Hỏi gì đáp nấy

buihung

Administrator
Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Vấn đề này chắc lại phải hỏi Hắc nho hoặc Ali33 rồi.

_Ma_

Ai bẩu không hỏi rõ ràng, đấy mất thời gian chưa, cho nên lần sau thì hỏi rõ ràng luôn nhá, cậy viên PIN đó ra rùi đi kiếm viên ya chang thế là OK :D không kiếm được thì tìm HHN nhá :D
Con reciver nó ko dùng pin bác ợ, nó dùng tụ 5v thì phải, e chưa tìm thấy cái tụ đấy nó ở chỗ nào cả. Hix, sắp mùa hè rồi, hay cup điện, mà mỗi lần cup điện phải setup lại cũng mệt phết

_Ma_

mày mua Rì-sây-vờ kiểu đéo gì thế.
hôm trước thì bị cấm khẩu.
hôm nay lại hỏng pin...
nói túm lại tiện đang sửa nhà đấy
tặng nó 1 bao xi-măng HP
Hôm trước tao ko biết setup, Receiver nó dùng tụ, vài năm là tụ nó yếu ngay, nhà tao còn thừa nhiều ximang lắm mày lấy ko, mang về đổ vào mồm mày cho bớt nói lắm đi =))

HHN

Active Member

CLB có ai đang sử dung Iphone3 & 4 va HTC cho em hỏi nếu check mail và đọc attch có dung lương nhỏ thì HTC có ổn không hay là cứ phải cụ Iphone mới trị được. Cụ nào dùng rồi tư vấn dùm nhanh với ahj

Có nhà em đã xài qua mấy loại đó ạ, giờ cũng đang xài con IP 4 và con HTC, thế theo pác thì thế nào là nhỏ, bao nhiu thì là to ạ???chủ yếu là Bác thích thằng nào, mấy thằng HTC mới bây giờ cũng OK lắm.

vohaidong

Active Member

Có nhà em đã xài qua mấy loại đó ạ, giờ cũng đang xài con IP 4 và con HTC, thế theo pác thì thế nào là nhỏ, bao nhiu thì là to ạ???chủ yếu là Bác thích thằng nào, mấy thằng HTC mới bây giờ cũng OK lắm.[/QU
Ví dụ đối với File exl dung lượng vài trăm k hoặc đến 1M thì khi check mail thì tốc độ load của HTC có nhanh không ?? IP4 thì em đã có thực tế còn HTC thì chưa. Nhờ Bác tư vấn dùm em vụ này vì em hơi nghiêng về HTC ( Nam tính, rẻ hơn.. ) nhưng vẫn lo ngại về vấn đề đó chút bên cạnh đó vấn đề pin của HTC cũng được đề cập nhiều, trên mạng có rao bán pin phụ của HTC nữa.
P/s : Bác tư vấn giúp con HTC HD7 nhé

vohaidong

Active Member

bác nào có nhu cầu copy bản DVD5 bộ Mê kông ký sự và Huyền bí sông hằng thì PM cho em một phát nhé. bộ này em trước đây up trên hd-viet.com.

Chỉnh sửa lần cuối:

hoalin8

Có bác nào biết chỗ sửa ps3 tại HP không? Con ps3 nhà e bật lên cứ màn hình cứ đen xì xì, không biết bị lỗi gì nữa.

manhthang

Huyền Thoại

Có bác nào biết chỗ sửa ps3 tại HP không? Con ps3 nhà e bật lên cứ màn hình cứ đen xì xì, không biết bị lỗi gì nữa.

Trước hết là cần xác định xem là lỗi gì đã :)
Bạn nói chung chung là màn hình đen xì thì không thể xác định được. Màn hình đen nhưng máy có lên đèn hay không.
Có 3 nguyên nhân khiến màn hình TV không hiển thị gì:
- PS3 đang hiển thị độ phân giải vượt quá khả năng của TV: khắc phục bằng cách giữ nút Power khoảng 10s khi bật lên để máy reset về 480p.
- PS3 bị cháy nổ linh kiện.
- PS3 bị brick: unbrick là hết nhưng các máy FAT xác xuất brick vĩnh viễn là rất cao.

Bên trên