Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [ Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Topic của Hội sẽ dần dần Ổn định và Đầy đủ hơn khi mình Soạn thảo thêm & Bổ sung Chi tiết ở Post #1 .
nếu thế em nghĩ MOD nên để cái Post #1 này luôn luôn ở đầu của mỗi page, để anh em biết khỏi bị sai phạm.

re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [ Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

P/s : Định send pác ít cR nhưng nhìn lại pác nhiều cR hơn cả Mod , đành hẹn "Quà sau" vậy
Mod nói thế làm em hổ thẹn quá, mà em chỉ giỏi việc cài cR thôi, hehe....... $-)$-)$-)

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán g?

Bác giành được đất đầu tiên thế là ra sức chém nhỉ

Huy Phg Quc

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán g?

Ai tới trước có quyền, quy luật cũ mà bác :))
chúc mừng bác thắng trận đầu nhé :D

Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán g?

Bác giành được đất đầu tiên thế là ra sức chém nhỉ
hehe, biết sao giờ bác, đã chém rồi thì nó lại nghiện, nên phải chém hoài, mà hội này không biết có được chém buổi sáng không nhỉ, tại em rất là rảnh.

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao l

hehe, biết sao giờ bác, đã chém rồi thì nó lại nghiện, nên phải chém hoài, mà hội này không biết có được chém buổi sáng không nhỉ, tại em rất là rảnh.
Chắc là thay đổi, sẽ quy định giờ chém
MÀ hội thức đêm thì chắc chắn buổi sáng chỉ ngồi nhìn thôi. Bóng lại sắp lăn rồi, chiến tiếp thôi!

Huy Phg Quc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao l

Giờ sáng rồi mà bác :)) thâu, coi banh xí zô chém tiếp với các bác cho đỡ buồn ;)

Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao l

Chắc là thay đổi, sẽ quy định giờ chém
MÀ hội thức đêm thì chắc chắn buổi sáng chỉ ngồi nhìn thôi. Bóng lại sắp lăn rồi, chiến tiếp thôi!
vậy thì em coi phim tiếp đây được 10 tập rồi, còn khoảng 70 tập nữa=))=))

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu

2-1 nghiêng về Thụy Điển rồi, nhanh quá:)

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu

Lại 2-2 rồi, nhanh kinh thật:))

nvqhaiduong

Well-Known Member

Tỉ số đã là 3 - 2 nghiêng về đội tuyển Anh :D

nvqhaiduong

Well-Known Member

Kèo của HD HÀ NỘI nữa mà bác, trốn thuế đây mà :))
kèo Hà Nội em Xuân Hòa, chúc mừng bác thắng trên mọi mặt trận
Cr bác nhiều share em tý để mai chơi to hơn, nếu thắng em sẽ lại quả bác :D

Huy Phg Quc

Well-Known Member

kèo Hà Nội em Xuân Hòa, chúc mừng bác thắng trên mọi mặt trận
Cr bác nhiều share em tý để mai chơi to hơn, nếu thắng em sẽ lại quả bác :D

Khi nào thích chơi to cứ pm em :)), cho vay k lấy lãi :D

Kenßi

Active Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thà

trận Anh và Thuỵ Điển hôm nay đá quá hay

vuthehoa

Vào nhà mói phát đã,đêm qua nhậu hoi quá nên chả biết gì cả giờ mới tỉnh thì thấy các bác đẩy nhanh tiến độ quá 4 page rồi

Bên trên