Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

scorpio_9x

Well-Known Member
re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [ Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

lâu rồi ko có dịp thăm hội, hum nay ghé qua xem ver.2 có gì hót nào ;))

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán g?

mềnh hok đc tặng, hix, :((, e chém ở đây từ lâu lắm rồi đó :p

scorpio_9x

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu

Lâu rồi không thấy bác :D

Dạo này chú đi làm ăn nơi nào mà thấy vắng bóng thế nhỉ

cảm ơm các bác đã hỏi thăm :D dạo này em em có việc ko hay vô đây được nên chém cũng nhát gừng lắm. hihi, đêm nay được nghỉ tranh thủ la liếm ;))
các bác vẫn giữ được phong độ như ngày nào nhỉ :))

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu

cảm ơm các bác đã hỏi thăm :D dạo này em em có việc ko hay vô đây được nên chém cũng nhát gừng lắm. hihi, đêm nay được nghỉ tranh thủ la liếm ;))
các bác vẫn giữ được phong độ như ngày nào nhỉ :))

Phong độ có kém đi chút đỉnh vì chạy qua box khác xem bóng đá và tẩm bổ tôm cá giữa giờ đấy:D

Vicamcodon_lc

Well-Known Member
re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [ Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Tối nay có gì vui không ạ các bác...

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu

Vẫn như thường ngày thôi em:)

Vicamcodon_lc

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Gi

Tối nay em ko đi chơi đâu à sao lại ngồi online 1 mình thế này:)

Dạ, bây giờ muộn rồi còn đi chơi gì nữa :p Mà e chẳng mấy khi đi chơi tối đâu ạ, ở nhà Online ntn thích hơn ý :p

0joro0

Huyền Thoại

Cho em điểm danh trong hội này với! :D
Lần đầu tiên post trong bài mục này luôn. hehe

tiger_eye

Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán g?

E chào cả nhà.Cho e vào hóng kể chuyện đêm khuya cùng có đc k ah :d

Bên trên