Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

tt01t2

Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Em cần mua pin cho con Vaio VPC EA45FG màu hồng, mọi người biết chổ nào bán ko, chỉ giúp em với :D. Cảm ơn!!!

Sony Vaio VPC-EA45FG

Em post lại để lỡ có ai biết thì tư vấn em :D:D:D

coixaygio

Active Member
Re: Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Em cần mua pin cho con Vaio VPC EA45FG màu hồng, mọi người biết chổ nào bán ko, chỉ giúp em với :D. Cảm ơn!!!

Sony Vaio VPC-EA45FG

Em post lại để lỡ có ai biết thì tư vấn em :D:D:D

Minh Khoa đối diện với cafe Hải Quỳnh, gần cuối đường Hoàng Diệu
chổ này chuyên bán pin laptop các loại. bạn đến đó chắc có..

loiruot

Well-Known Member
Các bác Đà Nẵng cho em hỏi Đà Nẵng có quán cafe Audiophile nào không ah, tình hình là em hay ra ĐN thường xuyên mà lần nào cũng cafe Rock thôi. Nay muốn đổi gió, Audiophile tí tẹo!!! many tks!!!

linhddang

Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Mình thấy có 1 quán mới mở trên đường Trần Quốc Toản .Đối diện khách sạn Phương Đông củ. Thiết kế đúng Hiend , nhưng chưa có người chỉnh nhạc thích gì mở đó . nhưng ĐN mà dám đầu tư vậy thì phục.
các pác đến thử

ljnkjnp4rk_9x0

Mấy Bác giúp e vs, HDD của e bị lỗi?

Tình hình lầ cái HDD gắn ngòai của e bị gì màh mấy bữa nay copy, del,... hay làm cái gì cũg k đc, nó báo lỗi như hình dưới. Mọi người ai biết cách khắc phục thì giúp e vs, e xin cám ơn. À, ko biết ở ĐN có chỗ nào sửa hay bảo hành HDD uy tín k mấy bác(cái của em hàng xách tay)

Uploaded with ImageShack.us

pantau

Active Member
Re: Mấy Bác giúp e vs, HDD của e bị lỗi?

Khả năng ổ cứng không lỗi. Bạn thử cắm vào máy khác xem sao. Có tin vui báo lại nhé :))

hoasimtim

Well-Known Member

Xóa Driver cho nó nhận lại xem sao:-?

tusontay

Huyền Thoại

Xoá hết driver trong Manager.... Nếu là máy abnf thì thử cắm cổng sau Case, xem lại jack USB xem có lỏng hay không? :D

Bên trên