ RCA) thì mua cái dây 3.5 to RCA về cắm là nghe thôi mà?

hvcong

Member

Các bác cho em hỏi, giờ em mua cái card HD có DTS passthrough, tuy nhiên cái Rcv nhà em nó ko support HDMI, em tính passthrough nó vào LCD, rồi từ LCD lấy đường optical ra cho vào RCV có được ko các bác? Và lấy như vậy liệu có xài được cả cho stereo ko nhỉ?

Tự hỏi tự trả lời: Báo cáo với các bác là passthrough được, hôm nay múc con HD5450 về, cắm vào tivi, rồi out optical ra Receiver, ngon lành!

Bên trên