Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

kdq2010

Well-Known Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Em có cái bàn phím loại Logitech dạng thiết bị không dây. Nay bị liệt mấy phím mà không biết phải sửa chỗ nào. Có anh nào biết chỗ nào chuyên sửa thì giúp em cái địa điểm. Thanks

Cùng câu hỏi với ghexu :-S
Cái này hỏi rồi hình như ko có đâu ghexu :(

bucung

Member

Em có cái bàn phím loại Logitech dạng thiết bị không dây. Nay bị liệt mấy phím mà không biết phải sửa chỗ nào. Có anh nào biết chỗ nào chuyên sửa thì giúp em cái địa điểm. Thanks

cái này em khuyên thật nên mua phím mới là tốt nhất, chứ sửa khó lắm vài bữa lại hư lại thui, vì bấy giờ bọn nó toàn làm mạch in hư là vất lun, em tiễn vài cái kiểu ấy rùi

crazy

cạy nó ra Bác Phú ..lau bụi và lấy cồn chùi cái lõi xem như thế nào.Cái ấy tự làm được mà :D

Bác phải bảo E nóa là cồn gì nhé - Bác ghexu này khg rành các loại cồn đi nhờ Pakse mua cồn bên kia là toi nhé !!

ghexu

Member

Để thử phương án của anh Bình đưa ra thử xem sao ? Hy vọng là okay.
Chừ em có thêm câu hỏi này nữa ?
Có anh nào biết older key phần mềm cho Blackberry ở đâu ko ?

ljonh3art

Active Member

Mấy phần mềm Việt thì dễ chứ em chưa thấy ai order phần mềm nước ngoài!

hoangdng

Member

cần soft gì mà ghê thế chú,search trên net mà không có sao

hoanvuks

Member

Các bác tư vấn nhanh giúp: con tivi samsung 26C450 đọc HDD 1,5T được ko? giá em nó 5t8, nếu được em khiêng về bỏ phòng ngủ, nhà có HDplayer để phòng khách rồi, tận dụng mấy ổ HDD xem phim cho dễ ngủ.

Chỉnh sửa lần cuối:

huydtvt

Các Bác tư vấn giúp con VGA ASUS 5570 mình dùng play phim mà nó rú như trực thăng phải làm sao đây ? còn bảo hành Phi Long không dám bóc tem nhỏ dầu.

pgasqlkt

Member

Các bác tư vấn nhanh giúp: con tivi samsung 26C450 đọc HDD 1,5T được ko? giá em nó 5t8, nếu được em khiêng về bỏ phòng ngủ, nhà có HDplayer để phòng khách rồi, tận dụng mấy ổ HDD xem phim cho dễ ngủ.
em chỉ biết 40C550 chạy được nhưng hỗ trợ phu đề kém
Các Bác tư vấn giúp con VGA ASUS 5570 mình dùng play phim mà nó rú như trực thăng phải làm sao đây ? còn bảo hành Phi Long không dám bóc tem nhỏ dầu.
bác dùng GPU-z kiểm tra nhiệt độ xem, có thể tản nhiệt bị kênh

huydtvt

em chỉ biết 40C550 chạy được nhưng hỗ trợ phu đề kém

bác dùng GPU-z kiểm tra nhiệt độ xem, có thể tản nhiệt bị kênh

Con của em nhiệt độ bình thường 52 độ, có cách nào chỉ tốc độ quạt cho con này không các Bác?

trung_apple

Active Member

ông hàng xóm em cũng mua con này tháng trươc giá 6 chai 8 ,,em chưa thử cắm ổ lớn vào nó có nhận không nhưng căm usb 8gb vao nhận tốt đọc nhạc và file video ngon nhanh ,âm thanh cũng hay ,xem hot tokio sướng

anbinhdo

Well-Known Member

Em thấy tất cả các TV (led , 3D ) bây giờ có thể nhận HDD (USB ) ngaòi tốt, nhưng về phần giao diện và hổ trợ tiếng việt thì không khá gì cả .Nói chung đã đầu tư thì nên chuyên về cái nào ra cái nấy, mua đồ tích hợp thì cũng như dùng đồ thập cẩm 7 lần 3 = 21 mà thôi.;)

bucung

Member

có ai biết ở đâu chó thuê điều hòa phục vụ hội nghị kô, chỉ cho em biết với

dinhvinh

Member

Các bác cho em hỏi :
Em dùng cái Samsung LED 3D 40 Inch D6400 + Tvix slim + 1 kính 3D của Samsung loại 2 Triệu/cái dùng pin + nguồn film 3D chú DINO copy giúp .
kết quả chẳng thấy hiệu ứng 3D gì cả ! Các Bác cho hỏi nguyên nhân có phải do cái TVIX S1 phát không chuẩn 3D ? hay do cái gì ? Bác nào trả lời đúng em bao 1 chầu Cafe có sữa đàng hoàng :p

Bên trên