Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

pantau

Active Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

cũ nhưng độ phân giải thì ko cũ tí nào.

Ngày xưa ở nước ngoài ng ta đã áp dụng cho những nơi công cộng và sân khấu, Nhưng với điều kiện họ đặt LCD theo yêu cầu, cùng một hãng, cùng độ phân giải và quan trọng hơn là: viền ngoài của màn hình cực nhỏ,khi ghép lại nhìn xa thì tương đối liền mạch.

caphe17

Member

Có bác nào có các Video HD dạy Dance cha cha cha không ạ? Nếu có pm em cho em cop với, sẽ hậu tạ một chầu cafe. hihi. Thanks các bác trước nhé.

sawyer8x

Member

Ngày xưa ở nước ngoài ng ta đã áp dụng cho những nơi công cộng và sân khấu, Nhưng với điều kiện họ đặt LCD theo yêu cầu, cùng một hãng, cùng độ phân giải và quan trọng hơn là: viền ngoài của màn hình cực nhỏ,khi ghép lại nhìn xa thì tương đối liền mạch.

cái em nói là độ phân giải, còn mấy cái bác nói, độ phân giải của mỗi lcd ko bao nhiêu hết vì dành cho người đứng xa nhìn, điểm ảnh rất bự.

Tomykhoai

Active Member

Anh em dùng free anti virus nào cho win7 thế ?? tư vấn hộ mình một phát.
Mình đang dùng AVG trial 30 ngày.

pantau

Active Member

Mình đang xài cái này:Avira antivir personal
Trước đây có dùng AVG.
So sánh 2 cái này thì thấy Avira chạy nhẹ nhàng hơn, AVG quét tốn ram kinh khủng mà cực chậm.

trung_apple

Active Member

Em con nhà nghèo nên sài con Avira antivir personal này thấy rất có hiệu quả , rất nhẹ , dung lượng nhỏ , update thường xuyên , nói chung good cho con nhà nghèo

Tomykhoai

Active Member

Em con nhà nghèo nên sài con Avira antivir personal này thấy rất có hiệu quả , rất nhẹ , dung lượng nhỏ , update thường xuyên , nói chung good cho con nhà nghèo

Em thì theo khẩu hiệu Người Việt Nam dùng hàng free hihi thanks các bác đã tư vấn.

crazy

Em thì theo khẩu hiệu Người Việt Nam dùng hàng free hihi thanks các bác đã tư vấn.

Em ủng hộ pác vụ free nhưng cũng coi lại chút - cái gì mà hàng Bồđề thì cũng có backdoor hay bom mìn -- nhất là virus. mua cái key dùng cho nó lành Bác ah

dino

Active Member

Win 7 thì bác xài cái Microsoft Essensial Security free, em bảo đảm nhẹ BKAV gọi bằng cụ luôn. Mà kill virus hơn bị ngon, ko có hỏi han lằng nhẵng như ông KISB-)

Tomykhoai

Active Member

Win 7 thì bác xài cái Microsoft Essensial Security free, em bảo đảm nhẹ BKAV gọi bằng cụ luôn. Mà kill virus hơn bị ngon, ko có hỏi han lằng nhẵng như ông KISB-)

Thanks thật ra anh em mình lướt web cẩn thận là không sao đâu mà đừng thấy... mà ham hí hí là cũng tương đối an toàn rồi. Cừ HDvietnam mà vào thì có bị sao đâu :)):)):))

ljonh3art

Active Member

Cho em hỏi lạc đề chút!
Em mới lụm đc cái sercurity camera nì. Mà chỉ có cái xác thôi!
Nó có 2 cái đầu cắm. Bác nào có cái đầu cắm này hok? Cho em mượn test xem nó còn chạy đc k nhi?

camry2006

Member

Cho em hỏi lạc đề chút!
Nó có 2 cái đầu cắm. Bác nào có cái đầu cắm này hok? Cho em mượn test xem nó còn chạy đc k nhi?

Chú Test cái sercurity camera này xong chưa?
Nếu hỏng cho anh xin cái xác về treo trước cổng hù mấy tên cái bang đi lang thang trước nhà nhé.<:p<:p<:p

trung_apple

Active Member

Cho em hỏi lạc đề chút!

Đúng chuyên ngành của tiu ha ha . giắc thì tiu có nhiều nhưng căm vào đâu khi chỉ có cái camera mà không có đầu ghi hình , không thì phải có card ghi hình gắm pc mới sài được
mà con này tiêu rồi , tem gỏ ra chắc phế thải do bị sét đánh 1tháng trước haha

camry2006

Member

Đúng chuyên ngành của tiu ha ha . giắc thì tiu có nhiều nhưng căm vào đâu khi chỉ có cái camera mà không có đầu ghi hình , không thì phải có card ghi hình gắm pc mới sài được
mà con này tiêu rồi , tem gỏ ra chắc phế thải do bị sét đánh 1tháng trước haha

Bác Quý khỏi phải kiểm tra nữa nhé, đưa cái cục trời đánh qua anh, để anh umbala nhát ma mấy tên đạo chích. ;;);;);;)

trung_apple

Active Member

Bác Quý khỏi phải kiểm tra nữa nhé, đưa cái cục trời đánh qua anh, để anh umbala nhát ma mấy tên đạo chích. ;;);;);;)
đêm về treo trên của quay ra đường ấy đó thằng nào dám mò tới căm cho nó cai nguồn nữa tối mấy cái led hồng ngoại đỏ chét tường ma đấy , bác nam ỏ khu tuyên sơn à

camry2006

Member

đêm về treo trên của quay ra đường ấy đó thằng nào dám mò tới căm cho nó cai nguồn nữa tối mấy cái led hồng ngoại đỏ chét tường ma đấy , bác nam ỏ khu tuyên sơn à

Em ở Tuyên Sơn Bác à.
Đang chuẩn bị thành lập Chi hội Tuyên Sơn, Bác có loanh quanh khu đó thì qua sinh hoạt luôn. hehehe
Chi hội này ở vùng sâu vùng xa nhưng giáu lém, Bác Chi hội Trưởng được bố trí ô tô để đi lại rồi đó. Vào đây xem thông tin nè:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=73980&page=27

trung_apple

Active Member

Em ở Tuyên Sơn Bác à.
Đang chuẩn bị thành lập Chi hội Tuyên Sơn, Bác có loanh quanh khu đó thì qua sinh hoạt luôn. hehehe
Chi hội này ở vùng sâu vùng xa nhưng giáu lém, Bác Chi hội Trưởng được bố trí ô tô để đi lại rồi đó. Vào đây xem thông tin nè:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=73980&page=27
em ở lê hữu trác cũng gần tuyên sơn , thuôch diên vùng sau vung xa , cho em tham gia cho có anh có em ha ha

Bên trên