Hỏi gì đáp nấy

MyTV đang khuyến mại-có nên dùng không ạ?

E đang thâý MyTV khuyến mại, là lại chuẩn bị có word cup rồi không biết có Bác nào dùng chưa cho xin ý kiến.cảm ơn

saslynguyen

Member
Ðề: Các bác Hải Phòng ơi, cứu em với

em xin đính chính là bộ pre-pow rotel + AR của em là từ người bạn, chứ không phải của anh buihung

cầm 15tr muốn mua bộ stereo ngon thì phải gặp anh Quảng (quanghaiphong), Tài (banchainho) hoặc Thắng (manhthang)

ủa mà sao dạo này bác Quảng ko thấy đâu nhỉ, bla bla...
Em xin mạo muội hỏi anh Quảng, anh Tài hoặc anh Thắng 1 chút ạ, theo tư vấn của bác Calcifer giới thiệu đến 3 anh-1 bộ nghe nhạc tầm khoảng 15-20tr thì liệu có mua được bộ nào nghe ổn ổn không ạ? CN vừa rồi em định nhờ bác Calcifer đưa em tới ra mắt anh em HD HP nhưng em lại phải về quê có việc, chủ nhật này em sẽ cố gắng thu xếp công việc để ra ( không biết có trùng lịch em phải đi coi thi không? Nếu không trùng chắc chắn em sẽ đến mong anh em cho em gia nhập bang hội.=P~)

buihung

Administrator

Ngoài 3 anh trên ra còn có Phượng sồ tiên sinh nữa. Tiên sinh này nâng cấp liên tục, bác chịu khó canh là có ngay bộ ngon.

quanghaiphong

Well-Known Member

-Dạo này cày lên level nâng cấp >>bận thì thôi rồi.Các bác dạo này vẫn xôm chứ,bác chủ top CN gặp các cao niên như bác BCN,PHÚC BỒ hay Long Gìa là có bộ ngon ngay..thế nhé

vohaidong

Active Member

-Dạo này cày lên level nâng cấp >>bận thì thôi rồi.Các bác dạo này vẫn xôm chứ,bác chủ top CN gặp các cao niên như bác BCN,PHÚC BỒ hay Long Gìa là có bộ ngon ngay..thế nhé
KO hiểu chú cày cái món jì mà bận thế??? Cày lám sao mà VCL, BCN nhìn thấy là chạy mất dép thì mới được
Ka ka

saslynguyen

Member

thanks các bác nhe. Hy vọng sẽ được sớm ngồi cùng thuyền với các bác để vượt bể khổ thú chơi HD này

reback

-mình mói nhò đuọc bác Quảng nên sắm một bô ngon ngoài tầm giá,nghe pop,hoà tấu phê lòi.
-Em hàng mói lúc nào mòi các bác qua nhà choi và thỉnh giáo các cao nhân...many thanks

Ðề: MyTV đang khuyến mại-có nên dùng không ạ?

Bác Hùng dùng rồi cho anh em ít kinh nghiệm với

qazxxx

Buổi chiều hum nay e vừa có chuyến khảo sát nhanh và nhỏ, để phục vụ cho chiếc LCD sắp mua của nhà mình, và dấn thân vào sự nghiệp HD.

E thấy VTC, có vẻ chất lượng nhất nhưng đắt nhất và uy tín cũng như các trò của VTC thì trên forum nói cũg nhiều. Truyền hình cáp EG-VCTV và MyTV rẻ hơn nhìu nhưng chất lượng chưa dc kiểm chứng vì còn mới.
TH cáp EG-VCTV ko mất tiền thuê bao hàng tháng nhưng chỉ có 32 kênh và no HD. MyTV mất tiền thuê bao nhưng nhiều kênh hơn, nhiều tính năng hơn

E sẽ chọn MyTV.

Nhân đây cũng xin tham khảo các pác

E phân vân giữa 2 con LCD Sony KLV-40BX400 và KLV-40NX500

Con NX500 hình thức thiết kế đẹp hơn. Nhưng e thấy ngoài hình thức và thêm cổng HDMI thì NX500 ko còn tính năng gì nổi trội hơn BX400. Các pác tinh đời phân tích thiệt hơn, lựa chọn giùm e cái.

Chứ chỉ vì hình thức mà đầu tư thêm thì cũng ko đág nhỉ?

Sự nghiệp HD của e mới bắt đầu và cần đầu tư tiết kiệm, đầu tư có trọg điểm

saslynguyen

Member

em xin cám ơn sự tư vấn của các bác, em không dám mong ước đến bộ thật là ngon mà chỉ cần các bác giúp em, các bác kêu là bộ này nghe ổn đấy thế là em mừng lắm rồi vì các bác đã chơi đồ này lâu năm rồi nên kinh nghiệm đầy mình chứ em thì như kiểu thằng mù gặp đường lạ ấy-không biết gì đâu

E hỏi rồi, Mytv chỉ dùng được 1TV thôi, mà nhà ai bây giờ cũng khoảng 2Tv, thế mới vớ vẩn chứ

qazxxx

E hỏi rồi, Mytv chỉ dùng được 1TV thôi, mà nhà ai bây giờ cũng khoảng 2Tv, thế mới vớ vẩn chứ

Chài, cái nào chẳng dùng cho 1TV hả pác. Hum wa đi chơi với bồ, e phát hiện HP còn 1 dịch vụ TH cáp nữa, đó là TH cáp Hải Phòng ở Lạch Tray. Chiều nay e sẽ đi tìm hiểu luôn. Room mình đã có pác nào dùng chưa nhỉ?

dualshock

Member

em vào web của myTV sao nó giới thiệu sơ sài quá vậy. Mình muốn biết danh sách những kênh HD của nó, và tổng chi phí khi lắp đặt là bao nhiêu. Bạn nào biết thì bảo mình cái nhá. Thanks !

manhthang

Huyền Thoại

Hiện tại có 4 kênh HD thôi, nhưng chắc chắn 1 điều là được xem WC HD rồi, mặc dù mới ra nhưng tốc độ thêm kênh của MyTV rất nhanh (ngày mới ra có 32 kênh, hiện nay là 63).
4 kênh HD hiện nay của MyTV là National Geography, CCTV, Luxe TV và FTV, tuy hơi ít nhưng với đà tăng kênh của MyTV chắc cũng không phải lo lắng quá.

Hiện đang có khuyến mại nên đăng ký không mất tiền, được giảm giá 50% STB và tặng cước 3 tháng sử dụng, khi đăng ký chỉ mất tiền cho cái STB là 1.080.000đ.
Theo đánh giá của em thì STB của MyTV xịn hơn của VipTV.

satan85

Well-Known Member

bác dùng cái bộ chia thì mấy tivi cũng được hết, nhưng chỉ xem cùng một chương trình, chỉ có truyền hình cáp mới xem được nhiều tivi với nhiều chương trình khác nhau, còn lại là vậy hết

buihung

Administrator

Chài, cái nào chẳng dùng cho 1TV hả pác. Hum wa đi chơi với bồ, e phát hiện HP còn 1 dịch vụ TH cáp nữa, đó là TH cáp Hải Phòng ở Lạch Tray. Chiều nay e sẽ đi tìm hiểu luôn. Room mình đã có pác nào dùng chưa nhỉ?
Dịch vụ này cũng chỉ phát SD thôi, mỗi một Tivi cũng phải có 1 đầu giải mã mua riêng (hồi đầu là 850k/chiếc, giờ thì không rõ bao nhiêu), chất lượng xem trên LCD cũng chả hơn TH cáp EG được bao nhiêu.

Bên trên