Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

mà gặp bọn đấy thì mình nên chơi quả đầu này chúng nó mới sợ =))

quoctrung

Well-Known Member
Lão Tuấn hum nay chắc cũng say xỉn rồi, hum qua còn bào là mất ngủ vì rượu ấy thế hum ni ...
Thôi ngủ sớm cho nó lành .
Cả nhà ngủ ngon . G9

vuthehoa

Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Ngoài Đà Nẵng hôm nay chắc Biển động hay Bão về hay sao, đi câu Cá mà Cá không thấy lên ăn mồi ... haidzaaaa

Cái này là cũng một phần do bác đã dùng thượng phương bảo kiếm khuấy xuống vùng biển ĐN nên cá sợ quá dạt hết đi rồi thì lấy đâu ra cá cho bác câu nữa,bác phải để biển lặng lại đã và có thể phải dùng mồi và thính để nhử cá trở lại.

minhtuantkh

Lão Tuấn hum nay chắc cũng say xỉn rồi, hum qua còn bào là mất ngủ vì rượu ấy thế hum ni ...
Thôi ngủ sớm cho nó lành .
Cả nhà ngủ ngon . G9

Nhầm rồi QT! Dành nguyên buổi tối nghe nhạc...nên giờ mới gõ kẻng đây.
Chai rượu thứ 3 bắt đầu!
Có ai cạn ly khônggggggggg!

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Chào các bác, sao lâu quá không thấy các vạch xanh trở lại như cũ vậy các bác ? :| em dự là khoảng 10 vạch đó các bác.:D

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

còn bác có một vạch, ráng thêm vạch nữa là ... có thai =))
Không đúng, trước em có 10 vạch lận :((, ai cũng bị 1 vạch cả đâu chỉ mình em thôi đâu, giờ tích cực nữa thì hơi căng.:((

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Quen người à quên...quen chỗ chưa Cọp. Tối nay chắc zui tới sáng lun Cọp ha, chúc Cọp đi một về...hơn một :D ( ai hỉu sao thì hỉu, tớ ...kệ)

cọp có khách sạn "quen", cho nên ngủ chỗ lạ khó ngủ vậy đó :))

vuthehoa

Quen người à quên...quen chỗ chưa Cọp. Tối nay chắc zui tới sáng lun Cọp ha, chúc Cọp đi một về...hơn một :D ( ai hỉu sao thì hỉu, tớ ...kệ)

Người thì đã quen,nhưng chỗ chửa quen,có thể về vài luôn bác ạ,Cọp đã tốm đươc đối tượng cần tóm rồi

0joro0

Huyền Thoại
Em mới kéo xong cái phim 3D bên x264 hay lứm anh Tuấn ơi! Anh thích thì mai em đưa anh chép. :))

Bên trên