Hỏi gì đáp nấy

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Em cần mua 1 sợi cáp DVI ra HDMI để cắm từ máy tính ra tivi, bác nào ở HP có báo em hoặc biết đâu bán chỉ em vơi nhé. Thanks các bác.

tiendat

Active Member

Nó bảo phải có người ra mua hộ rồi nó sẽ chuyển hàng về HP cho mình. HIC có cụ nào giúp em không em muốn mua hai cái cho ông cụ nhà em và cho Nhạc phụ

Thứ Hai tuần tới( 6/9) Đạt đi HN buổi chiều, bác có cần thì đưa tiền em cầm đi mua cho. Nếu cần chở thì đưa xe đây em chở hộ về HP luôn. Nhưng sợ xe ứ nhét được mấy cái hộp đó vào ấy chứ.

buihung

Administrator

Thứ Hai tuần tới( 6/9) Đạt đi HN buổi chiều, bác có cần thì đưa tiền em cầm đi mua cho. Nếu cần chở thì đưa xe đây em chở hộ về HP luôn. Nhưng sợ xe ứ nhét được mấy cái hộp đó vào ấy chứ.
Chương trình này chỉ từ 2-5/9 thôi bác ạ.

Ối Giời ạ.
Hôm nay mới quay vào diễn đàn, tiếc quá Kụ đạt Ạ
em xũng đăng tin trong mục mua bán nhờ cụ nào mang về 2 chiếc em xin nhập 9triệu. nghĩa là em chấp nhận tiền khách sạn cho cụ 1,2tr.
Nhưng mai thì hết hạn khuyến mại roài
Híc Híc, Tiếc Quá
Cảm ơn Kụ nhiều

Mountain

Member

Anh em nào có phim về đề tài chiến tranh cho em xin với.
( Tra tấn hàng xóm là chính )

vohaidong

Active Member

Cần tư vấn !
Báo cáo các Bác hôm trước em đi chơi không biết ở nhà Gấu Mẹ và Gấu Con xài thế nào mà khi về thấy em Yamaha AVX 1000 DSP đột tử.
Bệnh nhân hiện trong tình trạng : Cú ấn vào nut Power đèn sáng lên cái là lại ngất lịm
Nhờ các bác sỹ bắt bệnh giúp và tư vấn cách khắc phục.
Cảm ơn các bác rất nhiều

buihung

Administrator

Có khả năng cao là do Gấu Mẹ tay to (chắc là quen vả Gấu Bố) nhấn mạnh quá nên hỏng công tắc on off rồi.

saslynguyen

Member

Anh sơn có acc của thằng RS không. Dowload giúp em mấy bản Dolby - The Sound Of High Definition được không? Em không có acc thằng RS nên đành chịu, tìm mãi trên mạng mà không có ai leech sang MF cả

vohaidong

Active Member

Thế mới gọi là công lực cao cường chứ, nhìn bề ngoài vẫn bình thường nhưng bên trong thì hỏng mất rồi.
Rất đau lòng khi rất có thể chia tay em này, nhân tiện hỏi các Bác có cái amli cali nào cần thanh lý không để em xin khênh về dùng chờ cơ hôi thay thế em mới.

vuchaulong

Active Member

Anh sơn có acc của thằng RS không. Dowload giúp em mấy bản Dolby - The Sound Of High Definition được không? Em không có acc thằng RS nên đành chịu, tìm mãi trên mạng mà không có ai leech sang MF cả

Đang down sắp xong. Chuẩn bị một con cá Song trả phí.

coldhead

Các bác làm ơn cho em hỏi ở HP mình thì mua đĩa DVD9 (trắng) ở đâu? Lần trước có bác chỉ cuối đường PBC em đi hoài ko thấy :(

Xin cám ơn!

tiendat

Active Member
[Giúp đỡ] về tìm ebook

Trước kia mình hay vào www.thuvien-ebook.com để tìm các sách ebook đọc, có nhiều loại tiếng ta, tiếng tây,...nhưng giờ trang này toi mất rồi. Các bác biết trang nào có nhiều ebook, của Việt nam ta là tốt nhất thì giới thiệu nhé.
Với lại em đang đi tìm bản "Poorly made in China" mà không thấy, toàn thấy trang bán mất xiền thôi. Có thì các bác bảo luôn, tiếng tây hay ta được tất.
Cảm ơn!

Bên trên