Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

Haha vâng, em cũng đoán là bác có đầu ra sẵn cho nó rồi. Đúng là trừ dân kinh doanh ra không thì mỗi khi nâng cấp nhìn lại cái đồ cũ mà ngại bán kinh.

Nhân tiện có bác thương gia nào có con 60LE360X hay là sắp tới có con nào to to tầm giá 30 triệu đổ lại thì inbox em với nhé! Do hôm nọ ông cụ nhà em mới được tăng con Intel Compute Stick nên chắc sẽ dùng làm đầu phát luôn. Vậy nên tiêu chí là càng to càng stupid càng tốt :)) Riêng món này em thấy Roi với Táo vẫn ko ăn lại bác Mic vì sự thân thuộc sau hơn 20 năm dùng :)))

Chắc nghe ngóng xem lô hàng tới của Sharp có mẫu nào hay hay ko vậy ^^

Bác ngắm con sharp 60LE660X xem thế nào có nhu cầu thì pm em theo chữ ký bác nhé!

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

Bác ngắm con sharp 60LE660X xem thế nào có nhu cầu thì pm em theo chữ ký bác nhé!

Bác có ảnh của cái remote model XX LẼ66X ko? Nếu có post lên cho em tham khảo cái bố cục phím bấm của nó đc ko ạ

khoathu

Member
Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

Có cụ nào nhận được tin nhắn trúng thưởng của sharp chưa, mình nhận được 2 tin kaka.

Thangvietmy

Xin các bác tư vấn cho em con tivi 60 inch nào ngon bổ rẻ một chút em mới làm nhà xong nên chỉ có khoảng 25 tr đổ lại cho tivi thôi . Thank các pác . Các pác thương gia có em nào giá tốt nhắn cho em vào phone 098 4004 399

AshleyNHV

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

Mail của bác đi lạc nên hnay em mới đọc đc.

Bác ngâm cứu rồi báo giá tốt hoặc không thì ước lượng khoảng giá của con LC-65UA330X này cho em rồi gửi sớm nhé! Đang định con 60 inch mà thế này thì cố lên thêm 5 inch nữa cho máu vậy :)))

Khoảng bao giờ có máy nhỉ, tháng sau em đi du học về, đang muốn sửa lại cái phòng ngủ nên đến tầm đó định lấy bác ạ

khoathu

Member

đợt vừa rồi có bác nào tham gia chương trình khuyến mãi quay số trúng thưởng của sharp không, bác nào trúng được giải nhất thì báo cáo nha.

manhhuy8x

Active Member

Xin các bác tư vấn cho em con tivi 60 inch nào ngon bổ rẻ một chút em mới làm nhà xong nên chỉ có khoảng 25 tr đổ lại cho tivi thôi . Thank các pác . Các pác thương gia có em nào giá tốt nhắn cho em vào phone 098 4004 399

Chào bác Thangvietmy

Có em Sharp 60LE660X là chuẩn theo tiêu chí của bác đấy, còn nếu bác thích LG thì lấy em 60LF630 tầm tiền 25M quay đầu bác nhé ! Bác cần tư vấn gì thêm thì ới em nhé. Thân !

phamhongson

Well-Known Member

Em đang muốn mua em Sharp 70LE360X nhưng thấy giá ngoài Bắc chênh quá nhiều so với trong SG. Bác thương gia nào trong SG bán hàng COD ra Bắc (em ở Hạ Long) thì inbox cho em.

noidongquatchay

Active Member

Thế là bác được 1 em 40LE265 và 1 thẻ cào.Chúc mừng bác nhé. :) :) :)

xichdethien

cho mình hỏi tivi mình là Sharp 60Le360x có vấn đề ai rành xin giúp đỡ, mình nối cổng HDMI 1 vô ps4,HDMI 2 vô đầu HD, nhưng khi mở đầu HD coi phim xong mà chuyển kênh sang ps4 chơi thì màn hình đen (0 hình 0 tiếng) nhưng tivi vẫn báo có kết nối ps4,ps4 vẫn hoạt động bình thường, phải tắt tivi rút điện cắm lại thì mới có hình có tiếng, nhưng khi mình mới mở tivi mà mở ps4 liền thì bình thường chỉ khi coi phim đầu HD xong chuyển lại kênh ps4 thì lại có hiện tượng màn hình đen 0 hình 0 tiếng.mình đã thử thay dây HDMI,và đổi cắm những cổng HDMI khác nhưng vẫn có hiện tượng này.

khoathu

Member

cho mình hỏi tivi mình là Sharp 60Le360x có vấn đề ai rành xin giúp đỡ, mình nối cổng HDMI 1 vô ps4,HDMI 2 vô đầu HD, nhưng khi mở đầu HD coi phim xong mà chuyển kênh sang ps4 chơi thì màn hình đen (0 hình 0 tiếng) nhưng tivi vẫn báo có kết nối ps4,ps4 vẫn hoạt động bình thường, phải tắt tivi rút điện cắm lại thì mới có hình có tiếng, nhưng khi mình mới mở tivi mà mở ps4 liền thì bình thường chỉ khi coi phim đầu HD xong chuyển lại kênh ps4 thì lại có hiện tượng màn hình đen 0 hình 0 tiếng.mình đã thử thay dây HDMI,và đổi cắm những cổng HDMI khác nhưng vẫn có hiện tượng này.

của mình mới sài có 1 cổng,để về test thử coi có bị không.

tuandung85

Có bác nào HCM cần nhượng lại em Led sharp 60inch thì pm em, em đang cần lên đời sdt : 0912 911 901

Bên trên