Hỏi gì đáp nấy

xmen1604

Active Member
Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Loa 3k5 mà nghép với 890D, như các bác ấy nói là ko môn đăng hộ đối ;;)
Mà em có tiền làm mấy quả đời mới mà chơi, nhìn cho sang nhà cửa, kekeke

Nhà em xấu chỉ chơi đc đồ cũ thôi :D, đồ mới thì lại không môn đăng hộ đối #:-S

newhp

Member

con hàng này chuyên đi mua sắt vụn đây mà...

Denon AVR1611 và Yamha RX-V467 thì con nào hơn
Con nào hỗ trợ nhiều hơn? công suất lớn hơn các bacsnhir/

hongquankahp

Nhờ các bác tư vấn về các dịch vụ truyền hình ở HP

Chả là em đang có ý định đang ký truyền hình HD cho nhà và em đang phân vân giữa 2 dịch vụ la MyTV và THC HD của THC HP. Theo em được biết thì MyTV chỉ dùng được cho 1 tivi, còn THC HD HP thì em muốn hỏi các bác là có phải ta có thể dùng được 2 tivi trong đó 1 tivi dùng bộ giải mã, 1 tivi dùng tín hiệu analog thông thường đúng không ạ và chất lượng của 2 dịch vụ này thì thế nào. Có bác nào đã dùng qua 2 dịch vụ trên thì tư vấn cho em với vì em muốn là người tiêu dùng thông thái ạ :p. Cảm ơn các bác đã dành time đọc bài.~O)

tiendat

Active Member

Hà hà, mình việc làm cũng rỗi nên hay hỏi đồ đạc lung tung, đôi khi lại hỏi hộ người này người kia. Nay hỏi thêm các bác là Piagio Liberty giữa loại NK và loại VN thì khác nhau ở điểm gì? thấy bảo khác cái tay xách và yên xe mà chả biết nó thế nào? nhìn ngoài đường thấy giống nhau dư hệt. Bác nào có ảnh minh họa được thì tốt quá.

HHN

Active Member

Hà hà, mình việc làm cũng rỗi nên hay hỏi đồ đạc lung tung, đôi khi lại hỏi hộ người này người kia. Nay hỏi thêm các bác là Piagio Liberty giữa loại NK và loại VN thì khác nhau ở điểm gì? thấy bảo khác cái tay xách và yên xe mà chả biết nó thế nào? nhìn ngoài đường thấy giống nhau dư hệt. Bác nào có ảnh minh họa được thì tốt quá.
Công nhận là bác rảnh thật, sao bác không "xớt gu gồ" đi nhể, nhà em không có xiền mua xe đó, cũng không giám ngâm kiú, nhưng theo em được biết thì vành trước khác, yên cao thấp khác nhau, tay xách ngắn dài khác nhau, cho nên mấy bác mua Lib Việt về rồi đi mua tay xách, vành trước, yên nhập lắp vào cho nó giống......hàng......... nhập :D

xmen1604

Active Member

Mấy bờ rô cho em hỏi JBL S3500 hàng 2nd, chưa sửa chữa thay thế gì, thùng không 1 vết xước, giá 50 củ có ổn không nhỉ :(

Em sớt hộ bác nhé

Khác nhau giữa Liberty “nội” và Liberty nhập khẩu - Diễn đàn BikerVietnam

tnm

Well-Known Member

Mấy bờ rô cho em hỏi JBL S3500 hàng 2nd, chưa sửa chữa thay thế gì, thùng không 1 vết xước, giá 50 củ có ổn không nhỉ :(

Cứ mua đi, ko thích lại bán =))
Thấy review nghe được nhiều thể loại nhạc
Hôm nào vác về pm anh qua "xem" với nhé :">

dragonlee

Well-Known Member

Đèo cao thì mặc đèo cao, đèo mà cao quá thì ta đi vòng :D
Đâu cứ nhất thiết phải trèo lên đâu =))

Bên trên