Hỏi gì đáp nấy

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Khả năng thẻ nhớ bác ấy hỏng rồi bác Hùng ơi :))

buihung

Administrator

Giống kiểu ngày xưa chụp ảnh nháy tít mù, mỗi tội không lắp phim.

_Ma_

E dùng Receiver Onkyo TX-SR601, cắm optical in rồi, nhưng loa ko ra tiếng, bác nào biết hướng dẫn e cách setup với, hix, mất cả đêm mò mà chả lên đc tiếng rì cả, chỉ muốn dội xô nước vào nó thôi :-L

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

E dùng Receiver Onkyo TX-SR601, cắm optical in rồi, nhưng loa ko ra tiếng, bác nào biết hướng dẫn e cách setup với, hix, mất cả đêm mò mà chả lên đc tiếng rì cả, chỉ muốn dội xô nước vào nó thôi :-L
Vụ này phải thực tế mới giải quyết được, ngày mai mời anh em đến nhà uống bia, đánh chắn thì chiều về loa kêu được ngay thôi !

please_helpme

Active Member

mày mua ngay 1 thùng La Vie đổ trực tiếp vào bo mạch chủ đảm bảo sẽ giải quyết được vấn đề!

_Ma_

Vụ này phải thực tế mới giải quyết được, ngày mai mời anh em đến nhà uống bia, đánh chắn thì chiều về loa kêu được ngay thôi !
E vác búa đập nó 1 phát nó kêu oe óe rồi ạ, còn vụ u bia với oánh chắn đợi e sửa nhà xong thì e hầu các bác

_Ma_

mày mua ngay 1 thùng La Vie đổ trực tiếp vào bo mạch chủ đảm bảo sẽ giải quyết được vấn đề!
Theo tao mày nên mua La Vie về rửa nhà mới đi, mà rửa = Lavie thì xoàng quá, rửa nhà mới ít nhất phải Hennessy nhỉ

please_helpme

Active Member

mẹ mày, dọn nhà đéo thấy cái lỗ trên mặt đâu nay lại đòi rửa Hennessy, có cái ti ấy nhé. :))

_Ma_

Bác nào biết chỗ thay pin cmod uy tín thì chỉ e với

_Ma_

Thay cho receiver mới hỏi chứ thay cho Máy tính thì tự thay cũng dc mà :)

HHN

Active Member

Ai bẩu không hỏi rõ ràng, đấy mất thời gian chưa, cho nên lần sau thì hỏi rõ ràng luôn nhá, cậy viên PIN đó ra rùi đi kiếm viên ya chang thế là OK :D không kiếm được thì tìm HHN nhá :D

buihung

Administrator

Nói chung là bác nào yếu pin (ghi chú: tất cả các loại pin) thì cứ gặp HHN, bác ấy giải quyết tất.

please_helpme

Active Member

mày mua Rì-sây-vờ kiểu đéo gì thế.
hôm trước thì bị cấm khẩu.
hôm nay lại hỏng pin...
nói túm lại tiện đang sửa nhà đấy
tặng nó 1 bao xi-măng HP

buihung

Administrator

Hiếp me hồi này văng hơi nhiều thứ trên đây đấy nhé.

please_helpme

Active Member

he he...
Em xin lỗi các bác đã trót đọc.
tại cái thằng Ma bạn Em nó làm Em bức quá hóa cuồng.

vohaidong

Active Member

CLB có ai đang sử dung Iphone3 & 4 va HTC cho em hỏi nếu check mail và đọc attch có dung lương nhỏ thì HTC có ổn không hay là cứ phải cụ Iphone mới trị được. Cụ nào dùng rồi tư vấn dùm nhanh với ahj

Bên trên