Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Các Bác cho Em hỏi: ngoài Quán cafe Số hiện nay thì quán Cafe nào có wifi có tốc độ dow/up nhanh nhất hiện nay tại TP Đà Nẵng ( Khu Trung Tâm TP ) , nếu xài Cáp Quang càng tốt ?

vblog_biz

Well-Known Member

em có còn LCD(máy tính) có vga với dvi luôn, anh v thấy có xài được kô em cho mượn, khuyến mãi thêm 1 sợi dvi 1 sợi vga theo máy về test cho chắc

Máy anh Ok rồi em ... chờ lấy lại cái 5.1 về test Ok nữa là Done :D

bucung

Member

Các Bác cho Em hỏi: ngoài Quán cafe Số hiện nay thì quán Cafe nào có wifi có tốc độ dow/up nhanh nhất hiện nay tại TP Đà Nẵng ( Khu Trung Tâm TP ) , nếu xài Cáp Quang càng tốt ?

anh lên cafe huế xưa thử, chổ ấy chạy cáp quang viettel nên cũng được lắm, còn nếu anh down trong nước thì lên cafe hd chổ thái phiên ấy - nó chạy mạng fpt nên trong nước hơi đã

vblog_biz

Well-Known Member

Hôm bữa ngồi ở cafe Thảo Chi ( 80 Hà Huy Tập ) , em down đc tốc độ 3Mb/s .

anbinhdo

Well-Known Member

anh lên cafe huế xưa thử, chổ ấy chạy cáp quang viettel nên cũng được lắm, còn nếu anh down trong nước thì lên cafe hd chổ thái phiên ấy - nó chạy mạng fpt nên trong nước hơi đã

Mấy Quán này năm đường Thái Phiên và đường nào Bác Bình nhỉ ? Nếu Dow cỡ phim 6G bao lâu ? Bác Bình biết tốc độ bao nhiêu không vậy?

bucung

Member

Mấy Quán này năm đường Thái Phiên và đường nào Bác Bình nhỉ ? Nếu Dow cỡ phim 6G bao lâu ? Bác Bình biết tốc độ bao nhiêu không vậy?

huế xưa anh lên Huế xưa quán
anh down mediafire ah, chổ huế xưa thì đẹp trời nó lên được 5mb/s, còn gặp ngày của thằng viettel thì 1mb/s
còn cái thằng Hd thì trong nước thấy nó chạy mút mùa, ra quốc tế thì lẹt đẹt kô biết bọn fpt cải thiện chưa
chắc nhất bác xuống googol chổ lý tự trọng 1,2MB/s ngày nào cũng như ngày nào, kéo 6g khoảng 1 tiếng - quán quen của em

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy để trưa em lên dow thử bộ 10G xem hết bao nhiêu ? Bác nào rổi trưa cafe hút thuốc Lào với em cho vui nhé :D

Cho em hỏi nhạc lossless cụ thể và chi tiết nó là gì ạ?
Thanks bác thớt

anbinhdo

Well-Known Member

Ok Bác , trưa em alo Bác nhé, tầm khoảng 11h45' nhé

anbinhdo

Well-Known Member

Có Bác ! đang ngồi lên đây kéo quần Bác Trung

bucung

Member

bác nhật mở cái file host nằm trong thư mục này C:\Windows\System32\drivers\etc
bằng notepad, sau đó thêm vào 2 dòng này
205.199.44.156 registeridm.com
205.199.44.16 registeridm.com
ở dưới cùng, lưu lại là thằng IDM nó kô check nữa

anbinhdo

Well-Known Member

Mấy bác ngồi ở đâu dị?

Chúng Em về rồi Bác Quý

bác nhật mở cái file host nằm trong thư mục này C:\Windows\System32\drivers\etc
bằng notepad, sau đó thêm vào 2 dòng này
205.199.44.156 registeridm.com
205.199.44.16 registeridm.com
ở dưới cùng, lưu lại là thằng IDM nó kô check nữa

Bác ấy là Bác Thiện , mà Nhật cũng là tên Bác ấy vì chuyên xem phim Nhật =))

Bên trên