Hỏi gì đáp nấy

HHN

Active Member
Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Cứ phải oánh nhau vỡ đầu mới hiểu nhau các bác ạ =))

Các cán bộ phía bắc này có khi cần phải cải tổ hết 1 loạt. Quảng Ninh thì MrMilan suốt ngày Offline nhậu nhẹt ăn chơi đàn đúm. Hà Nội thì hieu-gia lam cũng chăm chăm gái gú, Hội thảo HD & 3D thì không tập trung chuyên môn cứ lang thang đến chỗ mấy em PG buôn chuyện rồi chụp ảnh. Hải phòng thì bác BAN CHAI NHO đi công tác Quất Lâm - Nam Định tìm hải sản mới cho Đồ Sơn rồi lại suốt ngày cafe, mà lại còn nợ cả tiền gửi xe máy nữa chứ ( cái này nhiều người làm chứng nhé ) =))

Tóm lại là cần cải tổ ngay đội ngũ lãnh đạo các tỉnh mới mong Hội phát triển được :D
Dạ theo em có lẽ là phải thay từ Admin cho đến mem mất thôi bác à, vì như mem HP hiện nay là cũng đã hư hết rồi, mà hôm rồi gặp Admin còn hư hơn nữa cơ :))

black cat

Các bác cho e hỏi lcd sony bị vỡ màn hình thì có thay đcj ko?Hết khoảng bao tiền?E ở HP

manhthang

Huyền Thoại

Bạn mang ra trung tâm bào hành Sony trên đường Lương Khánh Thiện hỏi thử xem :)

em định làm em Denon AVR 485,bác nào biết về em này cho em ý kiến nhé,giá 3.5 có được không ạ? thank các bác

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

em định làm em Denon AVR 485,bác nào biết về em này cho em ý kiến nhé,giá 3.5 có được không ạ? thank các bác
Mình chưa dùng, nhưng theo thông tin thu lượm được thì :
- Denon AVR 485 được bán cho thị trường Mỹ, sử dụng điện áp 120V, hỗ trợ giải mã DTS-ES.
- Công suất danh định 110W/kênh nhưng thực tế không được như vậy. Nếu mua em này thì nên kiếm một hệ thống loa nhỏ của Nhật là phù hợp nhất.
- Giá 3.5 triệu thì hơi cao, nếu hình thức còn đẹp thì có thể mua được

dragonlee

Well-Known Member

Em có người bạn ở HP, đang cần mua bộ 5.1 để xem phim trong phòng diện tích khoảng 16m2. Kinh phí khoảng 5 triệu trở về, nhờ các bác giúp đỡ.
Thanh sờ kiu các bác :)

please_helpme

Active Member

Em có người bạn ở HP, đang cần mua bộ 5.1 để xem phim trong phòng diện tích khoảng 16m2. Kinh phí khoảng 5 triệu trở về, nhờ các bác giúp đỡ.

Đại Ca Thanks nhẹ nhàng thôi là được rồi!!!
đừng sờ KiU các bác ý làm gì!!!

please_helpme

Active Member

Chỉ được cái "xì pem" là nhanh, sáng nay chở nước đến nhà Bà ngoại tui chưa đấy ????

chở rồi đóa!!!
bả định trả tiền, nhưng tui mắng cho 1 trận & bảo:
- 2 bác để NHO Thâm trả!!!
- thế Nho Thâm là KU nào zậy ta???"
- ???///???///???///

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Rẻ hơn có được không, khoảng 3 triệu thôi ! 8->8->8->

vuchaulong

Active Member

Vừa bán chú âm ly xong. Tiếc quá. Còn mấy con Xu Rao cỏ nếu chưa tìm đươc thì đến nhà tớ bán đắt cho.

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác cho em hỏi tý : Karaoke xuất phát và bắt ngồn từ nước nào ?

anbinhdo

Well-Known Member

Em giơ tay giả nhời câu này: Em thì không rõ nó từ đâu nhưng Karaoke ôm nó xuất phát từ Việt Nam L-)

Chà câu trả lời làm em cũng đau đầu luôn Bác Lâm Gia Trang ơi ! em đang tìm câu chính xác tý nữa, Rất cảm ơn Bác Lâm Gia Trang đã bổ sung câu trả lời. Các Bác cho em biết thêm thông tin nhé.Rất cảm ơn !

Lâm Gia Trang

Chà câu trả lời làm em cũng đau đầu luôn Bác Lâm Gia Trang ơi ! em đang tìm câu chính xác tý nữa, Rất cảm ơn Bác Lâm Gia Trang đã bổ sung câu trả lời. Các Bác cho em biết thêm thông tin nhé.Rất cảm ơn !

Bác cần chính xác à, okie có ngay, em giơ tay giả nhời tiếp:

Karaoke vốn dĩ nó rất nhàm chán khi du nhập vào VN, người VN rất thông minh và chế biến nó thành Karaoke ôm khiến mọi tầng lớp từ choai choai đến các cụ già đều có thể tham gia, thậm chí được chăm bón như em bé. Khi hát tay không phải cầm mic mà cầm 1 số thứ khác. Riêng cá nhân em cho rằng Karaoke ôm nó là 1 điều tuyệt vời cần gửi lên cho U nét cô công nhận di sản vì đã giảm tối đa tỷ lệ tăng dân sô L-)

forever3

Nhật Bản bác ợ. nó được ghép từ 2 từ kara và oke.Còn thêm chữ "ôm" nữa thì Việt Nam quê hương ta.
Nếu bác muốn chi tiết hơn nữa thì hỏi bác gu gồ nhé. Em nhớ mỗi thế thôi.

please_helpme

Active Member

Nhật Bản bác ợ. nó được ghép từ 2 từ kara và oke.Còn thêm chữ "ôm" nữa thì Việt Nam quê hương ta.
Nếu bác muốn chi tiết hơn nữa thì hỏi bác gu gồ nhé. Em nhớ mỗi thế thôi.

Bên trên