Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Bác gà quá, có ít nhất 5 bác trên hdvietnam có nửa triệu cR rồi : ))
Cày cR có nhiều cách, ko cứ gì phải "đọc bài".
Bí kíp thì để khi nào bác Chip công bố sau : ))

Hôm bữa cũng lên được 200 mấy, share tặng Quà ae trong Hội hết :)

Hóng PM của pác :D:D cày mãi chẳng thấy lên, cũng chả biết cày cách nào, thôi cứ để vậy xem như con số dzui dzui. Cá độ thì lại không thích chơi mới đau .
Đôi khi cũng cần cR mà có khi cũng không cần [-(

Hôm nay tròn ngay 2 con số đuôi số điện thoại, nhìn cũng thích :)

Riêng em thì chịu rồi có mỗi cách cũ thôi:p

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Eo ơi! Vậy em cũng phải cẩn thận ngôn từ mới được :D Lời cảnh báo cho các bác nào nói 2 từ này "Điểm Danh" :))

Update Post #1 ... Còn tiếp tục Ghi nhận & Chỉnh sửa phù hợp cho Hoạt động của Hội

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Bác gà quá, có ít nhất 5 bác trên hdvietnam có nửa triệu cR rồi : ))
Cày cR có nhiều cách, ko cứ gì phải "đọc bài".
Bí kíp thì để khi nào bác Chip công bố sau : ))

Mấy cụ giỏi khoản cày cR thật!!! Ai cũng như các cụ thì cR chẳng còn ý nghĩa gì nữa cả!!!

tolydieu

Ối, gần tháng nay mình mới vào các bác lượm gạch về xây được được tòa nhà 51 tầng rồi, kinh hãi. Tốc độ xây dựng của các chẳng mấy chốc đạt 300 tầng mất thôi. Hôm nay cũng ráng thức coi thằng Anh đá như thế nào với Ukraina, đừng bày giống thằng Nga thì toi.

Cai thầu quoctrung đưa ra nội qui công trường đọc từ nãy giờ chưa hết. Thôi để an toàn thì trước tiên đội nón bảo hiểm cái đã coi chừng búa trúng đầu, vô lớ ngớ phán bừa bảo vệ đuổi ra thì toi.

quoctrung

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Không điểm danh chứ làm sao tham gia? Không lẽ ghi " Tôi tham gia hội này !!!"
Mã:
Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]
Không có Danh sách Thành viên để Tham gia Thức Khuya "Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu" thì cũng đâu cần 2 chữ Điểm Danh nhé pác .

quoctrung

Well-Known Member
Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

[video=youtube;2UNVd7VobSw]http://www.youtube.com/watch?v=2UNVd7VobSw[/video]

[video=youtube;h_V5OZEL6EQ]http://www.youtube.com/watch?v=h_V5OZEL6EQ[/video]

Đường Em đang đi Em có nghe con Tim vừa ý ?
[video=youtube;HmZWJV4bIlE]http://www.youtube.com/watch?v=HmZWJV4bIlE[/video]​

... nghe Nhạc do tớ Upload relax tý nhé các pác

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

thật ra hội này ngày trước vắng lắm, lập ra 2 năm rồi mà có mấy chục trang, sau đó e và một số bác như vuthehoa, scopions, nguyentrungthanh ... cộng thêm sự xuất hiện của một số hot girl như vnbtram, vicamcodon ... thì nó mới đông vui là tăng trang nhanh vậy, e cũng hok đồng tình việc nhảy vào điểm danh rồi đi ra, cứ có chuyện j hãy nói, không thì thôi, vậy mới mang tính chất "thức khuya" :D

---------- Bài trên gởi vào lúc 12:40:51 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:40:05 AM ----------

... nghe Nhạc tý nhé các pác

e cũng thix bài này lắm, của Lam Phương, nhạc do Thúy Nga phối rất hay :p

binhhc

Moderator
Tớ biết đến cái thớt này từ lâu, đã đọc nhiều trang nhưng nay mới viết bài vì: thức khuya là thường xuyên nhưng không dám viết bài vì sợ con Gấu nó lại nghĩ mình chát chít với con Thỏ non nào đó.

Cả tuần này đi công tác xa nhà, rượu chè đã đu đủ mà lại chả ngủ được, mấy anh em thống nhất thức luôn xem bóng đá, chợt nhớ ra cái thớt này nên mới viết bài.

Bảng D hôm nay các bác xem 2 ông nào sẽ đi tiếp? liệu có bất ngờ gì lớn như những bảng khác không?

Cá nhân tôi vẫn thích Anh và Pháp sẽ đi tiếp.

quoctrung

Well-Known Member

QuocTrung HDVN - Upscale & Remake Sound
[video=youtube;msmMkOmJfjU]http://www.youtube.com/watch?v=msmMkOmJfjU[/video]
Lên xe ngồi nghe nhạc đi anh em, anh em thích chiếc nào cứ lấy nhá

Bài nì thì ngày xưa (2007) hay nằm nghe khi Đêm về 1 tay Ôm 1 ai đó và 1 tay gác tay lên trán suy nghĩ & feel theo nhạc

[video=youtube;NcwBlPD7izA]http://www.youtube.com/watch?v=NcwBlPD7izA[/video]

Ring My Bells - Enrique Iglesias [ quoctrung - HDVN ].flac

quoctrung

Well-Known Member

À quên, các anh em có nhận Auto PM từ 4rum về Post Deleted on thì là Do khuya nay mình Duyệt bài 52 pages & Dọn dẹp các bài trong các Post trước để Chuẩn hơn cho các bài Post về sau.
Thank all .

Reason: Không post bài kiểu Điểm danh trong Topic
Update Post #1 ... Còn tiếp tục Ghi nhận & Chỉnh sửa phù hợp cho Hoạt động của Hội.
Sẽ Hoàn thiện vào ngày 01/07/2012

Chỉnh sửa lần cuối:

Tiger Hunter

Các pác thức khuya vui vẻ , TH ngủ trước đây, 2 con mắt nó đuối quá, mà chả muốn đeo kính vì đeo vào ai cũng rủa "đểu" b-(. See all later :)|

tiger_eye

E vào nhận chỗ chém đêm nay:D

Bên trên