Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Chữ ký bác ấy quảng cáo kiếm cR và đồ gia dụng mà bác.:D

12k mới Ultra HD, Digital-16k là hơn Ultra HD rồi :D, có đều số bài post vẫn vậy, kiểu này gọi là lừa tình rồi.:))

8K đã là UltraHD rồi bác ơi, ko tin bác vào wiki UltraHD thì rõ ngay: Ultra High Definition Television - Wikipedia, the free encyclopedia

Em trích dẫn đoạn đầu:
Ultra High Definition Television (or UHDTV, 4320p, and 8K) is a digital video format proposed by NHK Science & Technology Research Laboratories. It has a resolution of 7680 × 4320 (33.2 megapixels), which is 16 times the number of pixels of the 1080p HDTV standard (1920 × 1080 or 2.1 megapixels).[1][2] NHK advocates this video format as Super Hi-Vision.

quoctrung

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Mời ae Hội check PM. Thank so much. Top quá cũng care ... ~O)

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

8K đã là UltraHD rồi bác ơi, ko tin bác vào wiki UltraHD thì rõ ngay: Ultra High Definition Television - Wikipedia, the free encyclopedia

Em trích dẫn đoạn đầu:
Ultra High Definition Television (or UHDTV, 4320p, and 8K) is a digital video format proposed by NHK Science & Technology Research Laboratories. It has a resolution of 7680 × 4320 (33.2 megapixels), which is 16 times the number of pixels of the 1080p HDTV standard (1920 × 1080 or 2.1 megapixels).[1][2] NHK advocates this video format as Super Hi-Vision.
Ơ! Em nói K ở đây là số K post của 4R, cái 8k bác nói là độ phân giải màn hình HD, chả liên quan với nhau về Level cả.

Tiger Hunter

Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Hết giờ làm việc và cũng bắt đầu tối rồi, hehe .
Tối đến khuya cũng gần, gom Gió cho trận tối nay đi các pác
O:)

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu

Ơ! Em nói K ở đây là số K post của 4R, cái 8k bác nói là độ phân giải màn hình HD, chả liên quan với nhau về Level cả.

Vậy à, thế thì em hiểu sai ý bác:-j

tiger_eye

Trời đang mưa rồi e vào gửi chút gió để dành ;))

quoctrung

Well-Known Member

Tối nay vắng thế các pác, lo mở nhiều tab kiếm cR đi chứ ^_*

ProSkyR

Well-Known Member
Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Lạ thật, thấy bác đâu có hoạt động chia sẻ gì đâu sao lại được danh hiệu Uploader nhỉ ??? :|

Bác nhìn vào chữ ký của bác ấy là hiểu ngay mà:)

Bác tự phong Digital-8k (=UltraHD) kìa thật là tự sướng quá đi trái ngược hẳn với bác HDCP:))

P/s: em cũng thấy hay hay, sao bác ko tự phong cao thêm đi chí ít là Digital-16k để cao hơn các bác kingspam chứ;));))

Chữ ký bác ấy quảng cáo kiếm cR và đồ gia dụng mà bác.:D

12k mới Ultra HD, Digital-16k là hơn Ultra HD rồi :D, có đều số bài post vẫn vậy, kiểu này gọi là lừa tình rồi.:))
Em đút lót 100.000 cR nên mới được làm uploader. Còn số bài viết vốn dĩ e thừa Ultra roài :">
Heee, em làm 100 tab rồi :D, chắc như bắp mai có 11 cR. Hì hì.:))

Trời ơi, hóa ra các bác toàn cày = cách mở 100 tab. Bảo sao =))))))))))

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Heee, em làm 100 tab rồi :D, chắc như bắp mai có 11 cR. Hì hì.:))

Em đút lót 100.000 cR nên mới được làm uploader. Còn số bài viết vốn dĩ e thừa Ultra roài :">

Trời ơi, hóa ra các bác toàn cày = cách mở 100 tab. Bảo sao =))))))))))

Cách này gọi là làm giàu hơi lâu ko thể bằng cách đi đêm như của bác ProSkyR đc:D
Còn việc bác ProSkyR đi đêm như thế nào thì chưa biết bởi vì kiếm đc 100.000cR để đi đút lót thì còn là điều chưa thể,
trừ khi bác sử dụng cách trên chữ ký của bác;)):

Vác dao qua nhà bác Chip: tiết hay CR?

ProSkyR

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Cách này gọi là làm giàu hơi lâu ko thể bằng cách đi đêm như của bác ProSkyR đc:D
Còn việc bác ProSkyR đi đêm như thế nào thì chưa biết bởi vì kiếm đc 100.000cR để đi đút lót thì còn là điều chưa thể,
trừ khi bác sử dụng cách trên chữ ký của bác;)):

Bác gà quá, có ít nhất 5 bác trên hdvietnam có nửa triệu cR rồi : ))
Cày cR có nhiều cách, ko cứ gì phải "đọc bài".
Bí kíp thì để khi nào bác Chip công bố sau : ))

quoctrung

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Cày cR có nhiều cách, ko cứ gì phải "đọc bài".
Hôm bữa cũng lên được 200 mấy, share tặng Quà ae trong Hội hết :)

Hóng PM của pác :D:D cày mãi chẳng thấy lên, cũng chả biết cày cách nào, thôi cứ để vậy xem như con số dzui dzui. Cá độ thì lại không thích chơi mới đau .
Đôi khi cũng cần cR mà có khi cũng không cần [-(

Hôm nay tròn ngay 2 con số đuôi số điện thoại, nhìn cũng thích :)

Bên trên