Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

quoctrung

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Đà Thành vẫn là nơi luôn cởi mở chào đón những con Tàu cập Bến để thỏa lòng du khách và nổi tiếng mến khách , tình người...
Tàu Bác , Tàu Anh, Tàu Chị, Tàu Em cứ ghé thăm, ở đây Chúng Em có vô số Hoa Tiêu để dẫn dắt các Anh, Các Chị các Bác , các Cụ đi tới A và về tới Z =))
Nhớ ấy nhá :x, Like mạnh

quoctrung

Well-Known Member

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Chào mừng Bác đã ghé thăm Đà Nẵng :D
Và xin báo cáo với Bác đã có hàng trăm lượt Tàu khắp nơi trên mọi miền Tổ Quốc đã hội tụ về HD Đà Nẵng trong thời gian qua .Và vô số hàng hóa đã tuồn vào và tuồn ra từ Đất Cảng Đà Nẵng, có những Tàu đi rồi trở lại và có những Tàu đi mãi không thấy chân vịt quay :))
Đà Thành vẫn là nơi luôn cởi mở chào đón những con Tàu cập Bến để thỏa lòng du khách và nổi tiếng mến khách , tình người...
Tàu Bác , Tàu Anh, Tàu Chị, Tàu Em cứ ghé thăm, ở đây Chúng Em có vô số Hoa Tiêu để dẫn dắt các Anh, Các Chị các Bác , các Cụ đi tới A và về tới Z =))

Có tàu.......nhanh không mà nghe tới Z bác ơi!!!:-j

ghexu

Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Có bác nào biết chỗ sửa chuột wireless không vậy ?
Chỉ giúp em với !

anbinhdo

Well-Known Member

Có bác nào biết chỗ sửa chuột wireless không vậy ?
Chỉ giúp em với !

Em thấy đi bảo hành ( nếu còn), còn không mua mới ( nếu rẻ), chứ chưa thấy chổ nào sửa cả .Mấy chổ hay chọc ngoáy thì cứ tới Khu chợ trời ( đối diện gần chợ Cồn có đường kiệt) hoặc đường Ông Ích Khiêm (khu áo quần sida có vài tiệm bán đồ điện tử).

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Em thấy đi bảo hành ( nếu còn), còn không mua mới ( nếu rẻ), chứ chưa thấy chổ nào sửa cả .Mấy chổ hay chọc ngoáy thì cứ tới Khu chợ trời ( đối diện gần chợ Cồn có đường kiệt) hoặc đường Ông Ích Khiêm (khu áo quần sida có vài tiệm bán đồ điện tử).

Chuẩn đấy bác, chuột sửa rồi không ngon đâu:D

ghexu

Member

Em mua chuột cùng với bàn phím. Bây giờ chuột chết, bàn phím còn. Lúc trước em mua ở Giaitriso, hết hạn bảo hành mất tiêu .... ặc ặc

Tống Công minh

Active Member

Ở Toka có bán con AVR Denon 1611 giá hơn 9,88t. Còn ở Nguyễn Kim con 1912 giá 11,1t. Các bác tư vấn nên chọn con nào ạ?

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Chuẩn đấy bác, chuột sửa rồi không ngon đâu:D

Chuột thì thường hay đơ phím trái hay phím phải, cứ để dành mấy chú chuột hư lại, mổ một chú ra, lấy mấy swich còn ngon thay wa, sửa được 2,3 chú! Người ta còn ghép tạng được nữa, huống hồ chi chuột!

aac

Ở ĐN chỗ nào sửa loa uy tín, nhanh chóng và ko sợ bị luộc đồ các bác ơi?

Ðề: Re: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Ở ĐN chỗ nào sửa loa uy tín, nhanh chóng và ko sợ bị luộc đồ các bác ơi?
Bạn đến Tiến Lộc- 73 Hoàng Hoa Thám- hầu hết AE ở Danang đều làm ở đây, giá hơi cao hơn chổ khác 1 tí nhưng bù lại làm rất uy tín.

kakakingmy

Nhờ ACE giúp mình với.

Mình ở Tam Kỳ, Quảng Nam, Mình có dàn 2 kênh để nghe nhạc, muốn burn ra đĩa cd để nghe nhạc nhưng tọ tọe mãi mà burn vài cd mp3, mình có vào diễn đàn này tải nhạc lossee (wav, flac) về nghe nhưng khi tải về file tự nhiên biến mất, mình rất gà trong tin học, Muốn tải được nhạc trên diễn đàn này có đuôi wav, flac để burn ra cd để nghe dàn dân dụng thì phải làm ntn? Có bác nào tận tình giúp em cách tải nhạc rồi track hay rip gì đó và cách đổi đuôi nhạc rồi burn ra đĩa thì hôm nào em ra ĐNẵng nhờ chỉ giáo với ạ hoặc bác nào có nguồn nhạc chất lượng cho em cop với hoặc chỉ cho em chỗ nào cop nhạc có trả tiền cũng được, em tên Trường ở SVHTTDL QNam (trong này thấy có bác làm vitour k biết có quen k nếu có thì chiếu cố với) sdt 0905432164, thật sự rất cần sự giúp đở của các ace. cảm ơn nhiều

Bên trên