Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Tư vấn mua chảo VTC HD ở đâu

Chào các Bác

Tình hình là mua đông sắp đến em đang định sắm 1 bộ chảo VTC cho em Plasma để xem, theo các bác thì mua cỡ chảo loại nào, đầu ký hiệu seri nào ah

em là muốn xem HD cho sướng và em mún anh em cho thêm địa chỉ mua mềm mềm giá nhé

Cảm ơn các Bác nhiều

Ở HN thì bác cứ ra mấy cái Showrom của VTC hay K+ mà trải nghiệm, nếu không máu mê bóng đá thì theo mình đầu tư VTC HD là tốt nhất! Chúc bạn có sự lựa chọn sáng suốt!

kiukiu

Well-Known Member
Các bác cho e hỏi có chỗ nào bán remote samsung ko nhỉ, chợ trời ko biết có ko ?, cái remote nhà e nó giật đùng đùng, chắc chập mạch rồi, h ko đk được nữa :D

linhnguyen5187

Các bác cho e hỏi có chỗ nào bán remote samsung ko nhỉ, chợ trời ko biết có ko ?, cái remote nhà e nó giật đùng đùng, chắc chập mạch rồi, h ko đk được nữa :D
Mua lấy cái điều khiển đa năng ấy! Về tìm cái tần số rồi nhập theo hướng dẫn nó ghi trong tờ giấy là ok! Đỡ mất công đi tìm nhiều! D:

tuanlom

Member
Ðề: Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội

Có bác nào ở HN có phim Prison break season 1 (Vượt ngục) cho e xin với ah, e xem được tập đầu quá hay nhưng không download được ở đâu. Tks!

lehaiyen

Re: Tư vấn mua chảo VTC HD ở đâu

ban mua đầu TVX ấy chỉ cần mua đầu ấy thôi ban đã có tất cả thế giới giải trí trong nhà rồi. nêu ở hn ban ra audiohoanghai 23D hai bà trưng - hn. minh có sô dt đay nè ban hoi thử xem 0988 044 236.chuc ban chọn sp tốt và phù hợp nha.

kashi

Dàn âm thanh, Loa mất khiển.

Chào các bác, em lập topic này mong muốn mọi người có hoàn cảnh như em chia sẻ giúp đỡ lẫn nhau.
Em có bộ loa tích hợp amply nhưng mất tiêu cái khiển rùi, đã lang thang tìm kiếm nhưng chưa có kết quả, vì vậy mở topic này với hy vọng có cách nào đó dùng khiển đa năng hay bất cứ cách nào có thể chỉnh được âm thanh như ý muốn. Chân thành cám ơn các bác.
Em ở Hà Nội, Khu vực Hoàng Mai nhé.

linhnguyen5187

Re: Dàn âm thanh, Loa mất khiển.

Chào các bác, em lập topic này mong muốn mọi người có hoàn cảnh như em chia sẻ giúp đỡ lẫn nhau.
Em có bộ loa tích hợp amply nhưng mất tiêu cái khiển rùi, đã lang thang tìm kiếm nhưng chưa có kết quả, vì vậy mở topic này với hy vọng có cách nào đó dùng khiển đa năng hay bất cứ cách nào có thể chỉnh được âm thanh như ý muốn. Chân thành cám ơn các bác.
Em ở Hà Nội, Khu vực Hoàng Mai nhé.
Bác có thể vào đây:" Cần mua" hỏi nếu thực sự có nhu cầu! :D

kashi

Ðề: Re: Dàn âm thanh, Loa mất khiển.

Em đã mua thử mấy cái ngoài trợ trời về nhưng không dùng được bác à, cám ơn bác nhiều..!

bth8888

Member
Ðề: Dàn âm thanh, Loa mất khiển.

Cụ thể đồ chơi của bác tên là gì đã ?

tintru

Ðề: Dàn âm thanh, Loa mất khiển.

Không biết ngoài hn thế nào chứ trong hcm, cứ lên nhật tảo mà tìm thì thế nào cũng được cái ưng ý.

Ðề: Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội

Có bạn nào có bộ phim " Người không mang họ " không cho mình xin với?

dh201hy

Well-Known Member
Có đứa em nhờ mua con laptop giá khoảng 10-12 triệu (không thể nhiều hơn)

Mục đích: Phục vụ học hành giải trí (không xem phim HD) :)

Yêu cầu: Càng nhẹ, mỏng càng tốt, cấu hình càng cao càng tốt. (vì cho nữ dùng)

Các cụ tư vấn và ứng cử giúp vài con nhé. Nếu có chỗ mua giá thơm nữa càng tốt. Thanks all

tusontay

Huyền Thoại
Em có vài chỗ quen biết để lấy giá dearler. Nhưng có lẽ giá cũng không "thơm" hơn của mấy lão to đầu của HDHN.
Em thì em chỉ thích Sony Vaio. :)

TR0JAN

Có đứa em nhờ mua con laptop giá khoảng 10-12 triệu (không thể nhiều hơn)

Mục đích: Phục vụ học hành giải trí (không xem phim HD) :)

Yêu cầu: Càng nhẹ, mỏng càng tốt, cấu hình càng cao càng tốt. (vì cho nữ dùng)

Các cụ tư vấn và ứng cử giúp vài con nhé. Nếu có chỗ mua giá thơm nữa càng tốt. Thanks all

Khoảng 12 chai thì chọn con này đi Hý ơi
Asus Vivo tab. Đáp ứng đúng yêu cầu đầu bài luôn nhé.
Nó có nhiều cấu hình cho khách lựa chọn. Mức đầu tư như trên là khả thi rồi đới.
Chính là con hôm anh Trí anh ấy chém gió ở tech day đó :) (Con đấy chắc bản có cấu hình cao nhứt)
[ASUS Expo] Trên tay máy tính bảng Vivo Tab | Tinhte.vn - Cộng đồng Khoa học & Công nghệ

Em có vài chỗ quen biết để lấy giá dearler. Nhưng có lẽ giá cũng không "thơm" hơn của mấy lão to đầu của HDHN.
Em thì em chỉ thích Sony Vaio. :)
Vaio dư lày thích không Tú? :D

dangnhuquynh

Ðề: Re: Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội

Khoảng 12 chai thì chọn con này đi Hý ơi
Asus Vivo tab. Đáp ứng đúng yêu cầu đầu bài luôn nhé.
Nó có nhiều cấu hình cho khách lựa chọn. Mức đầu tư như trên là khả thi rồi đới.
Chính là con hôm anh Trí anh ấy chém gió ở tech day đó :) (Con đấy chắc bản có cấu hình cao nhứt)
[ASUS Expo] Trên tay máy tính bảng Vivo Tab | Tinhte.vn - Cộng đồng Khoa học & Công nghệ

Vaio dư lày thích không Tú? :D

Không ngon đâu lão ............... Con em dùng thơm hơn nhiều...........

VAIO Z Series Laptops | Sony Store USA

dh201hy

Well-Known Member
Em vẫn tiếp tục nhận tư vấn của các bác nhé. Đặc biệt là chỗ nào mua đc giá ngon ợ.

TR0JAN

Em vẫn tiếp tục nhận tư vấn của các bác nhé. Đặc biệt là chỗ nào mua đc giá ngon ợ.

Giá ngon nhưng "tên" gì? Lượn một vòng đi rồi chốt cái tên

Thời điểm hiện tại nếu để đẹp và giá hợp lý thì Asus cũng đáng xét đấy.

Bên trên