Hỏi gì đáp nấy

tiendat

Active Member

tiendat

Active Member
Ðề: [Giúp đỡ] về tìm ebook

Quyển sách của anh em search 1 phát ra kết quả ở đây http://www.torrentdownloads.net/searches/poorly+made+in+china+ebook

Cảm ơn Thắng
Cái này dẫn tới đao-lốt, nhưng toàn là của sponsored links, phải có đăng ký trả tiền mới được, mà cũng không hiểu sao nó toàn báo tới 1.3G hay 900M trong khi đó ebook (anh hay dùng dạng thông dụng *.prc) thì tầm độ 1~200k là nhiều lắm rồi.

please_helpme

Active Member

Cảm ơn Thắng
Cái này dẫn tới đao-lốt, nhưng toàn là của sponsored links, phải có đăng ký trả tiền mới được, mà cũng không hiểu sao nó toàn báo tới 1.3G hay 900M trong khi đó ebook (anh hay dùng dạng thông dụng *.prc) thì tầm độ 1~200k là nhiều lắm rồi.

e-book thông thường định dạng là *.pdf
e-book cho pocket pc dùng định dạng *.prc
trước Em Download quyển truyện "Tình Yêu Thời Thổ Tả" mà cũng gần GiB

qazxxx

Ðề: Hỏi gì đáp nấy

có pác nào từng cài con main foxconn g41 chưa nhi?
các pác cho hỏi con này vga onboard lên được bao nhiêu?
có được 1gb như con giga g41 ko?
cảm ơn cả nhà

please_helpme

Active Member

có pác nào từng cài con main foxconn g41 chưa nhi?
các pác cho hỏi con này vga onboard lên được bao nhiêu?
có được 1gb như con giga g41 ko?
cảm ơn cả nhà

bác cài ĐỦ & ĐÚNG Driver của nó thì được đấy!
VGA OnBoard 1GB không bằng 512MB Card dời
đã TEST 1 Film trên On GA & On FC ở cùng bộ máy (khác Main)
On FC XẤU hơn On GA bác nhé!
đấy là Cảm Nhận Riêng của Em.

bobby_lee

Member

Các bác làm ơn cho em hỏi ở HP mình thì mua đĩa DVD9 (trắng) ở đâu? Lần trước có bác chỉ cuối đường PBC em đi hoài ko thấy :(

Xin cám ơn!

Bác đi đường Quang Trung rẽ vào Kí Kon đến ngã tư Phan Bội Châu rẽ trái, 243 Phan Bội Châu nằm bên trái, đối diện Phổ Tế (bác mà gầy còm không cẩn thận ko bị bắt nấu cao đấy)=P~

black cat

Có bác nào biết cài phần mềm sopcat để xem bóng đá trên laptop ko giúp e với.Số phone của e 0989 289 010.Mai bác nào rảnh thì giúp e với nhé,chủ nhật là có trận của MU rồi

Xin chào, Mình muốn chép tất cả Album DVD nhạc Paris By-Night-Asia-Vân Sơn chất lượng tốt vô HDD. Các bác cho mình địa chỉ nơi chép ở SG. Thanks

thithi08

Mình đang tìm ebook "New dimensions in pay mangement" của Amstrong, bạn nào có cho mình thông tin với. Nếu ai có hard copy thi cho mình muon photo lai nhe. Cam on rat nhieu

Mountain

Member

em nghe nói 1 cty ở việt nam đặt hàng bên trung quốc sản xuất sản phẩm na ná ipad mà giá thành có 3M. Các bác có biết ở chỗ nào bán không?

Bên trên