Hỏi gì đáp nấy

microsoft

Ðề: Hỏi gì đáp nấy

huancao662

Lên mấy cửa hàng ở Lý thường Kiệt, bác thích kiểu gì cũng có, nhà em đang có cái vừa nằm vừa ngồi, rảnh sẽ chộp hình lên cho bác coi, nhưng cái của em có thể không theo ý bác :D, cái của em bình thường nó là sofa còn khi kéo ra nó thành cái giường 1,8m x 2m :D để khi xem phim có muốn ngủ luôn cũng OK :))
Cái này cũng hợp ý em lắm, bác post giúp cái hình lên được không hoặc bác làm ở chỗ nào chỉ em với
Hoặc cái dạng như thế này này:

Và cả cái như thế này nữa:

Chỉnh sửa lần cuối:

HHN

Active Member

Ở nhà em nó dạng như này, hồi này đi suốt không về nhà chụp hình thật cho bác coi được, bác xem tạm nhé :D
mà cứ ra Lý Thường Kiệt, bác đóng kiểu gì cũng được mà, mà ở đó cũng nhìu mẫu để chọn lắm :D

bobby_lee

Member

Em thấy mẫu này là hợp lý nhất, vừa xem phim "Sex and Zen" vừa thực hành luôn, chạy qua phòng khác là quên "thế tấn" ngay!

Ðề: TRUYỀN HÌNH HD NÀO Ở HẢI PHÒNG CHẤT LƯỢNG TỐT VÀ RẺ

Dạo này VNPT làm ăn quả Mytv nhố nhăng quá:
Lúc ký hợp đồng mình làm gói 3i có nghĩa là bao gồm tất cả các kênh HD, các dịch vụ truyền hình trong đó có ca nhạc người lớn, trẻ em đủ cả. Karaoke vv
internet không giới hạn và điện thoại nội hạt. Tổng chi phí một tháng 299.000 chưa có thuế.
Bây giờ tự Dung cắt cái mục ca nhạc thiếu nhi ra và thu thêm 70 ngàn. Tự tiện tăng phí thêm các gói kênh còn lại.
Lú đầu mình nghi thêm vài chục không bõ nói lên bỏ qua. Tháng vừa rồi tính cước lại tính riêng từng mục truyền hình. internet. điện thoại nội hạt cộng vào vượt qua cả cước gói. Thấy làm ăn hố nhăng quá tự tăng cước không coi khách hàng ra cái gì mình lại phải ra khiếu nại.
Nó bảo nếu anh không muốn htì anh chuyển gói sang kênh SD.
Bức quá bảo cô bé giao dịch viên:
em thì không có quyền quyết định. nhưng em báo cáo lãnh đạo nhà em là anh bảo VNPT làm ăn nhố nhăng. khi anh ký HD thì bảo không được bỏ ngang. không phá cam kết. bây giờ hợp đồng mới được mấy tháng tự động chia gói truyền hình ra rồi tính thêm tiền.

Có lẽ phải đưa lên trang chuyên mục của báo đài Hải Phòng cho bọn này biết đường làm ăn tôn trọng khách hàng chứ không phải cứ thích tăng cước là tăng

saslynguyen

Member

Có bác nào nhà mình có phụ đề avatar dành cho bản 3D không thì up lên cho em xin.

saslynguyen

Member

Dạo này VNPT làm ăn quả Mytv nhố nhăng quá:
Lúc ký hợp đồng mình làm gói 3i có nghĩa là bao gồm tất cả các kênh HD, các dịch vụ truyền hình trong đó có ca nhạc người lớn, trẻ em đủ cả. Karaoke vv
internet không giới hạn và điện thoại nội hạt. Tổng chi phí một tháng 299.000 chưa có thuế.
Bây giờ tự Dung cắt cái mục ca nhạc thiếu nhi ra và thu thêm 70 ngàn. Tự tiện tăng phí thêm các gói kênh còn lại.
Lú đầu mình nghi thêm vài chục không bõ nói lên bỏ qua. Tháng vừa rồi tính cước lại tính riêng từng mục truyền hình. internet. điện thoại nội hạt cộng vào vượt qua cả cước gói. Thấy làm ăn hố nhăng quá tự tăng cước không coi khách hàng ra cái gì mình lại phải ra khiếu nại.
Nó bảo nếu anh không muốn htì anh chuyển gói sang kênh SD.
Bức quá bảo cô bé giao dịch viên:
em thì không có quyền quyết định. nhưng em báo cáo lãnh đạo nhà em là anh bảo VNPT làm ăn nhố nhăng. khi anh ký HD thì bảo không được bỏ ngang. không phá cam kết. bây giờ hợp đồng mới được mấy tháng tự động chia gói truyền hình ra rồi tính thêm tiền.

Có lẽ phải đưa lên trang chuyên mục của báo đài Hải Phòng cho bọn này biết đường làm ăn tôn trọng khách hàng chứ không phải cứ thích tăng cước là tăng

Có luật bảo vệ người tiêu dùng rồi đó- anh kiện cho bọn ấy chừa luôn đi

Mountain

Member

Em cũng dùng MTV. Nói thật là e chỉ xem mỗi VTV3, các kênh khác hiếm khi đụng đến.
Cái loại HD HBO của MTV mờ tìn tịt mà vẫn cứ ghi là HD HBO nghe mới shit làm sao.

saslynguyen

Member

Em cũng dùng MTV. Nói thật là e chỉ xem mỗi VTV3, các kênh khác hiếm khi đụng đến.
Cái loại HD HBO của MTV mờ tìn tịt mà vẫn cứ ghi là HD HBO nghe mới shit làm sao.

Anh đừng lên nhà đài mà thắc mắc nhé - kẻo nhà đài lại bảo anh là đi khám mắt đấy chứ ko phải do chất lượng phục vụ của họ đâu.

Đang có Bà chị muốn mua một cái đầu KARAOKE 6 số với số kinh phí khoảng trên 1tr một chút. Các bác tư vấn giúm em xem nên mua loại nào và ở đâu?

microsoft

có bác nào cho em xin link phim QUAN VŨ của chung tu don với
em thank các bác nhiều nhiều hihi:D

saslynguyen

Member

có bác nào cho em xin link phim QUAN VŨ của chung tu don với
em thank các bác nhiều nhiều hihi:D

Mình vừa xem xong. Nói thật nhé - đừng xem vì nó chuối cả nải luôn. QVT là người to cao, hàm én mày ngài trong khi bố CTĐ người thì lùn tịt, hóa trang trông như bọn ăn cắp gà. Trong truyện thì QVT chém tướng như chém chuối, làm gì thằng nào chịu được 10 chiêu đâu, thế mà trong phim thì vật vã quằn quại, lại còn đánh nhau với bọn chết tiệt nào ấy chẳng biết nhìn giống bọn thảo khấu lắm. Đánh tướng còn gãy cả cây đao. Cây đao ấy mà lại gẫy mới hay làm sao, chắc thằng tướng đó là Lã Bố sống lại.:-O[-X

_Ma_

Mình vừa xem xong. Nói thật nhé - đừng xem vì nó chuối cả nải luôn. QVT là người to cao, hàm én mày ngài trong khi bố CTĐ người thì lùn tịt, hóa trang trông như bọn ăn cắp gà. Trong truyện thì QVT chém tướng như chém chuối, làm gì thằng nào chịu được 10 chiêu đâu, thế mà trong phim thì vật vã quằn quại, lại còn đánh nhau với bọn chết tiệt nào ấy chẳng biết nhìn giống bọn thảo khấu lắm. Đánh tướng còn gãy cả cây đao. Cây đao ấy mà lại gẫy mới hay làm sao, chắc thằng tướng đó là Lã Bố sống lại.:-O[-X
Nghe bác PR e chả muốn xem nữa

Tình hình là em có 2 ampli nghe nhạc và xem phim, nhưng lại chỉ có 1 đôi loa do vậy em đấu 2 ampli với nhau dùng chung dôi loa đó, nhưng nghe không được hay
Đọc thấy có loại công tắc chuyển dây loa, cho nghe nhạc là nghe nhạc, xem phim là xem phim qua công tắc chuyển đây loa.
nhưng em lại không biết mua ở đâu
bác nào biết ở HP chỗ nào bán chỉ dùm em với
thanks

Pate

Member

Tình hình là em có 2 ampli nghe nhạc và xem phim, nhưng lại chỉ có 1 đôi loa do vậy em đấu 2 ampli với nhau dùng chung dôi loa đó, nhưng nghe không được hay
Đọc thấy có loại công tắc chuyển dây loa, cho nghe nhạc là nghe nhạc, xem phim là xem phim qua công tắc chuyển đây loa.
thanks
Mình cũng có nhu cầu đúng như bác này. Số nhà nghèo mà lại mê âm thanh hình anh thì khổ quá các bác ạ.

saslynguyen

Member

Nghe bác PR e chả muốn xem nữa
Ko tin bác cứ phang về mà xem thử. Cũng có khi em và 2 ông anh hôm qua xem là người khó tính trong việc xem phim nên cả 3 đều có nhận xét vậy, bác mà dễ tính thì cứ phang xem giải trí thử

Tuonghap

Member

thanks
Bác đặt DũngAudio bên VNAV ấy: http://vnav.vn/forum/viewtopic.php?f=35&t=16777

Pate

Member

Sang đến bển rồi mà vẫn hóng HD vietnam à?
Vụ Ống kính đến đâu rồi em ơi?
Họp hành, cơm no - rượu say rồi về KS thôi anh ơi. Em đã nhờ mấy cậu trường em đang học bên này tìm hộ, cũng đang chờ tin anh ạ. Thích quả này lắm, mua được là mượn của ông anh khui hàng luôn. hehe!

buihung

Administrator

Bác Trân còn trống hành lý thì vác về hộ em cái nồi ủ nhé.

Bên trên