Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

loiruot

Well-Known Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Sao hội pháo hoa không thấy bác mô up hình cho thưởng thức cái nè!!!Qui nhơn hóng coi hình đẹp của các bác đây ah!!!

Tomykhoai

Active Member

Cảm ơn bác, của cải em có 15 triệu cho loa+amly (cdp sau này mua), thích nghe nhạc trữ tình, vàng...Phòng em diện tích gần 30m (ko kín lắm). Hội mình hình như ai củng bận công việc nhiều vì em đăng bài tư vấn 2 ngày mới có người trả lời>:p

Ở ĐN Bác qua thử Duyên Anh ở Đống Đa + Anh Duyên ở Lê Đình Dương xem có bộ nào hợp không?
Nếu không được thì vào mấy SHOP của vnav xem sao. Các SHOP này thường làm ăn uy tín họ sẽ ship hàng cho Bác qua đường Tín Thành.
Dòng Châu Âu thì tiếng mộc mạc + trung tốt.
Dòng Nhật thì em không rõ lắm vì chưa nghe thử nhiều :D
Chúc Bác nhanh thành công.

kingmy

Thanks các bác, E xin hỏi ngu thêm tí là có bác bào mua hàng 2nd trên diễn đàn vnav ạ? ý em nói là ko cần test trực tiếp chỉ qua hình ảnh thôi.:-S

anbinhdo

Well-Known Member

Sao hội pháo hoa không thấy bác mô up hình cho thưởng thức cái nè!!!Qui nhơn hóng coi hình đẹp của các bác đây ah!!!

Dạ năm nay chắc anh em ít ai đi xem chắc không có hình đấy Bác. Năm nay em thì không đi xem được, nếu không đã có hình.
Hẹn Bác năm tới đây chắc có 8-}

loiruot

Well-Known Member

Dạ năm nay chắc anh em ít ai đi xem chắc không có hình đấy Bác. Năm nay em thì không đi xem được, nếu không đã có hình.
Hẹn Bác năm tới đây chắc có 8-}
Năm tới có khi em gặp bác chém gió ấy chứ
Thôi gửi tới các bác vài ảnh vậy!!!D5000 + lens 16-20, phơi sáng 2-3 giây
View attachment 56870 View attachment 56868 View attachment 56873 View attachment 56871 View attachment 56869 View attachment 56867 View attachment 56874 View attachment 56872
View attachment 56876 View attachment 56875
p/s của thằng bạn em nhé!!!

pgasqlkt

Member

Thanks các bác, E xin hỏi ngu thêm tí là có bác bào mua hàng 2nd trên diễn đàn vnav ạ? ý em nói là ko cần test trực tiếp chỉ qua hình ảnh thôi.:-S

Nhạc vàng thì cứ Sansui + Onkyo mà búa bác ah
em thì lại dùng Marantz + onkyo.
lão trọc phú thì Marantz + pioneer.
bác rảnh thì chạy lang thang nghe thử coi có hợp tai k :D

Bác nào thích thì ghé qua nhà em nghe thử, được thì em gã luôn vì em đang có nhu cầu nâng cấp :d 0935999199
hoặc ghé nhà bác thành, bác ấy rất pro và nhiệt tình :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tomykhoai

Active Member

Nhạc vàng thì cứ Sansui + Onkyo mà búa bác ah
em thì lại dùng Marantz + onkyo.
lão trọc phú thì Marantz + pioneer.
bác rảnh thì chạy lang thang nghe thử coi có hợp tai k :D

Bác ra HN em cho Bác nghe thử Pre NAD 1000 + POW NAD 2200 + TLD3 cứ gọi là ........ hehe tranh thủ khoe hàng tí hí hí :D
Bác Trọc Phú nhận được hàng chưa thế? còn em center JBL 3 đường tiếng tuyệt đẹp có khênh luôn không nào :D

Bác ra HN em cho Bác nghe thử Pre NAD 1000 + POW NAD 2200 + TLD3 cứ gọi là ........ hehe tranh thủ khoe hàng tí hí hí :D
Bác Trọc Phú nhận được hàng chưa thế? còn em center JBL 3 đường tiếng tuyệt đẹp có khênh luôn không nào :D

em nhận đựợc rồi. vậy là em mua của bác 2 con receiver rồi đấy nhé, 1 victor và 1 denon

Cho em hỏi chỗ nào chuyên diy đèn led vậy?
em làm đèn thắp hồ thủy sinh, bác nào co kinh nghiệm tư vấn em với

contrucstion

Well-Known Member

Anh em ở Đà Nẵng tư vấn mấy địa chỉ quán caffe nào dùng wifi cáp quang, để khi nào thư 7 chủ nhật rảnh rổi kéo mấy bộ film 3D, mạng nhà cùi quá không làm ăn gì được. Cảm ơn mấy bác nhiều

vblog_biz

Well-Known Member

Anh em ở Đà Nẵng tư vấn mấy địa chỉ quán caffe nào dùng wifi cáp quang, để khi nào thư 7 chủ nhật rảnh rổi kéo mấy bộ film 3D, mạng nhà cùi quá không làm ăn gì được. Cảm ơn mấy bác nhiều

Giờ quán cafe hộp nào chẳng dùng cáp quang bác ? ....

vblog_biz

Well-Known Member

Mấy bác cho em hỏi :

Giờ ở Đà Nẵng chỗ nào cho thuê xe tự lái 4 - 7 chỗ mà xe mới mới cái ngoại hình tí nhỉ

Mấy chỗ Travico , Phú Mỹ Phát chung 1 đội xe, toàn xe nát ....

contrucstion

Well-Known Member

Giờ quán cafe hộp nào chẳng dùng cáp quang bác ? ....
Bác nói vậy sẵn bác cho vài cái địa chỉ chứ mình làm quanh Thành Phố mà chỉ biết duy nhất 1 chổ quán cafe Cáp quang ở đường Huỳnh Tấn Phát, cafe Phượng Phồng (gần trường Kiến Trúc) còn chả biết chổ nào nữa nên mới hỏi mấy bác nhờ mấy bác tư vấn hộ

khoahq

Active Member

Quán Cafe Sonata : 35 Lý Thường Kiệt , download nước ngoài tầm 2MB/s

vblog_biz

Well-Known Member

Bác nói vậy sẵn bác cho vài cái địa chỉ chứ mình làm quanh Thành Phố mà chỉ biết duy nhất 1 chổ quán cafe Cáp quang ở đường Huỳnh Tấn Phát, cafe Phượng Phồng (gần trường Kiến Trúc) còn chả biết chổ nào nữa nên mới hỏi mấy bác nhờ mấy bác tư vấn hộ

Cafe Số , Cafe Apple Nguyễn Văn Linh , Cafe Thảo Chi 80 Hà Huy Tập .... Lâu rồi em ko đi cafe ở Đn nên ko nhớ tên với địa chỉ lắm ...

Lúc trước còn ở ĐN.... em vát lap đi quán nào cũng toàn cáp quang mà nhỉ /:)

Cafe Số , Cafe Apple Nguyễn Văn Linh , Cafe Thảo Chi 80 Hà Huy Tập .... Lâu rồi em ko đi cafe ở Đn nên ko nhớ tên với địa chỉ lắm ...

Lúc trước còn ở ĐN.... em vát lap đi quán nào cũng toàn cáp quang mà nhỉ /:)

nhờ Bác "contrustion" mà em đc hưởng ké ^^ , chắc em cũng phải đổi địa điểm CF thôi , trước giờ o biết quán nào dùng gói cáp quang nên đành ngậm ngùi , dạo trước em cứ tưởng mấy quán như "K-cafe" hay " Nemo" là best wifi rồi vì em thấy lúc vắng cũng kéo lên đc 700/s . giờ mới tìm đc chân kinh ;))

tuanqb

Member

Ở Đà Nẵng mình có bác nào đẵ lắp đặt truyền hình AVG chưa? Cho đánh giá thử thế nào các bác.

Bên trên