Hỏi gì đáp nấy

Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Em muốn mua 1 con ổ cứng WD Green tầm 1.5 hoặc 2 Tb mà thấy ở HP mấy cửa hàng lớn đắt qá, em muốn các bác giới thiệu cho e 1 địa chỉ tin cậy mà giá phải chăng với :(
Thấy trên hà nội bán có tầm 2T3 con 2T mà HP mình mắc qá :((
Mong các bác chỉ giúp

Re: Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Em muốn mua 1 con ổ cứng WD Green tầm 1.5 hoặc 2 Tb mà thấy ở HP mấy cửa hàng lớn đắt qá, em muốn các bác giới thiệu cho e 1 địa chỉ tin cậy mà giá phải chăng với :(
Mong các bác chỉ giúp

phì ship từ Hn về chỉ < 50k thôi mừ ?Hp ko bao giờ có giá ấy đâu :D

bobby_lee

Member

Mong các bác chỉ giúp

Mua hàng tại công ty lớn ở hải phòng với giá hn + ship!
Hãy hỏi tôi cách nào @

dragonlee

Well-Known Member

Mong các bác chỉ giúp
http://zshop.vn/images/detailed/17/zshop.vnWestern_1.5TB.jpg[/QUOTE]

Sợ nhất là mua sản phẩm bị đắt, nhưng quan trọng hơn là đừng bao giờ mua sản phẩm quá rẻ (vì rẻ quá sẽ đồng hành cùng chất lượng và dịch vụ ko tốt). Người mua hàng thông minh sẽ chọn mua sản phẩm đúng giá :D
Bác cần Sáng con nhà ông Suốt nhé.

P/s: Nếu mua sản phẩm ở xa rẻ hơn tại địa phương ít thì nên mua tại địa phương để được chăm sóc và bảo hành tại chỗ và không mất phí ship.

Thân ái.

viettoanhp

Well-Known Member
Hỏi về dịch vụ HDTV-VCTV của Eliteco ???

Chào cả nhà , mình có biết ở Hải Phòng TH cáp EG đang triển khai dịch vụ truyền hình KTS HDTV của truyền hình cáp việt nam. Trên trang chủ truyền hình việt nam thì danh sách kênh HD có những kênh như bongdatv, thethaotv, hbo hd, star movies hd . Nhưng khi mình gọi hỏi truyền hình cáp eg thì họ toàn đọc những kênh tổng hợp và của VTC gì gì ấy hoàn toàn ko có những kênh HD như của dịch vụ HDTV-VCTV ??? Trong khi giá cước và đầu thu thì y hệt như trên trang chủ vctv ??? Mình muốn hỏi có bạn nào đã dùng dịch vụ này chưa và thực hư thế nào, xin cảm ơn

Giới thiệu dịch vụ HDtv truyền hình độ phân giải cao của truyền hình cáp Việt Nam VCTV(áp dụng ngày 02/09/2012)

ThanhGiang0903

Re: Hỏi về dịch vụ HDTV-VCTV của Eliteco ???

Tôi đang dùng này. Nó là VCTV -HD mà. Đến 18 Trần Hưng Đạo đăng ký.

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Hỏi về dịch vụ HDTV-VCTV của Eliteco ???

Cứ AVG mà dùng nhé.
Và lưu ý các bác là đã có mục "Hỏi gì đáp nấy" có gì cần hỏi thì các bác up vào đấy, ai hỏi cũng mở topic thế này thì không nên.
Mod nào ghé quá gộp lại giúp em cái. Thanks

viettoanhp

Well-Known Member
Ðề: Hỏi về dịch vụ HDTV-VCTV của Eliteco ???

Cứ AVG mà dùng nhé.
Và lưu ý các bác là đã có mục "Hỏi gì đáp nấy" có gì cần hỏi thì các bác up vào đấy, ai hỏi cũng mở topic thế này thì không nên.
Mod nào ghé quá gộp lại giúp em cái. Thanks

Nhưng AVG ko có 2 kênh bongda tv và thethao tv bạn ơi :D, mình xem bóng đá và phim ảnh là chủ yếu

ThanhGiang0903

Re: Ðề: Re: Hỏi về dịch vụ HDTV-VCTV của Eliteco ???

bạn cho mình hỏi chút chất lượng hd mấy kênh bóng đá và phim truyện thế nào ạ, có phải là hd chuẩn full ko hay kích lên

Hai kênh BĐTV-HD và TTTV-HD thì chỉ có lúc nào tiếp sóng trực tiếp các trận BĐ và Tennis mới là HD thôi. HD chuẩn luôn. VCTV mới thêm hai kenh SCTV-Hài HD và SCTV-Thể thao HD nhưng là HD Up. Các kênh HD nước ngoài thì cũng chuẩn. Có Topic Review VCTV-HD đấy. Bạn vào mà xem.

Thân chào các đại ka HD, em đau đầu cái mòn này đây, nhờ các đại ka giúp. :)
Chả là có file MKV nó có những 8 bản nhạc liền tù tì, mỗi bản độc chỉ có ... nửa tiếng, chả cho next gì cả. Giờ em muốn cắt nó ra, rồi ghép nó vào và next được từng bài.
Phần HD thì các đại ka nhìn hộ em vụ này với nhá! Phần Audio cụ nào cần thì em sẽ bố trí anh em có kinh nghiệm thẩm âm hộ!

buihung

Administrator
Re: Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Thân chào các đại ka HD, em đau đầu cái mòn này đây, nhờ các đại ka giúp. :)
Chả là có file MKV nó có những 8 bản nhạc liền tù tì, mỗi bản độc chỉ có ... nửa tiếng, chả cho next gì cả. Giờ em muốn cắt nó ra, rồi ghép nó vào và next được từng bài.
Phần HD thì các đại ka nhìn hộ em vụ này với nhá! Phần Audio cụ nào cần thì em sẽ bố trí anh em có kinh nghiệm thẩm âm hộ!
Bác copy file vác qua 28 VC nhé. Đơn giản thôi mà.

hoangminhhien

Well-Known Member
Hải Phòng mua đĩa karaoke vitek 6 số mới phát hành ở đâu?

Em có cái đầu karaoke vitek 6 số VK350 hát mãi đĩa vol 20 nhiều quá cũng chán, em muốn mua vol mới. Bác nào biết chỗ bán ở HP quê ta chỉ em với. Xin cảm ơn các Bác.:)

phu641

Ðề: Hải Phòng mua đĩa karaoke vitek 6 số mới phát hành ở đâu?

Bạn vào quầy 201 trong chợ sắt nhé. Đt: 0313.831.523. Hình như đầu Vitek chỉ hát đúng vol của đầu thôi, không như đầu California, không biết đời sau ntn?

hoangminhhien

Well-Known Member

Bạn vào quầy 201 trong chợ sắt nhé. Đt: 0313.831.523. Hình như đầu Vitek chỉ hát đúng vol của đầu thôi, không như đầu California, không biết đời sau ntn?

Cảm ơn bác, chúc Bác năm mới tốt lành!

hoangminhhien

Well-Known Member

Cảm ơn bác, chúc Bác năm mới tốt lành!

trungtnhp

Member

Hải phòng chỗ nào bán bông khoáng, bông thủy tinh các bác nhỉ. Em tìm mãi mà không thấy. Đang muốn làm ít tiêu âm cho phòng nghe nhạc

Re: Ðề: Hải Phòng mua đĩa karaoke vitek 6 số mới phát hành ở đâu?

Hải phòng chỗ nào bán bông khoáng, bông thủy tinh các bác nhỉ. Em tìm mãi mà không thấy. Đang muốn làm ít tiêu âm cho phòng nghe nhạc

bông như trong gối hơi ,chăn hơi có đạt yêu cầu ko anh ?

HHN

Active Member
Re: Ðề: Hải Phòng mua đĩa karaoke vitek 6 số mới phát hành ở đâu?

Chú định làm tiêu âm hay cách âm ???

vohaidong

Active Member

Ở 28VC có 1 bộ tiêu âm thì phải. Bạn thử liên lạc xem

Bên trên